เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2384
15
ซ่อนแถบด้านข้าง

สุดยอดประสบการณ์

[คัดลอกลิงก์]
ตกลงจุดประสงค์ จริงๆ หลักๆเลยของห้องนี้คืออะไรครับ กระทู้ที่น่าสนใจก็ตกลงไปอยู่ล่างๆแว้วอ่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +27 หลง +17 ร้อนแรง +8 เสน่ห์แรง +8 ย่อ เหตุผล
BeerSukhothai + 9 + 9 ปฏิวัติเถอะครับเบื่อตั้งกระทู้ให้น่าสนใจ
akkawat + 10 ร้อนแรง
hamakpure + 8 + 8 + 8 + 8 มาปฏิวัติห้องประสบการณ์ให้ปราศจากกระทู้ผ

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| ต้น1 โพสต์เมื่อ 6-7-2014 02:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอร์ดถามคงเป็นไปได้ยาก เเละ ประเด็นหลักๆคือไม่อยากให้ตั้งกระทู้ที่ไม่เกี่ยวกับประสบการณ์ มันผิดวัตถุประสงค์ครับ อยากให้ร่วมมือกัน ไม่ไช่ว่าโพสอะไรก็ได้อีกหน่อยคงโดนจำกัดสิทธิ์ในการโพสนะครับ
DVD โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับผมเองไม่รู้จะไปถามตรงบอร์ดไหน

แสดงความคิดเห็น

แต่ถ้ามาแบบ ชิ้นนี้ดีมั้ย แรงป่าว เป็นไงบ้าง บางทีก็ปวดตับครับ  โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:42
อย่างที่ท่านโดมบอกเลยครับ ถือว่าแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน  โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:41
แต่กับบางกระทู้นี่ไม่เกี่ยวข้องกับประสบการณ์เลยจริงๆครับ 555  โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:35
ถามยังพอโอเคนะครับ เพราะถ้ามีคนมาโพสตอบก็ถือว่าเล่าประสบการณ์ครับ  โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:33
akkawat โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะแยกห้องถาม ไว้อีกกระทู้เพราะส่วนมากเป็นการถาม

แต่กับบางกระทู้นี่ไม่เกี่ยวข้องกับประสบการณ์เลยจริงๆครับ 555  โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:34
ถามยังพอโอเคนะครับ เพราะถ้ามีคนมาโพสตอบก็ถือว่าเล่าประสบการณ์ครับ  โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:33
hamakpure โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากจะพูดเหมือนกันเลยครับ

ห้องนี้เอาไว้เล่าประสบการณ์

แต่คนส่วนใหญ่กลัวสมาชิกไม่เข้ามาอ่านหรือยังไงไม่ทราบ  มีอะไรก็จะโพสแต่ห้องนี้ตลอด

หลายๆกระทู้ไม่ใช่กระทู้เล่าประสบการณ์เลย  

มีทั้ง หาวัตถุมงคลชิ้นนั้นชิ้นนี้  มาประกาศหาอะไรทำไมในห้องนี้

ทูตบางท่านก็ชอบเอาข้อมูลเกี่ยวกับวัตถุมงคลมาโพสในห้องนี้

ซึ่งมันไม่ใช่ประสบการณ์  มันคือข้อมูล มวลสาร หรือ ที่มาอะไรก็ตาม

มันน่าจะอยู่ในหมวดโชว์วัตถุมงคลนะครับ  อัดอั้นมานานละ กลัวคนไม่เห็นรึไง

ถึงมีอะไรๆก็โพสกันในห้องนี้   คืออยากจะไปโพสตอบในกระทู้ว่า "ผิดหมวด"

แต่ก็ไม่อยากมีปัญหากัน  เดียวมีคนโพสมาด่าPM อีกว่า "เสื...กอะไร เมิงเป็นเจ้าของเว็บหรอ"

เอาเป็นว่าขี้เกียจโดนด่าอีก เลยไม่ไปยุ่งกับกระทู้เหล่านั้นละ   

ดีเลยท่านต้น  คิดเหมือนกันเลยว่า หลายๆกระทู้ผิดจุดประสงค์ของห้องไปละ

คราวนี้ถ้าใครตั้งกระทู้ไม่เกี่ยวกับประสบการณ์ เราไปโพสว่า "ผิดหมวดหมู่"  ในกระทู้ดีมั้ยท่าน

ผมเปิดท่านตาม  ถ้าท่านเปิดผมก็ตาม 555   

ข้าน้อยตัวเล็กๆ ไม่สามารถโพสห้องอื่นได้ขอรับ แล้วมีห้องนี้ห้องเดียวน้าที่ให้ปุถุชนคนทั่วไปที่ไม่ได้เป   โพสต์เมื่อ 6-7-2014 09:15

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +50 หลง +50 ร้อนแรง +50 เสน่ห์แรง +50 ย่อ เหตุผล
ต้น1 + 50 + 50 + 50 + 50

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| ต้น1 โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันที่จริงผมพิมยาวกว่านี้นะ ผมกลัวจะโดน PM มาเหมือนท่านโดมว่า เลยตัดต่อ แต่ก็อยากให้โพสเฉพาะประสบการณ์จริงๆ ถ้าของชิ้นไหนดีผมว่าไม่ต้องมาโพสถาม เดี๋ยวก็มีคนเล่า ลองฟังความคิดท่านอื่นๆบ้างครับ ผมก็แค่สมาชิกคนนึงที่อยากเห็นเมืองมีระเบียบครับ แต่ผมเป็นคนเปิดจะดีหรือท่าน ผมจำได้่ว่าเมื่อก่อนเคยมีเหตุการแบบนี้ โพสกระทู้นี้ก็เสียวๆเหมือนกัน

ผมไม่คิดว่าจะมีคนคิดเหมือนกัน แฮะๆ มีแนวร่วมละ  โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:41
hamakpure โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้น1 ตอบกลับเมื่อ 5-7-2014 22:39
อันที่จริงผมพิมยาวกว่านี้นะ ผมกลัวจะโดน PM มาเหมือนท ...

เมื่อก่อนผมเคยโดนแบบว่า มีคนโพสขายผิดกฏเว็บ เพราะไม่ได้เป็นทูต  เลยตอบไปว่า ผิดกฏเว็บครับท่าน ไม่ได้เป็นทูตห้ามโพสขายวัตถุมงคล

โดนด่าหลังไมค์เลยว่า "ผิดกฏ(ตัวเงินตัวทอง)ไร  ยุ่งไรด้วยว่ะ"   เงิบเลยทีเดียวท่าน 555

ต่อไปนี้ใครด่าหลังไมค์จะแคปมาประจานซะให้ดังเลย 555
DVD โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจจะเปิดบอร์ดสอบถาม อีกอันนึ่ง ผมไม่รู้จะไปถามตรงไหนจริงๆนะ ชี้แนะด้วยหละกันครับ

ที่ท่านถามก็แลกเปลี่ยนความรู้กันครับ แล้วยังเล่าประสบการไปด้วย นี่แหละที่เหมาะสมที่จะใช้ห้องประสบการณ   โพสต์เมื่อ 5-7-2014 23:55
 เจ้าของ| ต้น1 โพสต์เมื่อ 5-7-2014 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พร้อมจะโดนไปด้วยกัน
sarakai โพสต์เมื่อ 5-7-2014 23:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ DVD ไม่ต้องคิดมากหรอกครับ สอบถามการใช้ของ และประสบการณ์ก็ยัง  ok  แต่สอบถามหาของ อย่าตั้งกระทู้ในห้องนี้ดีกว่า

DVD
อ๋อ ครับ ขอบคุณครับ  โพสต์เมื่อ 6-7-2014 00:11
yok1222 โพสต์เมื่อ 5-7-2014 23:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ ที่มีคนตั้งห้องแบบนี้ ผมเองก้คนนึงที่ ยอมรับว่า ชอบตั้งกระทู้ผิดห้องบ่อยๆ ที่นี้จะได้มีที่ ลงที่ถูกต้องซักทีครับ
DVD โพสต์เมื่อ 6-7-2014 00:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
DVD ตอบกลับเมื่อ 5-7-2014 22:47
น่าจจะเปิดบอร์ดสอบถาม อีกอันนึ่ง ผมไม่รู้จะไปถามตรง ...

อ๋ฮๆ ตกใจหมดเลยนึกว่าที่ผมถามๆ มาผิดบอร์ดจะได้น้อมรับความผิดไว้
phoewan โพสต์เมื่อ 6-7-2014 00:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีกระทู้เตือนสติแบบนี้ก็ไม่เลวนะท่าน
กระผมเองก็พลาดตอบไปหลายครั้งเหมือนกัน
akkawat โพสต์เมื่อ 6-7-2014 00:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงๆถามก็ยินดี แชร์ข้อมูลกันครับเวปนี้สมาชิกใจดีแชร์ข้อมูล
บางทีมันก็ไม่เกี่ยวกับชื่อห้องจริงๆนะ น่าจะมีห้องถามเฉพาะก็ดีนะครับ อันนี้ความเห็นส่วนตัว
(ผมก็เคยถามในห้องนี้บ่อยครั้งเหมือนกันเพราะไม่มีพื้นที่ครับ)
Paladin00 โพสต์เมื่อ 6-7-2014 01:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยครับ แต่ประเด็นอยู่ทีว่า ไม่มีห้องถามตอบ เลยต้องมาลงทีนี่กัน อิอิ ถ้าผมจะถามก็คงมาลงห้องนี้เช่นกันครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-6-2024 19:53 , Processed in 0.333765 second(s), 17 queries , File On.