เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5983
16
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ที่เสน่ห์แรงจัด ขนาดที่คนเจ้าชู้ยังต้องยอมสยบ สุดยอดประสบการณ์ สุดยอดมหาเสน่ห์

[คัดลอกลิงก์]
kmc03 โพสต์เมื่อ 24-7-2014 12:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kmc03 เมื่อ 23-8-2014 14:38

ประสบการณ์ 3 เสือ ของสำนักกายสิทธิ์ (ขุนแผนนางล้อม ขุนแผนสะท้านโลกีย์ คชสารเสน่ห์กามา) เป็นประสบการณ์ที่อิรุงตุงนังดีจริงๆครับ แถมยังโดนตลบหลังด้วยการถูกแอบใช้น้ำมันเทพรัญจวน แม่เจ้า พิจารณากันเองเลยครับ อิอิ

ขุนแผนนางล้อม คชสารเสน่ห์กามา สีผึ้งเทพรำพึง และน้ำมันเทพรัญจวนถือเป็นสุดยอดแห่งเครื่องราง ที่รวมมวลสาร และ ว่านเสน่ห์สุดยอด หายาก และมหาเสน่ห์ โภคทรัพย์ ทำให้ผู้ที่นำไปใช้เกิดผลอันเป็นมงคล เป็นที่เสน่ห์หา ของผู้คนที่พบเห็น เป็นที่รักแก่คนทั้งหลาย ไม่ใช่เพียงแค่มวลสารที่ถือว่าเป็นสุดยอดแห่งเสน่ห์เท่านั้น มนต์ตรา คาถาที่นำมาสาธยายมนต์นั้น ยังเป็นมนต์ตราที่สืบทอดมารุ่นสู่รุ่น ที่จะมอบให้สำหรับผู้ที่จะครองสำนักต่อไป ถือว่าเป็นสุดยอดมนต์เสน่ห์ เมตตา มหานิยม ซึ่ง พิสูจน์ได้จากประสบการณ์ต่างๆ ที่ได้เกิดขึ้นจากผู้นำไปใช้

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| kmc03 โพสต์เมื่อ 23-8-2014 14:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kmc03 เมื่อ 23-8-2014 14:40

ขุนแผนนางล้อม คชสารเสน่ห์กามา สีผึ้งเทพรำพึง และน้ำมันเทพรัญจวนถือเป็นสุดยอดแห่งเครื่องราง ที่รวมมวลสาร และ ว่านเสน่ห์สุดยอด หายาก และมหาเสน่ห์ โภคทรัพย์ ทำให้ผู้ที่นำไปใช้เกิดผลอันเป็นมงคล เป็นที่เสน่ห์หา ของผู้คนที่พบเห็น เป็นที่รักแก่คนทั้งหลาย ไม่ใช่เพียงแค่มวลสารที่ถือว่าเป็นสุดยอดแห่งเสน่ห์เท่านั้น มนต์ตรา คาถาที่นำมาสาธยายมนต์นั้น ยังเป็นมนต์ตราที่สืบทอดมารุ่นสู่รุ่น ที่จะมอบให้สำหรับผู้ที่จะครองสำนักต่อไป ถือว่าเป็นสุดยอดมนต์เสน่ห์ เมตตา มหานิยม ซึ่ง พิสูจน์ได้จากประสบการณ์ต่างๆ ที่ได้เกิดขึ้นจากผู้นำไปใช้
ขี้โม้ โพสต์เมื่อ 24-8-2014 13:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขี้โม้ เมื่อ 24-8-2014 13:20

อ้าทขี้โม้ ประสบการณ์ชงเอง แต่งเอง มั่วเอง คนเสกแม่งขอบตาดำคล้ำขนาดนั้น ผีพรายแม่งเล่นงานป่าววะ พวกประสบการณ์ ขี้โม้ ชงกันไปก็ชงกันมา เอากระเจี้ยวช้างมาเป็นส่วนผสม ให้กราบไหว้กัน แล้วก็อ้างว่า เพื่อให้ทุกคนย้ำเกรงใจ ส้นตีนเถอะ มวลสารเยอะที่สุดในแผ่นดินนี้
ขี้โม้ ไหนบอกของใกล้จะหมดหากพลาดชุดนี้แล้วไม่รู้จะมีเมื่อไหรอีก

แต่กูเห็นแม่งขายได้ตลอดรุ่นใหม่มาตลอด หากวันฤกษ์เสกได้ทั้งปี ไม่รู้อ้าทจอมขี้โม้เสกเอง ปั้มเองป่าววะ

ของดีจริงเค้าบอกกันปากต่อปาก นี่อะไรขี้โม้เน้นยอดขาย เครื่องรางนะไม่ใ่ช่ ของขายใน 7-11
พอไปถามว่าคนไหนเจ้าของประสบการณ์จะได้ลง PM ถามเทคนิคการใช้ บอกมาได้ เจ้าตัวเค้าไม่เปิดเผย พ่องงงงง

ก็มึงโม้เองมันจะมีมั้ง
 เจ้าของ| kmc03 โพสต์เมื่อ 25-8-2014 10:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขี้โม้ ตอบกลับเมื่อ 24-8-2014 13:11
อ้าทขี้โม้ ประสบการณ์ชงเอง แต่งเอง มั่วเอง คนเสกแม่ง ...

ผมไม่เข้าใจว่า User "ขี้โม้" สมัครเข้ามาโจมตีผมเพื่อสาเหตุอะไร หรือผมไปทำอะไรให้ขัดเคืองใจ หรือ ขัดผลประโยชน์อะไร โดยข้อความเหล่านี้มีผลทำให้ชื่อเสียงของครูบาอาจารย์เกิดความเสื่อมเสีย และไม่อาจนำของมาทำการซื้อขายได้ ด้วยอาจมีผลกระทบต่อชื่อครูบาอาจารย์ เพราะเค้าเพิ่งสมัคร 24/08/2014 เวลา 13.03น. โดยกระทู้ที่ตอบกลับ 12 กระทู้ มีอยู่ 9 กระทู้ที่ตอบกลับเพื่อโจมตีผม เช่นนี้เข้าข่าย เป็นกุ๊ยคีย์บอร์ดหรือไม่ ผมเลยมาขอความเป็นธรรมจากผู้บริหารเมืองกาหลง เพื่อพิจารณาและขอชี้แจงจากข้อกล่าวหาที่ User:"ขี้โม้" กล่าวหาผมในทุกข้อทุกกรณี
1.ถ้าผมโม้ ชงเอง แต่งเอง มั่วเอง ท่านมีหลักฐานอะไร ถึงกล่าวหาผมลอยๆ โดยไม่มีมูลความจริง เพื่อโจมตีให้เกิดความเสื่อมเสีย
2.มวลสารเยอะผมพูดตามสัดส่วนของการผสม และชุดนี้ไม่ได้ใช้ปูนเป็นตัวผสาน แต่อาจใช้อย่างอื่น ซึ่งในส่วนนี้ผมเองก้อไม่ทราบ
3.ของใกล้หมดจริงๆครับ เพียงแค่ผมไม่ได้บอกจำนวนไว้เท่าใด แต่ก้อไม่เคยปิดบังเวลามีคนถามทาง PM
4.ของก้อไม่ได้ใหม่อย่างที่ท่านเข้าใจ ซึ่งอาจมีการนำมาเจิมเพิ่ม หรือ จารเพิ่ม หรือ เสกเพิ่ม เพื่อคนที่ต้องการความแปลกใหม่ และ ผมก้อไม่ได้บอกว่าเป็นรุ่นใหม่ด้วยครับ ข้อมูลยังคงเป็นข้อมูลในชุดของปี 2554 เหมือนเดิม ฉะนั้นการกล่าวหาในส่วนนี้ควรหามูลความจริงให้ชัดเจนนิดนึงก่อนกล่าวหาให้เกิดความเสื่อมเสียด้วยครับ
5.ผมเสกเองไม่เป็น ปั้มพระยังไม่ค่อยเป็นเลย (ในส่วนนี้ท่านอาจมองเป็นข้อมูลลอยๆที่ผมพูดฝ่ายเดียว)
6.ส่วนตัวผม ผมก้อเห็นบางท่านพูดปากต่อปากในการได้ไปแล้วเกิดประสบการณ์บ้าง ได้ไปแล้วพอในรูปลักษณ์หรือคุณลักษณะของเครื่องรางบ้าง และในส่วนนี้ท่านเองก้อกล่าวหาแบบไม่มีมูลความจริงเพื่อโจมตีให้เกิดความเสื่อมเสียอีกเช่นกัน
7.ถ้าท่านเคยมาถามหาเจ้าของประสบการณ์ และผมไม่เคยเปิดเผย แสดงว่า ท่านแต่งขึ้นเองเพราะในรูปบางรูปมีชื่อของเจ้าของประสบการณ์อยู่ ซึ่งบางท่านอาจไม่อยากให้ออกสื่อ ผมก้อจะรักษาสิทธิให้เค้า แต่ท่านไหนที่มีชื่อชัดเจน (เกือบทั้งหมดจะมาจาก User ใน Facebook)ท่านสามารถเข้าไปสอบถามเข้าได้โดยตรงโดยไม่ต้องถามที่ผม ซึ่งในส่วนนี้ชัดเจนว่าท่านกล่าวหาผมแบบไม่มีมูลความจริงเพื่อโจมตีให้เกิดความเสื่อมเสีย เพราะหลักฐานที่ยืนยันให้ผมมีอยู่จริงโดยทุกท่านก้อเห็นกันอยู่

ผมจึงขอความเป็นธรรมจากผู้บริหารและพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกเมืองกาหลงด้วยครับ
ขอบคุณครับ : KMC03
นารีผล โพสต์เมื่อ 27-8-2014 16:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นประเด็นครับ ความเห็นส่วนตัวผมว่า คุณขี้โม้เค้าคงรำคาญมั้งครับ เพราะเจ้าของกระทู้โพสต์ข้อความในทำนองนี้หลายกระทู้ ถ้าเป็นผม ผมจะตั้งกระทู้ขึ้นมาเดี่ยวๆ 1 กระทู้เพื่อรวบรวมประสบการณ์ของวัตถุมงคลสำนักดังกล่าว น่าจะดีกว่า สวยกว่า กระชับกว่า ดูและและตอบคำถามได้ง่ายกว่า เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับถ้าไปสร้างความรำคาญให้ท่านใดก็ขออภัยด้วยจ้าาาาาา
TeeHouse โพสต์เมื่อ 27-8-2014 17:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TeeHouse เมื่อ 27-8-2014 17:30

หัวกระทู้ เป็นชื่อของวัตถุมงคลจะสะดวกแก่การค้นหามากกว่านะ
ถ้าไม่ชอบก็ผ่าน ไม่รู้กดยากตรงไหน
เจ้าสำนักผมก็รู้จักครับ ขอบตาเป็นหมี ไม่ได้เกิดจากพรายกินครับ
พี่แกตีสามตีสี่ ยังออนอยู่เลย เป็นใครคงขอบตาดำเหมือนกันครับ
ของ อ.กิจ ถ้าคนสัมผัสได้ จะรู้ว่ามีพลังจริงครับ ผมยังติดใจแขวนล็อคเกตไหว้ครูเลยครับ ช่วยตอนดวงตกได้ดีมาก
แต่ไม่ได้ออกมาเล่า ปสก ให้ฟังครับ
 เจ้าของ| kmc03 โพสต์เมื่อ 27-8-2014 18:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นารีผล ตอบกลับเมื่อ 27-8-2014 16:47
เป็นประเด็นครับ ความเห็นส่วนตัวผมว่า คุณขี้โม้เค้าค ...

ถ้า คุณ "ขี้โม้" เค้าชี้แจงอย่าง คุณ "นารีผล" คงเข้าใจกันไปแล้วอ่ะครับ ต้องขอบคุณ คุณ "นารีผล" ที่แนะนำครับ ผมก้อว่าเค้าคงรำคาญ แต่ไม่รู้ว่าเค้าจะมีอะไรที่มากกว่านั้นมั้ย เพราะเหมือนตั้งใจโจมตีให้เสื่อมเสียอ่ะครับ ยังไงต้องขอบคุณอีกครั้งครับ
 เจ้าของ| kmc03 โพสต์เมื่อ 27-8-2014 18:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
TeeHouse ตอบกลับเมื่อ 27-8-2014 17:29
หัวกระทู้ เป็นชื่อของวัตถุมงคลจะสะดวกแก่การค้นหามา ...

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นของ พี่ TeeHouse ครับ ผมก้อยังสงสัยเหมือนกันว่า คุณ "ขี้โม้" โจมตีผม ด้วยสาเหตุอะไร จนตอนนี้เค้าก้อหายตัวไปอย่างไร้ร่องรอย
pui.ma2 โพสต์เมื่อ 27-8-2014 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.ma2 เมื่อ 27-8-2014 19:47

สวัสดีครับผมก็เป็นคนนึงที่มีประสบการณ์จากการบูชาวัตถุมงคลของสำนีกนี้นะครับ
คือตอนนั้นผมจะไปสอบ TOEIC เพื่อไปสมัครงานเเล้วคะเเนนที่ต้องการคือ 550 คะเเนน
ก่อนออกจากบ้านก็บูชาเหรียญหนุนดวงพร้อมกับขอพรท่านให้คะเเนนได้ไม่ต่ำกว่า 550  คะเเนน
ระหว่างสอบก็ทำไม่ค่อยได้จนปลงว่าไม่ได้ตามที่ต้องการเเน่นอน แต่พอผลคะเเนนส่งมาที่บ้านปรากฎว่าได้
555 คะเเนนครับก็ไม่รู้ว่าจะพูดยังไงดีได้เเต่ไปพนมมือขอบคุณท่านครับ

ส่วนเรื่องเสน่ห์กินตับนี่ผมไม่ค่อยเน้นนะ เน้นเเต่เมตตาเข้าหาเจ้านายไปไหนมาไหนขอให้เค้าเมตตาก็ปรากฎว่า
ขุนแผนนาคเกี้ยวก็ตอบโจทย์ผมดีนะครับ ตอนนนี้มาทำงานที่ต่างประเทศมีอยู่ช่วงนึงเข้าหาลูกพี่ชาวญี่ปุ่นไม่ค่อยจะ
สนิทซักเท่าไหร่ก็สวดคาถาจินดามณีคู่กับบูชาขุนแผนนาคเกี้ยวที่อาจารย์ให้มาวันรุ่งขึ้นก็คุยกันถูกคอมากขึ้น

ส่วนเรื่องอาจารย์ขอบตาดำถ้าไปดูรูปถ่ายสมัยก่อนที่อาจารย์ถ่ายรูปเก็บไว้ผมก็เห็นขอบตาท่านดำมาแต่ไหนเเต่ไร

ถ้าใครไม่ชอบก็เอาออกมาให้บูชาได้นะครับที่ห้องบูชาวัตถุมงคล ผมอยากได้ชุดตะกรุดทองคำ , ลุงสิงห์ทอง
หรือไม่ก็นาคเกี้ยวเนื้อผงพรายที่ออกพร้อมขุนแผนออกศีกครับแต่ขอเป็นเดือนหน้านะครับเพราะตอนนี้งบหมดเเล้ว
เพราะเอาไปบูชานาคเกี้ยวตะกรุดทองคำฝังหยกครับ

ปล.ผมไม่ใช่หน้าม้า หน้าหมา หน้าเเมวที่ไหนเเน่ๆครับเพราะอยู่ในเมืองมานาน  ตรวจสอบได้ครับ
ขอบคุณครับ
pui.ma2 โพสต์เมื่อ 27-8-2014 19:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่อ อีกนิดครับผมเห็นด้วยกับท่านนารีผลนะ คุณอาร์ทน่าจะไปรวมไว้ในกระทู้เดียวกันเพราะจะได้ไม่ไปดันของท่านอื่นเค้าตกไปครับ
ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| kmc03 โพสต์เมื่อ 28-8-2014 09:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pui.ma2 ตอบกลับเมื่อ 27-8-2014 19:40
อ่อ อีกนิดครับผมเห็นด้วยกับท่านนารีผลนะ คุณอาร์ทน่า ...

ขอบคุณครับผม เดะผมจะแจ้งขอให้ผู้บริหารเมือง ลบกระทู้อื่นๆ และยึดกระทู้นี้เป็นหลักในการโพสประสบการณ์นะครับ ขอบคณสำหรับคำแนะนำ และ ความเห็น ขอบคุณครับ ^_^
hamakpure โพสต์เมื่อ 28-8-2014 09:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลายๆท่าน รวมทั้งตัวผมด้วย ก็รู้สึกว่าห้องเล่าประสบการณ์ ไม่ควรที่จะโพสดันกระทู้ตัวเองนะครับ
ควรปล่อยให้ผู้มีประสบการณ์เค้ามาเล่า  ให้ประสบการณ์ดันกระทู้ด้วยตัวมันเองครับ

ซึ่งช่วงที่ผ่านมาท่านดันกระทู้ในห้องประสบการณ์ขึ้นมาเป็นชุดๆ  มันเลยสร้างภาพลักษณ์ไม่ดีครับ
จนสมาชิกจะคิดไปว่าดันเองขายเอง  แต่หากเป็นห้องบูชาวัตถุมงคล ท่าจะดันก็ไม่มีใครว่าหรอกครับ
ทูตหลายๆคนในเมืองนี้ก็ทำกันเป็นปกติอยู่แล้ว ตามประสาคนค้าขาย

แต่ในห้องประสบการณ์ต้องเข้าใจนิดนึงครับว่าคนเข้ามาเค้าอยากมาอ่านประสบการณ์ใหม่ๆ
แต่เข้ามาละเจอกระทู้ดันเฉยๆ  ไม่ใช่ประสบการณ์เพิ่มเติม มันเลยสร้างภาพลักษณ์ไม่ดีต่อตัวท่านเอง
และต่อวัตถุมงคลของท่านนะครับ  ปัญหามันก็เลยๆเกิดขึ้นตามมาอย่างที่เป็นนะครับ
jaetechno โพสต์เมื่อ 28-8-2014 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในห้องประสบการณ์ คงมีหลายท่านรำคาญท่านเจ้าของกระทู้ แทนที่จะรวบรวมไว้ในกะทู้เดียวกันแล้วมาดันเรื่อยๆ คงไม่มีปัญหาตามมาแบบนี้ นี้เล่นมาหลายกะทู้เต็มหน้าห้องไปหมด มันรก แล้วกะทู้อื่นตกไปอยู่หน้า 2 หมด แบบนี้เขาเรียกว่าโฆษณาเกินจริงมากกว่าประสบการณ์ครับ เท่าที่สมาชิกหลายๆท่าน มองสำนักของท่านในตอนนี้ ขอแนะนำให้รวมเป็นกะทู้เดียวกันครับ ตั้งชื่อเฉพาะไปเลย
Nut20 โพสต์เมื่อ 28-8-2014 17:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยกับท่านพี่ทั้ง 2 คนครับ ผมนานมาทีจะเข้ามาอ่านประสบการณ์ใหม่ๆท่านเจ้าของกระทู้ก็โพสนำเสนอประสบการณ์ทีละกระทู้ัดันกระทู้เก่าหายหมด ก็เป้นที่มาแบบนี้ครับ
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 29-8-2014 00:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากลองคับ ขอ ราคา หน่อย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 1-5-2024 20:56 , Processed in 0.263824 second(s), 6 queries , File On.