เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
10777
17
ซ่อนแถบด้านข้าง

เพชรพญาธร รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
nini โพสต์เมื่อ 30-6-2010 09:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
รบกวนผู้มีความรู้ทั้งหลายแนะนำด้วยนะค่ะ ชอบคุณอย่างสูง

พอดีว่าอยากบูชาเพชรพญาธร แต่เห็นมีของหลายอาจารย์มากมาย อยากทราบจริงๆว่า ของท่านไหนที่ว่าขลังจริง

หลวงปู่อิน (สายเขมร), หลวงปู่ดา, กับอาจารย์เสือ เข็มเทวดา

แนะนำด้วยค่ะ นอกเหนือจากนี้ อยากทราบว่าถ้าอยากบูชาเพื่อเพิ่มเสน่ห์ เรียกคนรักเก่ากลับมา นอกจาก บูชาเพชรพญาธรแล้ว

มีคนแนะนำให้บูชา เสด็จแม่ยั่วเมือง. มีอะไรที่เพิ่มเติมมั๊ยค่ะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
clash_un โพสต์เมื่อ 30-6-2010 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่อินคับประสบการณ์แรง
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 30-6-2010 11:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่อิน และ อ.เพิ่ม พรายดำ อย่างอื่นก็จะมีแม่ยั่วเมือง ตะกรุดพญาเทครัว อ.เพิ่ม ครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 30-6-2010 13:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คุณเจมส์นี่เล่นอยู่ที่เวปวัดศาลาแดงด้วยหรือเปล่าครับ รู้สึกคุ้นตาจัง
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 30-6-2010 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนผู้มีความรู้ทั้งหลายแนะนำด้วยนะค่ะ ชอบคุณอย่า ...
ต้นฉบับโพสโดย nini เมื่อ 30-6-2010 09:45

ผมเคยพกของหลวงปู่อิน ครับแรงใช้ได้เลยหละครับ

ตอนนี้ไม่ได้พกแล้ว  โดนพี่ชายเอาไป้ใช้แว้ววววววววว   เซ็ง...อย่าแรงครับ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 30-6-2010 16:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณเจมส์นี่เล่นอยู่ที่เวปวัดศาลาแดงด้วยหรือเปล ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 30-6-2010 13:24

ไม่เคยเล่นครับ เคยสมัครสมาชิกแต่ไม่เคยโพสต์อะไรเลยครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 30-6-2010 20:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยเล่นครับ เคยสมัครสมาชิกแต่ไม่เคยโพสต์อะไร ...
ต้นฉบับโพสโดย jamesnal2 เมื่อ 30-6-2010 16:40

ครับผม....สงสัยชื่อเจมส์เหมือนกัน
Ruj โพสต์เมื่อ 30-6-2010 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาแอบหาความรู้ครับ...
cho โพสต์เมื่อ 30-6-2010 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มองที่ปัจจัยเราเป็นหลักก็ดีนะคะ!!  มีงบหลักร้อยก็เช่าหลักร้อย เป็นต้น!!

แต่ละชิ้นกูรูต่างตบเท้ากรูกันมาคอนเฟิร์มแล้ว!!  ส่วนใหญ่มาจากประสบการณ์จริง

แต่ก็อีกค่ะ... เครื่องรางบางชิ้นก็เวิร์คกะคนหนึ่ง แต่ไม่เวิร์คกะอีกคนหนึ่ง รู้ได้เฉพาะตน!!
ekarart โพสต์เมื่อ 30-6-2010 23:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยกับเจ้าเมืองครับ
pocko โพสต์เมื่อ 1-7-2010 14:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถูกต้องครับ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 2-7-2010 14:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มองที่ปัจจัยเราเป็นหลักก็ดีนะคะ!!  มีงบหลักร้อยก็เช่ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 30-6-2010 22:19

ตอบได้โดนใจ จังครับ

ฮิ้ววววววววว !!!!!!!!
sweetlemonclub โพสต์เมื่อ 2-7-2010 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เครื่องรางบางชิ้นก็เวิร์คกะคนหนึ่ง แต่ไม่เวิร์คกะอีกคนหนึ่ง รู้ได้เฉพาะตน!!
ถูกต้อง่ทานเจ้าเมือง แต่ที่ท่านมีช้อยมาถาม ก็ตอบได้ดังนี้ ถ้าเป็นเครื่องราง เพชพญาธร  ก็ต้องหลวงปู่อินทร์ครับ ต้นๆของประเทศแล้วประสบการณ์เกียวกราว ขี้เกียจพกพา ต้องสักติดตัวครับ ของ อ.เสือครับ แรงสะเด่าเลยหล่ะ
dark โพสต์เมื่อ 3-7-2010 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันเป็นปัจจัตตัง คือ เป็นสิ่งที่รู้เฉพาะตน คือ รู้คนเดียว บอกคนอื่นไม่ได้ หรือบอกได้ไม่ถูก หรือไม่รู้จะบอกจะเล่ายังไง ของชิ้นเดียวกัน มวลสารเหมือนกันทุกอย่าง ผู้ปลุกเสกคณะเดียวกัน วันและเวลาปลุกเสกก็เป็นช่วงเวลาเดียวกัน แต่มอบให้คน 10 คนเปลี่ยนมือกันเอาไปใช้ กลับได้ผลไม่เหมือนกันเลย เห็นด้วยกับท่านเจ้าเมืองครับ ต้องลองเองถึงจะรู้.
buabangbai โพสต์เมื่อ 6-7-2010 07:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประมาณนี้แหละมั้งที่เห็นทำๆกันอยู่ เพชรพญาธร นะครับ

-พระอาจารย์มนตรี วัดบางแวก (หลวงอาหนุ่ม) เพชรพญาธร-บัวบังใบ

-พระอาจารย์อภิญญา วัดบางพระ

เป็นต้น ลองขอเมตตาท่านดู ไม่น่าจะยากเท่าไหร่นะครับ

ขอบคุณ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 21:01 , Processed in 0.208921 second(s), 5 queries , File On.