เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3514
18
ซ่อนแถบด้านข้าง

แชร์ประสบการณ์ตะกรุดเสน่ห์มอญนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
เข้าเรื่องเลยแล้วกันค่ะ บูชาตะกรุดมาเพราะมีพี่ท่านนึงแนะนำมาใน PM
ตอนแรกส่วนตีวลังเลค่ะกลัวไม่ได้ผลเพราะเคยบูชาแม่ยั่วมาเงียบนิ่ริงมายเบลมากค่ะ เลยคิดอยู่สองสามวัน
เลยตัดสินใจเอาวะ ค่าบูชาก็ไม่แรง ได้มาปุ้ปก็บินไปเที่ยวฝรั่งเศษเลยค่ะ แรกๆที่ไปรู้สึกไปเลยว่าผู้ใหญ่เอ็นดูเรามากๆ
เข้ามาคุย เอาขนมเอาน้ำมาให้ ที่นั่งเข้าห้องน้ำต้องเสียเงินนะคะ 45-90 บาทต่อครั้ง แล้วแต่ที่ค่ะ
หลายครั้งมากที่แบบแยกกับแม่ เราเองก็ยืนรอแม่มาจะได้เข้าพร้อมกัน ป้าๆเหล่านั้นก็มาแบบปะหนูเข้าด้วยกัน
หลายๆเรื่องค่ะไปที่ไหนพนักงานก็ต้อนรับอย่างดีถึงแม้บางคนจะเป็นกระเทย (ส่วนใหญ่เท่าที่เจอรุ้สึกพนักงาทกระเทยต้อนรับลูกค้าผู้หญิงไม่ค่อยดี)
เอาเรื่องหลักๆเลยแล้วกันค่ะ คือได้ไปมีเพื่อนรุ้จักในทัวด้วยเยอะเลย กับบางคนเรานี้แทบไม่เคยพูดด้วยเพราะไม่ชอบหน้า
แต่แอบมองพี่คนนึงอู่เค้าดูน่ารักดี กล้าเนอะ ฮ่าๆ แต่กับพี่คนนั้นแทบไม่คุยกันเลย แต่เราก้สงสัยเค้าไม่ชอบเรารึเปล่า
ทำไมไม่คุยกับเราเลยแต่คุยกับคนอื่น เยอะด้วย
ก่อนวันกลังเย็นๆเค้าก้มาชวนเราไปดูหอไอเฟลตอนกลางคืนด้วยแต่ไปกันสองคน เอาเข้าจริงก็นั่งข้างกันค่ะ ถ่ายรูปกัน บลาๆ ในใจก็ อะระหังๆไปเรื่อยๆ
ถึงวันกลับค่ะก่อนลงจากเครื่อง ระหว่างนั่งมาก้นั่งอธิษฐานในใจมาตลอดบอกปู่วรช่วยลูกด้วย เป็นไปได้ก็ขอให้พี่เค้ามาขอไลน์ เชื่อมั้ยคะก่อนลงจากเครื่องพี่เค้ายื่นโทรสับมาบอกว่าขอไลน์หน่อยสิ เรานี่กรี้ดลั่นดังมาก (ในใจ) พอได้ไปก็แทบไม่ค่อยคุยกันค่ะ แค่ส่งรูปไรเท่านี้ แต่อีกอีกที่เราไม่ชอบหน้ากลับแอดไลน์เรามาคุยหน้าตาเฉย เยอะมากๆทั้งวันเลยค่ะ
แล้วเมื่อวานเลยค่ะ ไป ctw มาไปกินไอติมที่ร้านๆนึงที่ช่วงนี้ดังมาก เค้าก็ถ่ายรายการอยู่ ตั้งแต่เดินเข้ารู้สึกพิธีกรหันมามองเราบ่อยมาก ซึ่งก้จริงค่ะเพราะให้เพื่อนดูให้ พอเค้าถ่ายเสร็จ เค้าก้เดินมาคุยกับเราแบบ เฮ้ยกินเหมือนกันเลยอ่ะ อร่อยมั้ย เราเลยแค่พยักหน้าแล้วก้ยิ้มให้ เสร็จพี่เค้าก็หยิบโทรศัพท์ขึ้นมาขอไลน์เรา บอกว่า ถ้าให้พี่เลี้ยงไอติมทั้งสามคนเลย แท่งละ 250 นะคะ ค่าไอติม เราเลยปัดไป เพื่อนเราเลยเรียกไปหาค่ะ พอเค้าจะกลับ เค้าก็เดินมาหาอีกทีบอกว่ากินให้อร่อยนะ แล้วเจอกันใหม่ สดๆร้อนๆเลยค่ะ

***เรื่องอาจจะยาวหน่อยนะคะแต่ที่จริงมีมากกว่านี้ สำหรับเรื่องดีๆที่เกิดขึ้นบูชามาแค่สองอาทิตย์กว่า สบายค่ะมากไปจะนอนจะอาบน้ำไม่เคยถอดเลย***
PS. บูชาได้จาก คุณ CUTE19 นะคะ ตอนเราบูชาถามเยอะมากๆๆๆๆๆแต่พี่เค้าก็แนะนำมา ก็ดีค่ะยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆนะคะ ^^
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| ploy1428 โพสต์เมื่อ 7-8-2014 13:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
perfecthome08 ตอบกลับเมื่อ 6-8-2014 22:13
มีรุปตระกรุดไหมครับ  อยากลองเช่าบ้าง ...

ลองติดต่อคุณ CUTE19 ดูนะคะ มีโพสไว้อยู่ค่ะ
phoewan โพสต์เมื่อ 5-8-2014 14:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เลว ไม่เลว เอาใจช่วยท่าน
hamakpure โพสต์เมื่อ 5-8-2014 14:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์จากสาวสวย แฮ่ะๆ
kiddee โพสต์เมื่อ 5-8-2014 15:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกหนึ่งเสียงครับเรื่องเมตตา อรหังบ่อยๆแล้วโชคดี
tak2012 โพสต์เมื่อ 5-8-2014 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 5-8-2014 16:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
hamakpure ตอบกลับเมื่อ 5-8-2014 14:53
ประสบการณ์จากสาวสวย แฮ่ะๆ

รู้สึกของจะแรงนะ เพราะมีบางท่านอยากได้ไลน์แล้ว จริงมั้ยท่าน
mrchu โพสต์เมื่อ 5-8-2014 16:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ดีครับ ยินดีด้วยครับ เมืองนี้มีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆให้คำปรึกษา
สมชื่อเมื่องเสน่ห์กาหลงครับ 36727_1.gif
DVD โพสต์เมื่อ 5-8-2014 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าของ ประสบการณ์สวยจัง   
loverboy โพสต์เมื่อ 5-8-2014 18:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยคร้าบบ. ผมมีแต่ยังไม่เคยลองเลยอิอิอิ
jaetechno โพสต์เมื่อ 5-8-2014 20:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าทำไมคนมาตอบเยอะ อ้อๆๆ 555+
lambo2000 โพสต์เมื่อ 5-8-2014 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยแบบนี้ไม่ต้องใช้ตะกรุดก็มีผู้คนเมตตาเยอะแล้วครับยิ่งใช้ตะกรุตความแรงไม่ต้องพูดถึงผู้คนยิ่งเมตตาและเป็นที่หมายปองของหนุ่มๆมากมายครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 5-8-2014 22:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานเข้าแล้ว หนุ่มๆเมืองกาหลงจะรุมจีบหรือปล่าวเนี่ยฮ่าๆ
yok1222 โพสต์เมื่อ 5-8-2014 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มี ของดี ติดตัวแล้ว ที่สำคัญ อย่าลืม รักษา ศีลด้วยนะครับ  ยิ่งมีศีลธรรมดีเท่าไร ของที่ ปลุกเสกด้วยพุทธคุณ จะยิ่งแรง สู้ๆครับ ขอให้เจอแต่ สิ่งดีๆ นะครับ
 เจ้าของ| ploy1428 โพสต์เมื่อ 6-8-2014 00:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
loverboy ตอบกลับเมื่อ 5-8-2014 18:48
สุดยอดเลยคร้าบบ. ผมมีแต่ยังไม่เคยลองเลยอิอิอิ ...

ลองดูค่ะ ^^
yuyuri โพสต์เมื่อ 6-8-2014 10:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับที่เจอสิ่งที่ถูกโฉลกครับ มั่นรักษาศีล  ทำความดี เชื่อฟังพ่อแม่ ทุกอย่างก็จะสำเร็จครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 10:59 , Processed in 0.288975 second(s), 9 queries , File On.