เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2046
10
ซ่อนแถบด้านข้าง

แนะนำเครื่องรางให้ทีคะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าแอบชอบคนๆนึงอยู่คะ เขาเคยมาจีบตอนที่เพิ่งเลิกกับแฟน แต่ตอนนั้นไม่ได้คิดอะไรด้วย แถมเอาเรื่องตัวเองไปปรึกษาเขาอีก จนคนนั้นเขาก้มีแฟนคะ แต่ตอนนี้เขาก้เลิกกันแล้ว  ช่วงนี้ได้คุยกันบ่อยขึ้น แต่ฝ่ายชายยังทำใจจากแฟนเขาไม่ได้ ส่วนมากคุยกันในไลน์ ไม่ค่อยได้เจอกันเท่าไหร่ ถ้าอยากเจอก็ต้องนัดกันคะ  
มีเครื่องรางอันไหนที่ได้ผลเรื่องดลจิตให้คิดถึง อยากเป็นแฟนเราบ้างคะ ขอแบบระบุคนเลยก็ดีคะ ขอบคุณมากๆสำหรับคำแนะนำ ^^
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tak2012 โพสต์เมื่อ 9-9-2014 11:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสน่ห์สำคัญที่สุดเกิดจากตัวเราเอง
วัตถุมงคล เป็นเพียงส่วนหนึ่งที่ช่วยเพิ่มกำลังใจให้เราและดึงดูดบางสิ่งบางอย่าง
ถ้าศรัทธาสิ่งใด ชื่นชอบสิ่งใด ก็ใช้สิ่งนั้นครับ
Krittin โพสต์เมื่อ 17-9-2014 18:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าอยู่ที่การสร้างบุญร่วมกันมากกว่าครับ คุณทำดีกับเขา คุณพูดดีกับเขา คุณเจริญเมตตาให้เขา นั้นแหละครับมหาเสน่ห์ตัวฉมังเลย ผมก็ยังไม่เคยจะเห็นวัตถุมงคล หรือ พระเวทย์ หรือ มนต์คาถาใด จะแสดงอภินิหารได้อย่างที่ในหนังทำกันให้ดูเลยครับ ต่อให้เอาน้ำมันพราย100ผีตายท้องกลม แรงขนาดไหน หากคนที่คุณปราถนาเค้าเป็นคนมีศีล มีธรรม อะไรก็กล้ำกลายเค้าไม่ได้ครับ ผมไม่ได้กวนประสาทนะครับ ผมศึกษามาเยอะพอสมควร แต่ผมก็พบว่า "เมตตาจิต" เป็นมหาเสน่ห์ที่สุดครับ ส่วนเรื่องวัตถุมงคลก็แล้วแต่จริตเลยครับ แนะนำถ้าอยากได้เป็นของส่วนตัวก็ อ.จำเนียร วัดรางจระเข้ครับ ให้ท่านทำตะกรุดดอกทองให้ ท่านจะตั้งพิธีให้ แล้วเสก จากนั้นคุณต้องนำมาเสกเองต่อจนครบ เทียนหมด 7 เล่มครับ และตะกรุดดอกนั้นก็เป็นของคุณครับ มีคุณใช้ได้คนเดียว วิชาเดียวกับหลวงพ่อพูน วัดบ้านแพนครับ แต่ท่านเดินตามตำรับหลวงพ่อกุหลาบ ซึ่งถ้าคุณจะทำคุณต้องตั้งใจและศรัทธาครับ สุดท้ายผมขอฝากว่า เราหวังแต่จะให้เขามาเป็นของเราโดยใช้วัตถุมงคล พอเราไม่ได้เราต้องไม่โทษตีโพยตีพายนะครับ กรรม บุญวาสนา และศรัทธา เป็นของที่มาอันดับหนึ่งครับ  ขอบคุณครับ
Paladin00 โพสต์เมื่อ 5-9-2014 16:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องเครื่องรางก็ได้ครับ ของแบบนี้ เราก็นัดเขา ชวนเขาไปโน่นนี่ เทคแคร์เอาใจใส่เขา  ถ้าแฟนเก่าเขาไม่รีเทิร์น  เขาคิดได้ เห็นความดีของเรา เขากะมาเองครับ อิอิ
ท่านเนม โพสต์เมื่อ 5-9-2014 20:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นผู้หญิงยิ่งได้เปรียบครับคุยดีหน่อยคุยกันทุกๆวันชวนไปนู่นนี่นั่นผมว่าเขาคงใจอ่อนมามองคุณบ้างละครับ แต่อยู่ที่ว่าเขาจะอยู่กับคุณนานไหมเขาจะรักคุณไหมนั่นคือเรื่องของหัวใจครับ ส่วนเรื่องเครื่องรางรอคำตอบจากพี่ๆท่านอื่นเลยครับ ขอให้สมหวังในรักนะครับ
akkawat โพสต์เมื่อ 6-9-2014 20:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หาอ่านได้ในห้องประสบการณ์นี่แหละครับ แต่ของอย่างนี้จะให้หวังผม100% มันเป็นไปไม่ได้ ของขลังใช้เสริมกำลังใจ ของจริงต้องลงมือทำครับ
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 8-9-2014 00:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองแม่ยั่วเมืองก่อนมั้ยครับ สาวๆน่าจะห้อยได้นะ
 เจ้าของ| ท้องฟ้า โพสต์เมื่อ 9-9-2014 10:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Paladin00 ตอบกลับเมื่อ 5-9-2014 16:21
ไม่ต้องเครื่องรางก็ได้ครับ ของแบบนี้ เราก็นัดเขา ชว ...

เขากับแฟนเก่ายังต้องทำงานร่วมกันอยู่อ่ะคะ มันยากตรงนี้แหละ TT TT
 เจ้าของ| ท้องฟ้า โพสต์เมื่อ 9-9-2014 10:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเนม ตอบกลับเมื่อ 5-9-2014 20:26
เป็นผู้หญิงยิ่งได้เปรียบครับคุยดีหน่อยคุยกันทุกๆวั ...

ขอบคุณคะ^^
 เจ้าของ| ท้องฟ้า โพสต์เมื่อ 9-9-2014 10:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
akkawat ตอบกลับเมื่อ 6-9-2014 20:43
หาอ่านได้ในห้องประสบการณ์นี่แหละครับ แต่ของอย่างนี ...

อ่านเยอะจนไม่รู้จะบูชาอะไรดี เลยมาตั้งกระทู้ขอคำแนะนำอย่างตรงจุดคะ555+
Paladin00 โพสต์เมื่อ 9-9-2014 17:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนที่รักร้างไกลนั้นเจ็บไม่นาน...คนไม่รักไกล้กันช้ำใจยิ่งกว่าครับ 55555555+ อยากจะร้องเต็มเพลงเหมือนกัน  ส่วนใหญ่คนที่คบกันร่วมงานกันเลิกรากันไป มันจะเหมือนความเคยชิน ถ้าผุหญิงไม่สนใจ เดียวเขากะชินชาหาคนใหม่เองครับ

ส่วนเครื่องรางนั้นก็ใช่ว่าจะได้ผล เพราะการที่เราจะไปเปลี่ยนใจคนๆนึงที่รักคนๆนึงมากๆอยู่ ให้มาชอบเรารักเรา มันยากมากครับ แนะนำให้ใช้ความจริงใจ แน่วแน่ของตัวเองครับ ส่วนเครื่องรางก็ไม่รู้จะแนะนำอะไรดีครับ

เสน่ห์มอญก็ดีครับ อ.อ้วนก็ดี สายอื่นก็ดี     แต่ เสน่ห์มอญน่าจะโอเคกว่าครับ เพราะวิธีการใช้ไม่ยุ่งยากเน้ภาวนา อรหัง อย่างเดียวครับ อิอิ ขอให้สมหวังเร็ววันนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 1-5-2024 21:06 , Processed in 0.199281 second(s), 9 queries , File On.