เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12671
32
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีใครเคยใช้ของปู่หมอนาคบ้างไหมครับ เช่น ขุนแผน 7ท่า(ธาตุ) ปะฉะดะ

[คัดลอกลิงก์]
DVD โพสต์เมื่อ 6-7-2014 08:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
มีใครเคยใช้ของปู่หมอนาคบ้างไหมครับ เช่น ขุนแผน 7ท่า(ธาตุ) ปะฉะดะ

พอดีมีคนแนะนำ ถ้าอยากลองเรียกจิตคนรัก ลอง ขุนแผน 7 ท่า ของปู่หมอนาคดู แต่ผมหาๆในนี้มีแต่ ปล่อยเช่า ประสบการณ์ไม่เห็นมี แต่ผมก็จัดมาลองนะครับ องค์เนื้อสองชั้น ตอนนี้ใจอยากให้กลับมา อะไรก็ต้องลอง
เลยมาลองถามดูเพื่อใครเคยใช้แต่ไม่ได้ลงเล่า

อีกชิ้นที่จะลองก็คือ ตะกรุดนะสวาท2 ของ อ อ้วน ตอนนี้รอเงินก่อนเดียวไปเอามาแน่
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 8-7-2014 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มาอีกชิ้นหละครับ

ทั้งหมด 3 อย่าง ถ้าไม่ได้ผลผมหาคนใหม่หละครับ
นะสวาท2
นะอกแตก จันทร์ซ้อนจันทร์
ขุนแผน 7 ท่า

แสดงความคิดเห็น

ใช้แบบแน่วแน่เป้นชิ้นๆดีไหมครับ 3อันผมว่า มันแปลกๆ  โพสต์เมื่อ 8-7-2014 16:54
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 7-7-2014 18:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มาหละ 7 ท่า
ตั่งพานรับเรียบร้อยแต่เช้า วันนี้ทั้งวันท่อง คาถาตามใบฝอย ทำงานไปท่องไป ใจมุ่งมัน แต่ทำใจละวาง ไม่ให้คิดถึง

ต้องท่องทั้งวันเลยเหรอ  โพสต์เมื่อ 8-7-2014 18:47
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 7-7-2014 21:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้พอตั่งพานเสร็จก็แขวนทั้งวัน ท่องคาถาไปทำงานไป ไม่ได้ยกมือพนม จะเป็นไหรไหมหว่า

พอเมื่อกี้ จับมาแขวนรวมกับ ตะกรุดนะอกแตก จันทร์ซ้อนจันทร์ โดยเอา รูปสาวใส่หลอดแล้วเอา สร้อยร้อยผ่านรู (กะไม่ใส่หลอด กะให้ตะกรุดสัมพัสเรา) แล้วแขวนโดยตะกรุดอยู้ใกล้หัวใจเรา

ซักพักมึนเลยวุ้ย ตะกรุดนะอกแตกพกเดียวไม่มึน มามึนตอนพกรวมกับ 7ท่า นี่พิมไปยังมึนๆอยู่เลย ไม่ได้โม้ครับ
แต่สาวยังเงียบ   

ละวาง อยู่ตอนนี้ ไม่อยากได้ ไม่อยากมี ไม่อยากเป็น
BeerSukhothai โพสต์เมื่อ 6-7-2014 09:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของปู่หมอนาคทุกครั้งที่ได้วัตถุมงคลมาต้องตั้งพานครูเพื่อแนะนำตัวเรากับครูบาอาจารย์ในสายวิชาของท่านและเพื่อแจ้งความประสงค์กับครูบาอาจารย์ ถ้าต้องเรียกจิตคนรักกลับสามารถทำได้เลยไม่จำเป็นต้องยกพานครูถึง2พาน ส่วนเรื่องรายละเอียดวิธีการอ่านดูในใบฝอยที่ได้รับมาพร้อมกับวัตถุมงคลได้เลยครับ สายนี้คาถาเยอะมาก สั้นบ้างยาวบ้างเลือกสรรค์ใช้เอาหมั่นท่องคาถาจะดีมากครับ

รุ่นปู่ๆไม่เคยบอกให้ตั้งพานครูหรอกครับ มีรุ่นครูน้อยนี่แหละ แต่การกระทำใดที่เป้นการเคารพครูอาจารย์ก็ด   โพสต์เมื่อ 6-7-2014 15:13
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 6-7-2014 09:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับการตั้งพานผมลองเก้บข้อมูลจากเวบที่เอามาหละครับ เตรียมตัวตั่งวันจันทร์
picnicza โพสต์เมื่อ 6-7-2014 11:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยใช้ขุนแผนพรายกระซิบ ปะฉะดะรุ่น2 ขุนแผนนารายณ์แปลงรูป(คู่พรายกระซิบ)เงินดีมากครับเล่นไพ่นี่ได้ตลอดเท่าที่ขอ

DVD
ผมยังคิดอยู่ถ้า 7 ท่าได้ผลดี ว่าจะ เอา ปะฉะดะ 1 มาลองเลย  โพสต์เมื่อ 6-7-2014 13:14
TeeHouse โพสต์เมื่อ 6-7-2014 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าลืมเคล็ดลับด้วยนะ
ของสำนักเคล็ดลับคือปล่อยวางครับ
ขอแล้วอย่าไปเพ่งจิตว่าต้องได้ ให้ทำลืม ๆ ไปครับ

DVD
ตอนนก็พยามลืมๆเค้าอยู่ ไม่งั้นเราไม่เป็นอันทำงานอะ เครียดมากๆตอนนั้น ตอนนี้ค่อยยังชัวหละครับ กินได้นอ   โพสต์เมื่อ 6-7-2014 13:52
yok1222 โพสต์เมื่อ 6-7-2014 17:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปะฉะดะ 1 เลยครับ องค์เดียวจบข่าว ตั้งพานครูไหว้ ท่านแล้ว ขอพร จากนั้นก้ เอาเวลาไปทำอย่างอื่น (ทำไงก้ได้ให้ตัวเรา ไม่ใส่ใจกับสิ่งที่เราขอหรือต้องการ เดียวก้สำเร้จ ที่สำคัญท่องคาถา กับ ทำสมาธิด้วยนะครับ)

DVD
ปะ 1 เดียวขอลอง 7ท่าก่อน กลัวเงียบกับตัวด้วยเลยยังๆแต่มองๆไว้หละ มีแนะนำเนื้อไหนเป็นพิเศษไหม   โพสต์เมื่อ 6-7-2014 20:48
jaetechno โพสต์เมื่อ 6-7-2014 18:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กะเอาทุกสายรึ คนนี้ 555+ อะไรที่มันเกินกรรมหมดวาสนาต่อกันอย่าไปยื้อไปดึงเลยครับ เคยเป็น ทำทุกอย่างเหมือนกัน แต่สุดท้ายหมดบุญกรรมที่ทำกันมาก็ต้องเลิก 55+ โลกนี้ยังมีผู้หญิงสวยๆ ขาวๆ อีกเยอะครับ อย่าเสียเวลาถ้ามันไม่ใช่ ยังไงขอเป็นกำลังใจให้ สู้ๆครับ

DVD
ครับผม แต่เราก็อยากดึงเค้ามาเป็นดั่งวันวานนะครับ ของลองซักตั่งน่า  โพสต์เมื่อ 6-7-2014 20:49
BeerSukhothai โพสต์เมื่อ 6-7-2014 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
DVD ตอบกลับเมื่อ 6-7-2014 09:46
ขอบคุณครับการตั้งพานผมลองเก้บข้อมูลจากเวบที่เอามาห ...

เกิดวันจันทร์เหรอครับ เหมือนผมเลย

DVD
ครับรู้ได้ไงอ่า ผมก็วันจันทร์  โพสต์เมื่อ 6-7-2014 20:49
BeerSukhothai โพสต์เมื่อ 6-7-2014 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
BeerSukhothai ตอบกลับเมื่อ 6-7-2014 20:20
เกิดวันจันทร์เหรอครับ เหมือนผมเลย

ผมรู้ว่าสายปู่หมอนาคท่านให้ยกพานครูวันเกิดตัวเองหรือไม่ก็วันอังคารแล้วเห็นพี่โพสว่าจะยกพานครูวันจันทร์ผมเลยรู้วันเกิดพี่ไงคับ

DVD
อ๋อๆแอบไปส่องเหมือนกันหรอครับบ ก็พรุ่งนี้ได้พระ ก็จัดเลยไม่ชักช้า แต่ไม่รู้จะนำเข้าบ้าน ต้องจุดบอกเจ้   โพสต์เมื่อ 6-7-2014 21:16
ต้น1 โพสต์เมื่อ 6-7-2014 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาไงดีหว่าไม่มีอะไรแนะนำ คอยติดตามละกันครับ สู้

DVD
ขอบคุณสำหรับกำลังใจ  โพสต์เมื่อ 6-7-2014 22:19
loverboy โพสต์เมื่อ 6-7-2014 23:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเป็นกำลังใจให้ครับ ท่านDVD

DVD
ขอบคุณสำหรับกำลังใจ  โพสต์เมื่อ 7-7-2014 22:59
topup โพสต์เมื่อ 8-7-2014 00:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
DVD ตอบกลับเมื่อ 7-7-2014 21:16
วันนี้พอตั่งพานเสร็จก็แขวนทั้งวัน ท่องคาถาไปทำงานไ ...

ขอให้สมหวังไวไวนะครับ
akkawat โพสต์เมื่อ 8-7-2014 00:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าคาถาเรื่อยๆ ปล่อยวาง เหมือนทำกรรมฐาน แล้วรอดูผลได้เลยครับ

DVD
เมื่อวานผมท่องทั้งวัย ทำงานไปท่องไป แต่ไม่ได้พนมมือนะ เป็นไรปะ  โพสต์เมื่อ 8-7-2014 07:35
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 06:35 , Processed in 0.391759 second(s), 23 queries , File On.