เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2214
5
ซ่อนแถบด้านข้าง

สอบถามขุนแผนหลวงพ่อกอย

[คัดลอกลิงก์]
besttgt โพสต์เมื่อ 5-9-2014 16:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ขุนแผน 3 มหาเฮี้ยน นางอกแตก กับ พระขุนแผนสะกดรัก 7 นารีอัศจรรย์ (ดาวล้อมเดือน) องค์ไหนแรงกกว่ากันเหรอครับเห็นว่าขุนแผน 3 มหาเฮี้ยน นางอกแตกมีเถ้ากระดูกเด็กตายวันเสาร์เผาวันอังคารด้วยเหรอครับ แบบนี้จะน่ากลัวไหมครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Paladin00 โพสต์เมื่อ 5-9-2014 18:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paladin00 เมื่อ 5-9-2014 18:18

ศึกษาข้อมูลเก็บข้อมูลเยอะๆครับ เครื่องรางของขลัง มีทั้งสายพราย หรือสายอาคม(ผมไม่แน่ใจเขาเรียกสายอะไรนึกคำไม่ออกติดอยู่ที่ปาก คือสายที่ใช้วิชาอาคม พลังจิตคนเสก ใช้แรงครูอาจารย์ ใช้พุทธคุณ แต่ไม่อยากใช้คำว่าสายพุทธคุณ เพราะบางทีกะลงกามคุณ)  ท่านไหนพอจะบอกคำนิยามได้ก็ยินดีนะครับ 555

แต่ละอย่างก็มีวิธีใช้วิธีปฏิบัติต่างกันไปครับ  ควรศึกษาดีๆก่อนครับ

ส่วนที่ถามว่า มีผงเด็กตายวันเสาร์   อธิบายง่ายๆคือ    เอาซากศพมาทำ แล้วคุณว่าน่ากลัวไหม???     เอาซากศพมาทำเจ้าของเขาก็มาอยู่ด้วย แล้วคุณว่าน่ากลัวไหม???
                                                                     มีผีมาอยู่กัยคุณ อยู่รอบๆคุณ วันดีคืนดี อาจจะมาให้เห็น ฝันถึง หรือมาแบบต่างๆนาๆ  แล้วคุณคิดว่าน่ากลัวรึไม่ครับ

ถ้่าศึกษาดีๆก็ไได้คำตอบไม่ยากครับ เดียวนี้ โลกออนไลน์เปิดกว้างมากกกกกกก  ศึกษาเรื่องไสยศาสตร์ได้ไม่ยากจร้าาา  อิอิ

ขอให้ได้คำตอบในเร็ววันนะครับผม  ศึกษาหาข้อมูลดีๆ แล้วคุณอาจได้ของดีๆมาไว้ใช้ก็ได้ครับ แหะๆๆ
lambo2000 โพสต์เมื่อ 5-9-2014 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันอยู่ที่โฉลกครับแม้ว่าเราจะบูชาของที่เขาบอกว่าแรงแบบเป็นตำนานแต่ไม่ถูกโฉลกกับเรามันก็เงียบหรือไม่แรงครับแต่หากว่าสิ่งนั้นถูกโฉลกกับเราต่อให้ของไม่แรงไม่ใช่องค์ครูหรือแบบธรรมดาราคาถูกมากๆหากเราเอามาบูชามันก็แรงครับผม
lambo2000 โพสต์เมื่อ 5-9-2014 19:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 5-9-2014 19:53

หากไม่มั่นใจว่าจะถูกโฉลกใช้แล้วจะเห็นผลหรือไม่ก็ควรเช่าขุนแผน อันที่ราคาถูกๆอันละ100หรือ200 อาจารย์อะไรก็ใด้ที่เรานับถือลองดูก่อนหากใช้แล้วใด้ผลก็เช่าอันที่เป็นองค์ครูแรงๆราคาแพงๆไปเลยครับ
lambo2000 โพสต์เมื่อ 5-9-2014 19:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้ประสบการณ์ครับ

http://khalong.com/board2/thread-11673-1-1.html
native999 โพสต์เมื่อ 7-11-2014 18:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย native999 เมื่อ 7-11-2014 18:45

ใครกลัวผีก็อย่าเล่นเลยสายพรายเล่นสายพุทธคุณดีกว่า
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 11:04 , Processed in 0.141592 second(s), 7 queries , File On.