เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2827
18
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครมีประสบการชิ้นไหนใส่แล้วเรียกให้คนรักกลับมั่ง

[คัดลอกลิงก์]
DVD โพสต์เมื่อ 4-7-2014 07:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ใครมีประสบการชิ้นไหนใส่แล้วเรียกให้คนรักกลับมั่ง

ตอนนี้แขวนขุนแผนตรึงนาง ซึ่งเป็นขุนแผนที่แขวนช่วงที่เค้าเข้ามาในชีวิต
ตอนนี้เค้าห่างๆไม่ได้โกรธเรา แต่เค้าบอกลองคบแล้วเรายังไม่ใ่ช เค้าอยากให้เรา 2 คนต่างฝ่ายต่างมีใหม่
แต่ผมสิครับจะอยู่ไม่ได้ คนเคยคุยเคยโทรหากันเคยไปไหนๆด้วยกัน

อยากให้เค้ากลับมาครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Kawin โพสต์เมื่อ 4-7-2014 09:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kawin เมื่อ 5-7-2014 06:33

2-3 ปีที่แล้วในงานไหว้ครูวัดบางแวกได้ฝังตะกรุดดรุณีใจอ่อน และตะกรุดร้อนเยาวมาลย์
ซึ่งพระอาจารย์หนุ่มสร้างและเสกตามตำราของหลวงพ่อไสว วัดปรีดาราม และสมเด็จฯ กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์

ยังไม่ทันออกจากวัด บรรดากิ๊กเก่าก็ส่ง what app บ้าง FB บ้าง โทร.บ้าง ให้วุ่นวายไปหมด
เมื่อมีโอกาสได้เรียนถามพระอาจารย์ ท่านตอบเพียงสั้น ๆ ว่า "วิชาเขาเป็นอย่างนั้น"

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
CUTE19 + 20

ดูบันทึกคะแนน

yok1222 โพสต์เมื่อ 4-7-2014 13:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yok1222 เมื่อ 4-7-2014 13:41

ถ้า ชอบ แบบ เรียก จิต แนะนำ ขุนแผน ปะฉะดะ 1 ครับ  ปู่หมอนาค  แรงดี สวดมนต์ไปเรื่อยๆ ผม เคยลองมาแล้ว เรียกจิตได้ ครับ จน สามารถ กลับ มา คบกันใหม่ อีกรอบ แต่ว่า อย่า เลยครับ ของเก่า อ่านกี่รอบ สุดท้าย ก้ จบ แบบเดิม น่าเบื่อครับ ผม ผ่านมา หลาย รอบ แระ เรื่องพวกนี้ ถ้ามีใหม่ได้ มีใหม่ ดีกว่าครับ คนที่ เหนือกว่า ดีกว่า คน เก่าๆ มีอีก เยอะ เพียงแต่ คุณ ควรเปิดใจรับครับ เปิดใจให้ กว้าง ครับ แล้ว จะ เจอ สิ่งที่ สวยงาม ในรูปแบบใหม่

แสดงความคิดเห็น

ปะฉะดะ 1 นี่ร่ะครับ พี่ผมหมายถึง :)  โพสต์เมื่อ 4-7-2014 15:44
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 4-7-2014 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งหาเจอเมื่อกี้ว่ามีคนแนะนำ ขุนแผน 7ท่า เห้นมีหลายอย่างเกิน 500ยัน3500เห้นราคาแล้วเครียดกว่าเดิม
zrkonixx โพสต์เมื่อ 4-7-2014 10:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองหาดูไอเท็ม ที่ใช้เรียกจิต ได้อะครับ ^^
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 4-7-2014 10:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหนอ่า
zrkonixx โพสต์เมื่อ 4-7-2014 11:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนปู่หมอนาค ก็น่าจะได้นะครับ คุ้นกับว่า เคยเห็นมีคาถาอยู่ครับ

DVD
7 ท่า รึป่าว  โพสต์เมื่อ 4-7-2014 11:35
picnicza โพสต์เมื่อ 4-7-2014 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านก็ลองแขวนวัตถุมงคลที่ท่านมีอยู่สิครับ ขุนแผนร่ำไร แพะ
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 4-7-2014 11:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้แขวน ตรึงนางอยู่ครับ เพราะคนนี้เข้ามาตอนผมแขวนตรึงนาง แต่ตอนแรก นึกว่าไม่เกียวกับ เครื่องรางเลยถอดออก ปรากฏเป็นแบบนี้เลย ตีจาก
phoewan โพสต์เมื่อ 4-7-2014 13:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระผมแนะนำ  ตะกรุดนะสวาท นะครับ

DVD
ของ อ อ้วน ป่าวครับ  โพสต์เมื่อ 4-7-2014 13:46
kmc03 โพสต์เมื่อ 4-7-2014 13:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนของ อาจารย์ยกพล มีวิธีเรียกจิตคนรัก หรือ เรียกจิตคนให้เข้าหา ได้อยู่ครับ
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 4-7-2014 13:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมจัดขุนแผน7ท่ามาอะครับ ของปุ่หมอนาคเหมือนกันทางร้านเค้านะนำเอาไปลองก่อน
phoewan โพสต์เมื่อ 4-7-2014 13:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน DVD ใช่นะท่านนะ ตะกรุดนะสวาท ของอาจารย์อ้วน ทั้งกระผมใช้เอง ทั้งผู้ที่กระผมแนะนำไปใช้สำเร็จทุกราย

แต่กระผมชอบใจ คำแนะนำของท่าน yok1222 ท่านลองตรองดูนะท่านนะ กระผมพิจารณาแล้วเห็นจริงตามที่ท่าน yok1222 ว่าไว้

โชคดีท่าน
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 4-7-2014 15:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เค้าตีจากผมเพราะเค้าลองคบแล้วมันไม่ใช่ เค้าไม่ได้ว่าผมทำไรไม่ดีเค้าไม่ได้โกรธ ตีจากเพราะผมยังไม่ใช่สำหรับเค้า

แต่เรานะเค้าใช่กว่า สองคนทีจีบๆอยุ่ด้วยซ้ำ
phoewan โพสต์เมื่อ 4-7-2014 15:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phoewan เมื่อ 4-7-2014 15:40

อ้อ.....เป็นแบบนั้น
ผู้ชายเรามักจะรู้สึกช้ำใจ ที่เป็นฝ่ายถูกบอกเลิกนะท่านนะ  อันนี้เข้าใจได้ เป็นเหมือนกันทุกคนท่าน ไม่มีเว้น

เอ้า...งั้นท่านก็ลองพิจารณาดูตามสมควรท่าน เห็นมีแนะก็ 5 แล้ว ลองเอาทีละอันนะท่านนะ

โชคดีท่าน

DVD
เพิ่งโอน ขุนแผน 7 ท่าไปอะครับ เดียว นะสวาทถาม อ อ้วนดูอีกที ขอบคุณครับ  โพสต์เมื่อ 4-7-2014 16:55
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-6-2024 15:02 , Processed in 0.202198 second(s), 8 queries , File On.