เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4941
11
ซ่อนแถบด้านข้าง

fyufufufufufuf

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 27-8-2014 09:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 2-4-2016 02:27

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 27-8-2014 09:49

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hamakpure โพสต์เมื่อ 28-8-2014 09:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมคิดแค่ว่า มันไม่ได้เกิดจากวัตถุมงคล 100%  และจากตัวผมทั้งหมด100% ครับ

ประสบการณ์มาจากคนบวกของครับ  ต้องหนุนนำกันไป จึงเกิดประสบการณ์

หากอยากพิสูจน์ว่าประสบการณ์เกิดจากวัตถุมงคลชิ้นนั้นเพียวๆเลย ไม่เกี่ยวกับตัวเรา
ก็ให้ลองน้ำไม่อาบฟันไม่แปรง ผมเพร่าหนวดเครารุงรัง แล้วไปนั่งเก็กที่มีสาวๆเยอะๆดู
อธิฐานไปเลยว่าขอให้มีสาวเข้ามาขอเบอร์ ให้มีสาวเข้ามาจีบ
...........ถ้ามีตามที่ขอ  นั่นแหละประสบการณ์จากวัตถุมงคลแล้วหล่ะ

ฉะนั้นแล้วท่านอย่าเอะใจสงสัยเลยว่าทุกวันนี้ประสบการณ์เราเกิดจากอะไร
เกิดจากความแรงของวัตถุมงคลหรือว่าเรามโนไปเองทั้งๆที่บังเอิญ

ของอย่างนี้มันควบคู่กันไปครับ  ทั้งตัวผู้ใช้และวัตถุมงคลหนุนนำกันให้เกิดประสบการณ์
ถ้ามันดี มันมีประสบการณ์ก็ขอให้เชื่อมั่นต่อไปเถิด อย่าได้สงสัยในวิชาของครูบาอาจารย์เลย
เพราะตราบใดที่ไสญศาสตร์และวิทยาศาสตร์ ยังเป็นเส้นขนาน ไม่มาบรรจบกัน
เราทุกคนก็ไม่มีทางพิสูจน์ได้ร้อยเปอร์เซ็นหรอกครับว่าประสบการณ์มันเกิดจากอะไร

ปล.เวลาเมาผมจะมีสาระ

แสดงความคิดเห็น

โห! เหตุผลครบถ้วน วัตถุมงคล 100% + ตัวเอง 100% = เห็นผล..เกิดประสบการณ์  โพสต์เมื่อ 28-8-2014 18:59
DVD
ชี้แนะได้เคลียดีจริงๆคนนี้ฮ่าๆ  โพสต์เมื่อ 28-8-2014 10:04
honeyboy โพสต์เมื่อ 28-8-2014 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เครื่องรางที่แรง...........นั้นเอาง่ายๆหลักแรกที่เจอก่อนคือ

นิสัย <<--- พอนิสัยเปลี่ยน พฤติกรรมชีวิตเปลี่ยน <<---เสื้อผ้าผม หน้าตาเปลี่ยน <<----   ดวงเปลี่ยน <<--- เจออะไรแตกต่างจากชีวิตเดิม

คงกระพัน <<--- ใจร้อน ลุย บู๊

เมตตา <<----- นอบน้อบถ่อมตน

เสนห์สายบน <<-- เริ่มอ่อนโยน พูดกับใคร ก็พูดแบบเยือกเย็น อ่อนหวานขึ้น

เสนห์สายล่าง <<-- เริ่มทำตัวหงี่ หื่น อยากตับๆ อยู่บ้านไม่ติด

ของยิ่งแรงทำให้นิสัยเปลี่ยน ประสบการณ์ใหม่ๆก็ตามมาเองเพราะเขาทำให้ชีวิตเราไม่เหมือนเดิม
DVD โพสต์เมื่อ 27-8-2014 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 27-8-2014 16:38

ผมเองก้เคยคิดครับ

เอาเป้นว่าถ้าเกิดขึ้นแบบน่าทึ่ง เอ้ย มาได้ไง เฮ้ยเป็นได้ไง ผมว่านั่นหละใช่  อย่างผมล่าสุดปลัดขุนเพชรเจ้าทรัพย์  ลุกค้าผม บอกว่าไม่เอาแล้วนะ  กำลังบ่นเลยชิบหายขาดทุนตุนไว้เยอะ   อ้อนวอนปลัด ขอให้เค้ามาเอาสินค้าให้หมดเหมาหมดไปเลย

ตอนเที่ยงอีกวันมาเอาไปเกลี้ยง  งงเหมือนกัน อันนี้ผมว่าใช่แน่ไม่บังเอิญ

cho
ไม่ธรรมดา  โพสต์เมื่อ 27-8-2014 12:19
AngryBird โพสต์เมื่อ 27-8-2014 14:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่นแหละ! ครูบาอาจารย์ถึงให้อธิษฐานขอแบบเฉพาะเจาะจงลงไปเลยไงครับ ถ้าให้ดี ควรอธิษฐานเรื่องสำคัญเพียงเรื่องเดียว

เช่นกัน... นี่ก็คือเหตุผลว่า ทำไมควรห้อยเดี่ยวๆ ไปเลย  

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +40 ย่อ เหตุผล
cho + 40

ดูบันทึกคะแนน

PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 27-8-2014 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองบูชา ลองแขวน ลองห้อยดูครับ ว่ามีอะไรแตกต่างจากเมื่อวานมั้ย ถ้าห้อยเดี่ยวได้จะดีมาก อย่างผมแต่ก่อนทำงานที่ไหนก็มีแต่คนเกลียด ไม่อยากคุยด้วย ไม่อยากทำงานด้วย เพราะเป็นคนพูดน้อย ยกยอใครไม่เป็น แต่พอผมลองบูชา เครื่องลางชิ้นแรก ในชีวิต ทุกอย่างเปลี่ยนไปเด๊่ยวนั้นเลยครับ

เหมือนผมเลย ขุนแผนหมื่นทัพทำให้ผมรู้จักเมตตามหานิยมเป็นอย่างไร  โพสต์เมื่อ 28-8-2014 00:33
jaetechno โพสต์เมื่อ 28-8-2014 02:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไว้จะมาเล่า ประสบกาม เอ้ย การณ์ 7 ท่า (องค์ปัจจุบัน กำลังจี๊ดด) แล้วก็กั่วเผาะ ตระกรุดมอญ สามอาร์ฯ ชมตลาด แม่พิม แพะหลวงปู่อาดฯ ตระกรุดเมียมากให้ฟัง ไว้เป็นข้อพิจารณา ในการเล่นหา ส่วนที่จะขึ้นคอ เหน็บเอวลองในเดือนถัดไป แม่เป๋อหลวงปู่ชื่น แม่ยั่ว นางจัน อาจารย์โอมฯ พระเนื้อขาว ประสบการณ์มโนฯ หรือไม่มโนนั้นให้ดูความเปลี่ยนแปลงในชีวิตประจำวันครับ สมมุติเราอธิษฐานขออะไร แล้วได้ผลดั่งหวังไหม แต่ไม่เกินกฏของกรรมด้วย และที่สำคัญอย่าผิดศีลข้อ ๓ เป็นดีที่สุดครับ และหมั่นสร้างบุญบ่อยๆ มีน้อยทำน้อยแต่ทำถี่ครับ แล้วอุทิศให้ครูบาอาจารย์ และสิ่งที่อยู่ในวัตถุนั้นๆรับรองจี๊ดดดจ๊าดดถึงใจ
honeyboy โพสต์เมื่อ 28-8-2014 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

kiddee โพสต์เมื่อ 28-8-2014 18:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ให้บอกชัดๆก็คงจะตอบยาก
แต่คิดว่า อย่างเรื่องบางเรื่องที่ว่ายากกับเป็นง่าย
อะไรที่ไม่คิดว่าจะได้กับได้มา น่าจะเป้นแรงของครูอาจารย์ที่ท่านช่วย
ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่ที่ตัวเราและบุญกรรมที่ทำมา
tong117 โพสต์เมื่อ 3-9-2014 11:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยใช้ของ  อ. ท่านหนึ่งเป็นฆารวาส
ลองใช้คาถาเรียกจิตดู ก้อได้ผล คนไม่เคยติดต่อกันแค่รู้ อีเมล เค้าก้อติดต่อมา
ทำแบบนี้ได้4-5คนแล้ว
มีอีกครั้ง ไปปั๊มน้ำมัน เจอสาวสวยคนนึง  นั่งอยู่. เลยบอกแม่พรายว่า ช่วยจีบหน่อยสิ
เดี๋ยวซื้อนมเปรี้ยวมาเลี้ยงแม่พราย  แล้วผมก้อไปนั่ง รอรถผมเติมแก๊ส สักพักนึงสาวก้อมาสกิดๆชวนคุยก่อน
แล้วเค้าขอเบอร์เรา  จากนั้นอีกวันพาไปเลี้ยงข้าวเย็น
แบบนี้ถึงจะเรียกว่าไม่มโน ครับ.
ประสบการณ์มีอีกเยอะ.

อยากรู้ด้วยคนครับของอาจารย์ท่านไหนเอ่ยบอกหน่อยครับ  โพสต์เมื่อ 3-9-2014 13:25
สนใจอยากรู้ด้วยครับ ของอาจารย์ไหนเอ่ย  โพสต์เมื่อ 3-9-2014 12:08
DVD
บระ ขอแล้วได้ทันที แรงไม่ใ่ชเล่น ของ อ ท่านไหนครับ  โพสต์เมื่อ 3-9-2014 11:43
tong117 โพสต์เมื่อ 4-9-2014 05:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นถามมากันเยอะ. ผมบอกให้ก็ได้ ผมใช้สายพรายนะครับ
ผมใช้ของ อ. เม้ง ครับ. ใช้มาตั้งแต่ปี 2009 แล้ว (ไม่ต้องตกใจครับ ผมพูดจริง)
พรายที่ใช้คือ แม่พรายแมวครับ. แล้วต่อมาผมใช้ พรายพูนทรัพย์ครับ
พรายพูนทรัพย์ องค์ละ450บาท เองครับ.  มีสีผึ้งทะลายจิตกระชากใจอีก

แต่ผมบอกก่อนว่า ที่เห็นได้ผลๆนี่ผมชอบลองของนะครับ. แต่ไม่เคยเอาไปใช้ในทางที่ผิดศีลธรรมเลย
คนที่ไม่เคยติดต่อกัน แล้วจู่ๆมาโทรหา วันละ3-4รอบ คุยกันอย่างสนิทนี่ไม่ใช่มโน แน่นอนครับ
ทำสำเร็จมา4-5คนได้แล้ว. แต่ผมไม่สานต่อเอง   เพราะแค่อยากลองของ และกลัวต้องรับผิดชอบ
ผมเคยลอง อ. ฆาราวาสท่านอื่นแล้ว  ก้อดีนะครับ แต่ผลไม่ชัดเจน. เท่าของ อ. เม้ง ครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
BeerSukhothai + 10 + 10 เสน่ห์แรง

ดูบันทึกคะแนน

perfecthome08 โพสต์เมื่อ 25-6-2015 01:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย perfecthome08 เมื่อ 25-6-2015 01:33
ต้นฉบับโพสต์โดย tong117 เมื่อ 3-9-2014 11:25
ผมเคยใช้ของ  อ. ท่านหนึ่งเป็นฆารวาส
ลองใช้คาถาเรียกจ ...

อูยย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 20:28 , Processed in 0.318252 second(s), 9 queries , File On.