เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8551
17
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผู้หญิงบูชาขุนแผนได้มั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ผู้หญิงส่วนใหญ่บูชาอะไรกันคะ พวกด้านเสน่ห์ใช้กับแฟนอิอิ
ขุนแผนผู้หญิงบูชาได้มั้ยคะ ถ้าได้แล้วองค์ไหนดีคะ ขอแบบแรงๆดีๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hamakpure โพสต์เมื่อ 4-7-2014 19:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hamakpure เมื่อ 4-7-2014 19:46

สวยแบบนี้ไม่ต้องยึดติดหวังพึ่งวัตถุมงคลมากก็ได้ครับ
หมั่นเอาอกเอาใจ  ทำอาหารอร่อย  ปรับท่วงท่าลีลา
แฟนก็กลับมารักมาหลงแล้วครับผม

ถ้าจะให้แนะนำจริงๆน่าจะเป็นวัตถุมงคลหรือพระชิ้นเล็กๆครับ น่าจะเหมาะกับผู้หญิงพกมากกว่า
อาจจะเป็นขุนแผนพรายกุมาร ย้อนยุค 57 ก็ได้ครับ เป็นพิมพ์เล็กน่าจะเหมาะครับ
หรือเป็นแพะหลวงปู่อาดก็ได้ครับ ทำเป็นพวงกุญแจห้อยกระเป๋าถือ ก็ได้ครับ
หรือจะใช้สีผึ้งก็ได้ครับ ทาปากทาคิ้วไปก่อนแล้วค่อยแต่งหน้าตาลิปทับได้ครับ
DVD โพสต์เมื่อ 4-7-2014 20:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้ามีตะกรุดสามีมาก   ผมคงแนะนำไปหละครับเล็กๆ พกไม่น่าเกลียด สำหรัยผูหญิง
gray โพสต์เมื่อ 4-7-2014 17:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บูชาขุนแผนได้ค่ะ เราก็มีอยู่หลายองค์ แต่ก็ไม่ค่อยพกเท่าไหร่ เพราะคิดว่าผู้หญิงพกขุนแผนจะดูไม่งามรึเปล่า ส่วนใหญ่เราชอบสาริกามากกว่าพกแล้วกลายเป็นช่างพูกช่างเจรจากันไป

phoewan โพสต์เมื่อ 4-7-2014 17:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนบูชาได้ทั้งหญิง-ชายนะท่านนะ

แต่ขอแนะนำท่านเหมือนกับที่ได้แนะนำท่าน yok1222 ไป คือ ถ้าในรูปคือตัวท่านเอง กระผมก็ไม่เห็นว่าท่านจะจำเป็นต้องหาบูชาของเสน่ห์ไปทำไม ก็ท่านได้มาจากธรรมชาติท่านตั้งเยอะโขแล้วนะท่านนะ ใช้ให้เป็นประโยชน์สิท่าน เกินพอแล้วนะท่านนะ

โชคดีท่าน
akkawat โพสต์เมื่อ 4-7-2014 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แถวบ้านผมมีรุ่นพี่ผู้หญิงอายุราวๆ 35แล้วไม่มีแฟน พ่อเลยเอาพระขุนแผนให้ห้อย วันต่อมาเอามาคืนพ่อ บอกว่ามีผู้หญิงมาจีบ พ่อเค้าเล่าให้พ่อผมฟัง5555
จริงๆแล้วพกได้ครับไม่มีปัญหาหรอก แต่รายที่ผมเล่าให้ฟังประจวบเหมากับที่เค้าเจอสายเลสเบียนเฉยๆครับ
picnicza โพสต์เมื่อ 4-7-2014 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหมื่นทัพเลยครับ
BeerSukhothai โพสต์เมื่อ 4-7-2014 22:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้ได้ทุกเพศครับเพราะขุนแผนจะช่วยตามจิตเราปรารถนาครับ ชาย หญิง ทอม ดี้ ตุ๊ด กระเทย เก้ง กวาง เลสเบี้ยน ใช้ได้หมดครับ
Paladin00 โพสต์เมื่อ 5-7-2014 01:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมื่นทัพ น่าจะดีครับ หรือไม่ก็หาองค์เล็กๆสักองค์ ที่ไม่ค่อยสะดุดตา
ขุนแผน ช-ญ แขวนได้เหมือนกันหมดเลยครับ
จริงๆเสน่ห์ใช้กะแฟนอยากแนะนำสีผึ้งมากกว่า (ไม่งั้นแฟนจะถามว่า แขวนขุนแผน???)

ส่วนถ้าจะเอาเรื่องเมตตา การงาน ก็ยิ่งดีครับ พกไว้ไม่เสียหาย เพิ่มความมั่นใจ

ปล.บางครั้งคนน่าตาดี ีมีเสน่ห์มากก็จริง แต่ผู้ใหญ่เอ็นดู เมตตา โชคลาภ การงาน อาจจะไม่มีเลยก็ได้ครับ อิอิ แขวนขุนแผน ได้หลายด้าน(แฟนเก่าผมก็อาภัพด้านนี้ เลยให้เธอไปแขวน องค์นึง)
CUTE19 โพสต์เมื่อ 5-7-2014 01:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหม่ สาวๆมาที
หนุ่มๆตอบกันเยอะเชียว คึกครื้นดีครับ
 เจ้าของ| ploy1428 โพสต์เมื่อ 5-7-2014 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะค้าาาา ^___^
DVD โพสต์เมื่อ 6-7-2014 00:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าพวกตะกรุดน่าจะดีนะครับ เล็กๆ เป็นหลอดๆ  ไม่น่าเกลียด  

แต่จะเป็นตะกรุดไรนั้นผมเองก็ไม่ค่อยสันทัดครับ ลองๆหาดูครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 6-7-2014 02:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามที่พ่อขุนแผนทั้งหลายแนะนำเลยครับ
jaetechno โพสต์เมื่อ 6-7-2014 18:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องถามก่อน อยากได้ด้านไหน เมตตา หรือค้าขาย หรือการติดต่อเจรจา แต่ผู้หญิงห้อยพระองค์เล็กๆเหมาะกว่าครับ
 เจ้าของ| ploy1428 โพสต์เมื่อ 7-7-2014 23:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
jaetechno ตอบกลับเมื่อ 6-7-2014 18:18
ต้องถามก่อน อยากได้ด้านไหน เมตตา หรือค้าขาย หรือการต ...

เสน่ห์ค่ะ พอดีมีคนแนะนำตะกรุดเสน่ห์มอญมา กำลังคิดดูอยู่ค่ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-6-2024 03:09 , Processed in 0.259379 second(s), 7 queries , File On.