เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1358
8
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีประสบการณ์ห้อยพระหรือเครื่องลางอะไรเสริมพลังให้พราย..บ้างใหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ปกติแล้ว พรายกับพระมักไม่ถูกกัน ยิ่งกรณีของพรายที่ไม่ได้เลื่อนระดับขั้นเป็นพรายกึ่งเทพหรือพรายเทพ เช่น พรายหลวงปู่ทิม หลวงปู่ชื่น หรือ แม่พิม ของหลวงปู่อั้บ เหล่านี้จะใส่รวมกับพระได้ แต่พรายที่ยังเป็นพรายปกติเช่น พรายของฆาราวาศสำนักต่างๆ เมื่อใส่รวมกับพระที่ปลุกเสกพุทธคุณมา มักจะเงียบหรือหนักๆก็อยู่ไม่ได้เลย

แต่ก็มีเครื่องลางบางประเภท หรือพระบางองค์ที่ใส่ร่วมกับพรายมักจะรุ้สึกว่าพรายดูมีฤทธิ์ขึ้น (แต่ไม่ได้ทำให้เป็นอันตรายกับผู้ใช้)

เลยอยากสอบถามพี่ๆที่มี ประสบการณ์พวกนี้มาบอกเล่ากันครับ

ส่วนตัวผมนั้น พกพรายเทพ สายหลวงปู่ทิม หลวงปู่ชื่น หลวงพ่อแตง ห้อยไปใหน ถ้าได้ ขุนแผนน้ำผึ้งอยู่ด้วย จะรู้สึกพรายที่พกไปด้วยท่านจะดูรื่นเริงเริงร่า จัดอะไรให้เห็นมากกว่าปกติ(ด้านดี)

ส่วนตัวไม่ได้พก พรายสายฆาราวาศสร้างครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Paladin00 โพสต์เมื่อ 6-8-2014 16:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าพรายปกติผมก็ไม่ค่อยเห็นนะครับ  แต่ถ้าเป็นพระผงอาถรรพ์พระเจ้าแผนดิน ของลป.ชื่น อันนี้ พกกับชิ้นไหนก็เหมือนเพิ่มรัศมี แสดงผล แถมเสริมฤทธิ์  ส่วนตัวผมไม่มีนะครับ  แต่เป็นเรื่องที่ได้ยินมาหนาหูเลยเอามาเล่า อิอิ
hamakpure โพสต์เมื่อ 6-8-2014 18:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้วหนุนดวงครับผม หนุนให้ดียิ่งขึ้นไป
DVD โพสต์เมื่อ 6-8-2014 18:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเองก็สุ่มแขวน รวม เพื่อหาให้รู้ว่าชิ้นไหน แม็ทกับชิ้นไหน
oatsawin1 โพสต์เมื่อ 6-8-2014 20:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืม..เสริมพลังให้พรายตอนผมแขวนเดี่ยวปู่เจ้าติดชิ้นได้คบสาวเซเว่นพอได้นะสวาท2พกรวมกะปู่เจ้าได้คบน้องนักศึกษาสงสัยจะเสริมพลังกันจริงๆ ตอนนี้กะลองหมื่นทัพดูว่ะจะหนุนกันมั๊ย
ต้น1 โพสต์เมื่อ 6-8-2014 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใส่บาตรให้ดีกว่าครับ เสริมชัวร์
picnicza โพสต์เมื่อ 6-8-2014 23:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่ที่การปฏิบัติสวดมนต์ด้วยครับ
พรายจะได้มีบารมีช่วยเราได้
akkawat โพสต์เมื่อ 7-8-2014 00:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระผงกรรมฐาน หลวงตาม้า หรือลูกแก้วจักรพรรดิ์ สวดบทคาถามหาจักรพรรดิ์ แผ่บุญให้พรายและโอปาติกะรอบข้างครับ ลองศึกษาดูครับ
akritss โพสต์เมื่อ 7-8-2014 10:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่พิม หลวงปู่อั๊บ ไม่ใช่ผีและไม่ใช่พราย นะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 01:58 , Processed in 1.724735 second(s), 7 queries , File On.