เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6454
24
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ ตะกรุดนะโคตรมีเงิน และ ปลัดขุนเพชรเจ้าทรัพย์

[คัดลอกลิงก์]
DVD โพสต์เมื่อ 25-8-2014 15:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 25-8-2014 19:06

ประสบการณ์ 2ชิ้นนี้ ผมขอเล่ารวมกระทู้แล้วกัน เหตุการณ์เกิดคนละอาทิตย์ครับ

เริ่มแรกผมหาวัตถุมงคลชิ้นนะโคตรมีเงินก่อนเห้นหลายคนว่ากันว่าบูชาแล้วทำมาหากินดี ก้เลยกัดฟันเอาเะราราคาสูงพอสมควรครับ
ตอนกำลังบูชา ผมก้ถามว่า ระหว่าง นะโคตรมีเงินกับ ปลัดชิ้นไหนช่วยเรื่องการเงินดีกว่า อ อ้วนบอกว่านะโคตรมีเงินก็ดีมีคนบูชาไปแล้วก็กลับมาเล่าให้อาจาร์ยฟังหลายคนว่าดีๆ
ผมเลยถามไปอีกว่า แล้ว ปลัดหละครับ  จารย์บอกว่าปลัดจะไปช่วยเสริมกัน แล้วผมได้ยินท่านอื่นว่า ปลัดช่วยดลจิตคนได้ดลจิตลุกค้าได้ เราสามารถส่งให้ปลัดไป .... กับสาวได้

ผมร้องบระน่าสนวุ้ย แต่เอาสองชิ้นไม่ไหวแน่ๆ ผมจึงถาม อ อ้วนว่า มีเหลือเยอะไหมทั้งสองชิ้นนี้ อ บอกว่าน้อยชาวต่างชาติมาบูชาบ่อย
ผมจึงกลับมาคิด เอาไงดีวะเงินมีนิดเดียวเลยตัดสินใจบอกกับ อ ว่า ผมจึงขอเอานะโคตรมีเงินมาก่อนครับ
แล้วถ้าเค้ามาช่วยให้ทำมาหากินดีกำไรดีจะวกกลับมาเอาปลัดอีกชิ้นหละกัน

พอของมาถึงบ้าน โว้ หลอดร้าว อย่างที่หลายคนว่าไว้ ก็ตอนเย็นสวดคาถา บอกกล่าวว่า ขอให้ลูกค้าจ่ายเงิน และมาเอาของล๊อตใหม่เร้วๆ คือลงทุนไปแล้วเงินติดอยู่ที่ของ
พอสายๆอีกวันเอาไปใส่หลอดใหม่ บอกช่างว่าใส่ครอบไปแล้วไม่ต้องแกะออะมานะครับ พอเสร็จแขวนเลยรวมถึงบอกกล่าวอีกรอบว่าขอให้ลุกค้ามาจ่ายเงินที่ค้างไว้แล้วมาซื้อของใหม่ด้วย  ปรากกว่าเที่ยงกว่าๆกินข้าวอยู่ลูกค้าคนนั้นเอาเงินมาจ่ายพร้อมทั้ง มารับของล๊อตใหม่ปบบจ่ายสด ปกติจะค้างงวดชนงวด  บระงงไปเลยแถมมาเอาเร็วกว่าที่เคยนัดไว้ทุกครั้ง

พอได้เงินมาเออเรารับปากกับ ปลัด กับ อ อ้วนไว้นี่นาว่าถ้านะโคตรมาช่วยค้าขายจะไปรับปลัดมาช่วยนะโคตร
ก้เลยจัดแจงสั่งมา พอมาถึง ใส่วองมาน้ำมันชุ่มๆ เลยเอาปลัดมาใส่ซองซิบ ม้วนใส่ประเป๋ากางเกง พอดีไปรณีมาส่งบ่าย

แล้วเรื่องของเรื่องวันก่อนหน้าที่จะสั่งปลัดผมคอนเฟริมลูกค้าพลาด สั่งของมาตุนไว้ ก็ได้ยินเข้าใจว่าเค้าเอาอีก พอสั่งจ่ายเงินมาแล้วเค้าไม่เอาผมขาดทุนเลย สี่ถึงห้าพัน
นั่งนึกในใจชิบหายจะเอาไปขายใครวะเนี่ย เลยเอาปลัดมาใส่มือสวดคาถาดลใจลุกค้าโดยเอาชื่อลุกค้าไปใส่ในคาถา บอกปลัดว่าขอให้ลุกค้าคนนี้มาเหมาของผมให้เกลี้ยงอย่าให้ติดร้านไว้เลยเพี้ยง  ตอนเช้าก่อนมาทำงานก้สวด  พอ11โมงเชื่อไหมเค้าโทรมาบอกว่าที่สั่งมาไว้คืนเค้าไปยังผมบอกไม่ได้คืนผมจ่ายเงินเค้าไปแล้ว

ลุกค้าบอกเอานะเอาหมดเลยนับจำนวนไว้นะเดียวไปเอาตอนบ่าย ทีนี้เช้กจำนวนกันไม่ทันเลย งงไปเลยบทจะเอาก็เอาบทไม่เอาก้ไม่เอา แปลกดีครับ ทึ่งสุุุดๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
kiddee + 20

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Paladin00 โพสต์เมื่อ 27-8-2014 22:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็ อ.อ้วนท่านบอกว่า ศิษย์อ.อ้วน ต้องมีเงิน ถ้าไม่มีเงินมีแต่เสน่ห์  แล้วจะไปปี้กันกลางถนนรึไง มีเงินก็เปิดห้อง เปิดโรงแรมกันไป    ท่านว่ามาประมาณนี้ครับ 555+ ผมก็ขอแต่เงินๆครับช่วงนี้ ขอเสน่ห์เงินไม่ได้แถมจนกว่าเดิม

แสดงความคิดเห็น

DVD
แหม่ กลางถนน ก็เกินไป ในบ้านก็มี 55  โพสต์เมื่อ 27-8-2014 23:06
hamakpure โพสต์เมื่อ 25-8-2014 15:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าจะหามาใช้เหมือนกันครับ
ค้าๆขายๆอยู่เหมือนกันครับ
อิอิ
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 25-8-2014 15:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 25-8-2014 15:36

งวดที่ลุกค้าทำท่าจะไม่เอา ได้กำไรสองหมื่นเลย ถ้าไม่เอาขาดทุนสี่ถึงห้าพัน

ลองดุครับ ของ อ อ้วนผมได้ค้าขายเรื่องสาวผมเงียบ
zrkonixx โพสต์เมื่อ 25-8-2014 16:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
2 เป้าหมายเลยครับ กำลังหาตังค์ปิดอยู่
yuyuri โพสต์เมื่อ 25-8-2014 16:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ดีครับท่าน ขอบคุณที่แบ่งปันครับ
akkawat โพสต์เมื่อ 25-8-2014 16:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยม ตังมาสาวก็ตามมา
Paladin00 โพสต์เมื่อ 25-8-2014 17:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์เราเก่งครับ 555. ขอสาวอดเงิน ขอเงินอดสาวครับ     เงินก่อนเดวสาวตามมาครับ

DVD
ว่าจะขอกลับกันดูบ้างนะ ขอเงิน น่าจะได้สาว  โพสต์เมื่อ 25-8-2014 17:40
การงานดี หัวหน้ารัก เลื่อนขั้นได้ตังเพิ่ม 555  โพสต์เมื่อ 25-8-2014 17:30
loverboy โพสต์เมื่อ 25-8-2014 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าจะไปรับปลัดมาเหมือนกันนะเนี่ย
kiddee โพสต์เมื่อ 25-8-2014 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยอดเยี่ยมครับ อาจารย์อ้วน สุดยอดจริงๆ
phalions โพสต์เมื่อ 25-8-2014 20:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครูอ้วนท่านสุดยอดครับ นับถือครูอ้วนครับ
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 25-8-2014 22:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอเจอ วัตถุมงคลจาก อ  ท่านไหนแล้วใช้ถูกโฉลกกับเราๆก็ไม่อยาก ใช้ของ่ทานอื่น นี่ผมยังได้ตลับสีผึ่งมาเพิ่มอีก 1 ชิ้นเลย

เหมือนกันเลยครับนับจากปู่หมอนาคแล้วก็อาจารย์อ้วนนี่แหละครับที่ใช้แล้วว่าดีจริง   โพสต์เมื่อ 26-8-2014 12:29
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 26-8-2014 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
DVD ตอบกลับเมื่อ 25-8-2014 22:10
พอเจอ วัตถุมงคลจาก อ  ท่านไหนแล้วใช้ถูกโฉลกกับเราๆก็ ...

พอปู่ผมว่าสำหรับผมเงียบ

555 ถ้าทันรุ่นปู่เสกไม่มีเงียบแน่นอนครับ  โพสต์เมื่อ 26-8-2014 20:46
ปู่หมอนาคผมว่าดีนะครับเพียงแต่ช่วงนี้มีทั้งทันและไม่ทันแยกไม่ค่อยออกครับผมเลยไปหาอาจารย์อ้วนดีกว่าชั   โพสต์เมื่อ 26-8-2014 16:16
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 26-8-2014 17:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
DVD ตอบกลับเมื่อ 26-8-2014 16:02
พอปู่ผมว่าสำหรับผมเงียบ

พี่ตั่มที่ผมบูชามาบอกทันๆๆ ไม่รู้จะเชื่อดีไหม ในเวบนั้นเค้าก็บอกทัน

ผมก็มีปะฉะดะ1รุ่นหัวเชื้อฝังดอกไม่รุ้นอนบูชาจากพี่ตั้มเหมือนกันครับมีแค่องเดียวไม่รู้ทันปู่รึป่าวแต่   โพสต์เมื่อ 26-8-2014 20:50
phoewan โพสต์เมื่อ 26-8-2014 23:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โมทนาสาธุท่าน.....ขอให้ร่ำรวยมากกว่านี้อีกหลายๆเท่านะท่านนะ   ร่ำรวยเดี๋ยวทุกอย่างจะตามมาเอง ไม่ต้องเร่งไป
ได้สีผึ้งเบ็ดเมื่อไหร่ก็มาแชร์นะท่านนะ  สมกับที่กระผมว่าไว้มั๊ยล่ะท่าน

DVD
สาธุครับเรื่องพรที่ให้ ร่ำรวยๆทำมาค้าขึ้น ส่วนสีผึ่งได้มาแล้วครับยังไม่กล้าลองป้ายใครเลย   โพสต์เมื่อ 26-8-2014 23:37
kwong โพสต์เมื่อ 27-8-2014 08:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วสนใจตะกรุดนะโครตมีเงินขึ้นมาเลย รบกวนถามทางpmครับคุณDVD ช่วยตอบหน่อยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 03:07 , Processed in 0.370707 second(s), 8 queries , File On.