เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2444
8
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ตะกรุดนางอกแตกอาจารย์เจต

[คัดลอกลิงก์]
ต้องบอกก่อนเลยว่าพวกผมในสายตาสาวในมหาลัยเค้าจะไม่มองพวกผมเลยเพราะพวกผมเถื่อนพวกผมเรียนสายช่างมาคับ เรื่องมีอยู่ว่าวันนั้นเพื่อนผมไปนั่งร้านกาแฟ(น่าอย่างกับโจรนั่งร้านกาแฟ ^^)ก็ไปนั่งเล่นดูสาวๆนี่แหละคับ เพื่อนผมมันก็นั่งก่อนผมตั้งนาน พอผมไปถึงปุ๊บนั่งสักแปบนึง ก็นั่งดูสาว(สาวนั่งกับแฟน)ก็ไม่ได้คิดอะไรก็ขอแค่มอง แล้วสักพักสาวคนที่ผมมองเค้าก็ลุกไปหาเพื่อนอีกโต๊ะ ผมก็มองตามประสาหมามองเครื่องบิน แต่แล้วตอนเดินไปพอดีเค้าหันมาพอดีตาประสบตา เค้ามองแบบแน่นิ่งเลย ผมก็งงๆ ไม่ได้คิดไร แล้วเค้าก็เดินไป พอเค้าเดินมาอีกรอบก็เหมือนเดิมหยุดแล้วก็มองน่าผม คิดดูซิคับเค้าหยุดมองผมอยู่หน้าโต๊ะผม(ห่างกันนิดเดียวเอง) จนเพื่อนผมบอกเฮ้ยสาวมองมึงอ่ะ มึงห้อยไรมา ผมก็บอกไม่ได้ห้อย (ผมเอาใส่เป๋าเสื้อไว้ อิอิ) ลืมบอกไปวันนั้นผมห้อยวันแรกคับ   ก็ไม่ใช่ประสบการณ์ที่หวือหวานัก แต่ก็เป็นประสบการณ์ดีๆสำหรับผมนะที่นานๆทีจะมีสาวน่ารักๆมามองผมมั้ง ^^
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tyler โพสต์เมื่อ 7-8-2014 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รุ่นนี้ รู้สึกจะไม่แรงกินตับแบบตะกรุดโยนี ออกเสน่ห์เมตตาแบบpoppy love
เร็วๆนี้ อาจารย์ท่านกำลังสร้างอีกรุ่นนึง ดูวิธีการสร้างแล้วน่าจะแรงกว่าตะกรุดโยนี เร็วๆนี้คงได้เห็นกันครับ
Paladin00 โพสต์เมื่อ 23-7-2014 16:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ยอดเยี่ยมครับ พกเดี่ยวยาวๆไป คงมีเรื่องให้บริหารเสน่ห์อีกมากมายครับ อิอิ
DVD โพสต์เมื่อ 23-7-2014 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ชิ้นเดียวกับ ตะกรุดนะอกแตก จันทร์ซ้อนจันทร์ป่าวครับ
 เจ้าของ| crystalboy โพสต์เมื่อ 24-7-2014 04:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
DVD ตอบกลับเมื่อ 23-7-2014 17:47
ใช่ชิ้นเดียวกับ ตะกรุดนะอกแตก จันทร์ซ้อนจันทร์ป่าวค ...

ใช่คับผม
akkawat โพสต์เมื่อ 8-8-2014 10:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยใส่ชื่อ สาวที่ชอบ ภาวนาคาถาเรื่อยๆ มีวันนึ่งทำงานด้วยกัน คอนแทกเลน น้องเค้าหลุดแทนที่จะให้เพื่อนช่วยดู เดินมามาให้ผมเอาออกให้ซะงั้น

แสดงความคิดเห็น

DVD
น่าอิจฉาทำงานใกล้สาวๆ ชื่อที่เขียนเอาชื่อจริงหรือเล่น  โพสต์เมื่อ 8-8-2014 13:34
akkawat โพสต์เมื่อ 8-8-2014 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akkawat เมื่อ 8-8-2014 16:33

ชื่อจริงครับ ตอนนี้เอาชื่อออกแล้วกลัวจะยุ่ง กลัวเมียรุ้

แสดงความคิดเห็น

DVD
ผมดันใช้ชื่อเล่นเดียววันนี้ผมดันใช้ชื่อเล่นเดียววันนี้จัดใหม่  โพสต์เมื่อ 8-8-2014 16:37
 เจ้าของ| crystalboy โพสต์เมื่อ 9-10-2014 04:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย tyler เมื่อ 7-8-2014 21:52
รุ่นนี้ รู้สึกจะไม่แรงกินตับแบบตะกรุดโยนี ออกเสน่ห์ ...

ท่านอาจารย์ จะออกตอนไหนหรอคับพี่  ผมเก็บตังค์รออยู่ ^^
tyler โพสต์เมื่อ 10-10-2014 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย crystalboy เมื่อ 9-10-2014 04:14
ท่านอาจารย์ จะออกตอนไหนหรอคับพี่  ผมเก็บตังค์รออยู่ ^^

ออกตั้งแต่ปีที่แล้ว และตอนนี้หมดแล้วครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 21:30 , Processed in 0.323965 second(s), 14 queries , File On.