เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1343
12
ซ่อนแถบด้านข้าง

เคยเจอแบบผมไหมครับ เช่ามาบูชา พระยังมาส่งไม่ถึงบ้านตอนเช้าฝันเห็นพระของเรา

[คัดลอกลิงก์]
DVD โพสต์เมื่อ 29-7-2014 11:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เคยเจอแบบผมไหมครับ เช่ามาบูชา พระยังมาส่งไม่ถึงบ้านตอนเช้าฝันเห็นพระของเรา
แปลกดี
ในฝันเห็นแบบว่าพระ แบบที่เราเช่า แต่เห็นด้านหลังนะ พอกำลังจะพลิกดูอีกด้าน ดันตื่น

เหมือนเค้ามาบอกว่า เค้ามีตัวตนรึป่าวครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
picnicza โพสต์เมื่อ 29-7-2014 12:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมฝันครั้งแรกก็เสด็จแม่ยั่วเมือง ที่พี่โชว์ส่งมาให้  อีกองค์ก็ขุนแผนหมื่นทัพ ครับ
clubzaleng โพสต์เมื่อ 29-7-2014 12:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยครับ
แต่เป็นรักยมนะ
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 29-7-2014 12:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แปลกดีเหมือนกัน หวังว่าประสบการณ์คงจะแรง
akkawat โพสต์เมื่อ 29-7-2014 14:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์ไหนท่าน

แสดงความคิดเห็น

DVD
มะรุมมะตุ้มหลวงพ่อสาย  โพสต์เมื่อ 29-7-2014 15:20
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 29-7-2014 17:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ฝันเห็นองค์นี้อะครับ แต่เพิ่งมาถึงตอนบ่าย
ฝันเห็นว่ามาอยู่ในมือแล้ว
lambo2000 โพสต์เมื่อ 29-7-2014 17:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมงั่ง อ ตู่ครับฝันเห็นตอนเช้าเป็นเงาขยับไปขยับมาตกใจตื่นเลยตอนบ่ายคุนพ่อบอกว่ามีของส่งมาเป็นงั่ง อ ตู่ ผมตกใจมากสงสัยท่านจะมาบอกว่ามาถึงแล้ว   และส่วนพรายดี2ฝังตะกรุดพอตอนเย็นผมเดินขึ้นบรรใดอยู่ดีๆตัวผมชาไปครึ่งซีกตกใจหมดไปหาหมอหมอบอกว่าอาการแบบนี้อาจเกิดจากความเครียดพอผมกลับมาถึงบ้านคุนพ่อผมก็เอาพัสดุมาให้ผมที่บ้านพอดีเลยแปลกมากครับ ถ้าเป็นสายพรายเวลาของมาถึงผมจะมีอาการแปลกๆเกิดขึ้นกับร่างกายประจำแต่ถ้าไม่่มีพรายจะเป็นฝันเห็นของตอนเช้าที่ของส่งมาถึงครับ

อยากเห็นงั่งจังท่าน ชอบมาก  โพสต์เมื่อ 29-7-2014 22:29
DVD
แบบนี้จะเรียกดีไหม ชาไปครึ่งตัว  โพสต์เมื่อ 29-7-2014 18:13
lambo2000 โพสต์เมื่อ 29-7-2014 18:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พรายดีสองดีมากครับเวลาขี่รถไปทานอาหารสาวสวยจะมองแบบตาหวานๆมาเลยครับแต่น่าเสียดายผมให้คุณพ่อลองพกแล้วคุนพ่อผมทำตกที่ตลาดเวลาควักเงินจ่ายเสียดายมากครับจะหาแบบเดิมไม่ค่อยมีแล้วแบบหนังงูเหลือมพอมีบ้างราคาก็แพงพอควรสงสัยกว่าจะสะสมเงินครบไม่รู้ว่าจะมีอยู่อีกใหมเห็นแต่พรายดี4ไม่รู้จะแรงและดีเหมือนเดิมหรือเปล่าเพราะไม่มีใครเล่าประสบการณ์พรายดี4เลยครับผม

DVD
ของผมชิ้นที่แขวนแล้วมองตาหวานก็มี โยนี อ ติ๊ก  โพสต์เมื่อ 29-7-2014 18:32
lambo2000 โพสต์เมื่อ 29-7-2014 18:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
lambo2000 ตอบกลับเมื่อ 29-7-2014 17:59
ของผมงั่ง อ ตู่ครับฝันเห็นตอนเช้าเป็นเงาขยับไปขยับม ...

ทั้งดีและไม่ดีครับดีก็คือเรารู้ว่าเราใด้ของแรงๆมาแล้วและที่ไม่ดีคือมันทำให้เราตกใจคิดว่าเรามีอาการของโรคบางอย่างที่น่ากลัว

DVD
นั่นสิครับ ขืนชา แล้วล้มฟาดอะไรไปจะไม่ดีนะ กลัว+ห่วงเลย  โพสต์เมื่อ 29-7-2014 18:30
jaetechno โพสต์เมื่อ 29-7-2014 19:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
DVD ตอบกลับเมื่อ 29-7-2014 17:54
ฝันเห็นองค์นี้อะครับ แต่เพิ่งมาถึงตอนบ่าย
ฝันเห็น ...

ลองแล้วเป็นไงบ้างครับ มะรุม

DVD
เพิ่งมาถึงมือตอนบ่ายวันนี้ พรุ่งนี้ใส่กรอบครับ  โพสต์เมื่อ 29-7-2014 19:12
hamakpure โพสต์เมื่อ 29-7-2014 19:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมฝันเห็นหมื่นทัพกับนะสวาทรุ่นแรกบ่อยมากครับ
gray โพสต์เมื่อ 29-7-2014 20:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีช่วงนึงโดนผีอำบ่อยมากช่วงนั้นยังไม่สนในเรื่องวัตถุมงคลเลย แล้วพี่ที่รู้จักแนะนำให้บูชาท้าวเวสสุวรรณเลย เลยบอกเค้าว่าให้หาให้องค์นึงก็ไม่ได้ระบุว่าจะเอาแบบไหนยังไง พอคืนก่อนวันที่เค้าจะเอามาให้ดันฝันว่ามีคนเอาท้าวเวสสุวรรณมาให้ เราก็พูดว่าสีนี้เหรออยากได้อีกสีมากกว่า แต่เลี่ยมทรงนี้สวยดีนะ องค์ก็ใหญ่ไปนิดนึง ปรากฎวันรุ่งขึ้นที่พี่ชายเอาท้าวเวสสุวรรณมาให้ลักษณะตรงกับในฝันไม่มีผิดเพี้ยนแม้แต่ทรงการเลี่ยม ก็แปลกดีค่ะ

DVD
โห ประสบการณ์เยี่ยมเลย ผมแค่ฝันว่าพระมาอยู่ในมือ แต่ไม่เห็นละเอียดมาก   โพสต์เมื่อ 29-7-2014 21:34
mummamman_P โพสต์เมื่อ 30-7-2014 00:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหลวงพ่อดำวัดสันติธรรมหลังกุมารดูดรก

พอดีติดธุระเลยคิดว่าคงไม่ได้รับของ คงไปเอาที่ไปรษณีย์แน่ก็เลยจะออกบ้านไปทำธุระ

วันนั้นจะออกบ้านแต่ติดธุระเลยไม่ได้ไปไหน แต่พอจะออกบ้าน ไปรษณีย์มาส่งหน้าบ้านเลยครับ

ช่างพอดีกันจริงๆๆเลย

รุ่นนี้ผมได้ยินมาว่าแรงมาก. จริงป่าวคับพี่  โพสต์เมื่อ 30-7-2014 18:12
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 01:54 , Processed in 0.120945 second(s), 8 queries , File On.