เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13767
54
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์พ่องั่ง อาจารย์เวส ที่ทุกคนอยากได้ แต่ผมกลัวครับ

[คัดลอกลิงก์]
suysakul โพสต์เมื่อ 29-6-2010 09:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด suysakul เมื่อ 29-6-2010 09:16

สวัสดีครับ แวะมาเล่าประสบการณ์ให้ทุกท่านฟังสักนิดครับ ถ้าใครคิดแบบผมก็ขอห้ามครับ คือผมได้บูชาพ่องงั่งจากท่านโทมัสของอาจารย์เวส มา ตามที่ท่านไก่ได้เคยบูชาไปแล้ว เห็นว่าผู้ใหญ่เมตตาดี และมางานเข้ามากมาย ไอผมเป็นประเภทไม่ค่อยจะเชื่อเท่าไหร่ชอบลองของตามประสาที่เคยลองบ่อย ๆ ก็เลยถามท่านโทมัสว่า พ่องั่งแรงจริงไหม ถ้าแรงผมขอลองก่อนได้ไหม แล้วจะโอนเงินให้ ถ้ามั่นใจว่าแรงและใจถึง ปรากฎว่าท่านโทมัสตกลงผมก็เลยโอนเงินค่าสินค้าอื่นที่ผมเอาเพิ่มแต่พ่องั่งยังไม่ได้จ่าย หลังจากนั้นอีก 1 วัน พัสดุก็มาถึงผม ผมก็ทำพิธีเลี้ยงตามปกติ แล้วก็นำไปทำงานในวันจันทร์แล้วก็บนบานว่าของให้ผมสมหวังในรักด้วยโดยท่องค่าถาที่ให้มา ปรากฏว่าวันแรก ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็นึกว่าสงสัยจะแรงไม่จริงซะละมั้ง พอวันไหมลองอีก ปรากฏว่า ผมมาทำงานเจอเจ้านายนั่งรออยู่ที่โต๊ะทำงานของผม เอางานมาให้เต็มเลยทำให้ไม่มีเวลาคุยกะสาว ๆ เข้าเวป แถมมานั่งเฝ้าเราอีก (หรือว่าตูไม่ทำงานหว่า นึกในใจ) หลังจากนั้น ผ่านไปหลายวัน เจ้านายก็เข้ามาที่ทำงานก่อนเราทุกที มีงานมาให้ทำเยอะมาก เรียกได้ว่างานเข้า ทั้งงานประชุม ออกแบบ ประมวลรายวิชา แถม ต้องเข้าประชุมเกือบทุกวันด้วย และยังมีคนอื่น ๆ (สาว ๆ) เอางานมาให้ผมทำอีกเยอะ ทั้ง ๆ ที่มีคนอื่นอยู่ด้วยแต่ดันเอางานมาให้เราทำซะนี่ (หรือตูจะว่างคนเดียวหว่า)  มีอยู่วันนึงผม มาทำงานสาย มาถึง 9 โมงกว่าแล้ว เจ้านายมารอที่ทำงานเหมือนเดิม ผมคิดว่าคงไม่รอดแน่ ๆ เลย อาจถูกว่าหรือบ่น เพราะผมมาทำงานเกือบสายทุกวัน แต่ก็แปลกครับ เจ้านายไม่ว่าอะไรเลยกลับเอางานมาให้ตามปกติ ทำให้ผมงงมากเพราะเจ้านายไม่ค่อยเข้ามาทำงานเช้าเลย หรือไม่เข้ามาด้วยซ้ำนอกจากจะโทรตาม บางครั้งก็โทรไม่ติดหรือไม่รับก็มี แต่สำหรับผมไม่ไหวครับ เพราะผมไม่ต้องการให้งานเข้ามาก ๆ หรือมีงานเยอะ เพราะถึงแม้ทำงานเยอะ ก็เงินเดือนไม่คิด เพราะการพิจารณาอยู่ที่คณะกรรมการ ผมจึงไม่ค่อยซีเรียสเรื่องงานหรือเงินเท่าใด แต่ความตั้งใจของผมที่ต้องการทดสอบ ลองของ หรือหาสุดยอดปรารถนาก็คืด เรื่องสาว ๆ เท่านั้นที่ผมต้องการ หลังจากนั้นผมก็อัญเชิญพ่องั่งเก็บไว้ในที่บูชาต่อไป โดยไม่นำติดตัวมาทำงาน เนี่ยละครับ กับประสบการณ์ที่ทุกคนอยากได้ งาน เงิน แต่หาใช่ที่สุดของความต้องการของผมไม่

ขอบคุณที่อ่านครับ
ต้น
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 29-6-2010 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถูกพาดพิงเลยตามมา.......เรื่องเมตตาผมว่าก็โอเคนะ คนรอบตัวให้ความใส่ใจเราผิดปกติขึ้นมาก
ช่วยเหลือเรื่องงานบ้าง มาถามบ้าง พูดคุยซะส่วนใหญ่   ผมไม่ได้ใช้เรื่องสาวๆ ชอบเมตตาเกี่ยวกับงาน คนช่วยเหลือ
เรื่องงานซะมากกว่า..ให้ ๔ ดาวครับ
pramate โพสต์เมื่อ 29-6-2010 10:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pramate เมื่อ 29-6-2010 10:30

อืม น่าคิดครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 29-6-2010 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านต้นกลัว...งาน  แต่ผมว่านะ กลัวไม่แรงมากกว่าเน้อ... ถ้ามีสาวๆมาจิ๊จ๊าบ้างท่านต้นคงอุ่นอกมากกว่านี้นะ 555
 เจ้าของ| suysakul โพสต์เมื่อ 29-6-2010 10:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เรื่องาน ผมไม่ต้องการเท่าไหร่ แต่เรื่องสาว ๆ สุดยอดเลยท่าน อยากได้ อิอิ
tomus.99 โพสต์เมื่อ 29-6-2010 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# suysakul

ใช่จ๊ะหลายเสียงก็บอกมาว่าเด่นดีเรื่องงานไม่แพ้กันเลย
kigomai โพสต์เมื่อ 29-6-2010 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องหามาใช้บ้างแล้ว อิอิ ช่วงนี้ตกงานอยู่
พักรบ โพสต์เมื่อ 29-6-2010 11:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องาน ผมไม่ต้องการเท่าไหร่ แต่เรื่องสาว ๆ สุด ...
ต้นฉบับโพสโดย suysakul เมื่อ 29-6-2010 10:40

รอซักหน่อย..เด๋วเจอเด็ดๆพี่ประเคนถึงที่..คำไหนคำนั้น.
 เจ้าของ| suysakul โพสต์เมื่อ 29-6-2010 11:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอซักหน่อย..เด๋วเจอเด็ดๆพี่ประเคนถึงที่..คำไหนคำ ...
ต้นฉบับโพสโดย พักรบ เมื่อ 29-6-2010 11:21

ขอบคุณครับคุณพี่พักรบ จะรอนะ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 29-6-2010 13:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอซักหน่อย..เด๋วเจอเด็ดๆพี่ประเคนถึงที่..คำไหนคำ ...
ต้นฉบับโพสโดย พักรบ เมื่อ 29-6-2010 11:21

อย่าลืมแบ่งมาทางผมบ้างนะครับ อิอิ
 เจ้าของ| suysakul โพสต์เมื่อ 29-6-2010 13:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าลืมแบ่งมาทางผมบ้างนะครับ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 29-6-2010 13:12

เป็นงั้นไปท่าน เค้าเน้นสาว ๆ ท่านไม่ใช้ไม่ใช่หรือ อิอิ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 29-6-2010 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นงั้นไปท่าน เค้าเน้นสาว ๆ ท่านไม่ใช้ไม่ใช่หรื ...
ต้นฉบับโพสโดย suysakul เมื่อ 29-6-2010 13:27

ถึงไม่เน้น แต่มีไว้บ้างก็ดี ยามเหงาใครจะมาช่วยนะ...........
 เจ้าของ| suysakul โพสต์เมื่อ 29-6-2010 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถึงไม่เน้น แต่มีไว้บ้างก็ดี ยามเหงาใครจะมาช่วยน ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 29-6-2010 13:29

อืม น่าคิดท่าน
DekNoi โพสต์เมื่อ 29-6-2010 15:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้อย่าง เสียอย่าง นะพี่ต้น

งานเข้าเยอะ แต่สาวหนีหมด เพราะไม่มีเวลา

เรื่อง5ปีของเรา คงต้องเลื่อนการพิจารณาในที่ประชุมแล้วระ เอิ๊กๆๆ
 เจ้าของ| suysakul โพสต์เมื่อ 29-6-2010 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้อย่าง เสียอย่าง นะพี่ต้น

งานเข้าเยอะ แต่สาวหนีหม ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 29-6-2010 15:51

พี่ว่าไอ 5 ปี นะ ใครกันแน่หว่า เอาตัวจริงมาเผยดีกว่า อิอิ

สรุปเรื่องว่าไง เอมมาคุยหน่อย ตอนนี้ไม่ได้ออนตอนดึกแล้วโน๊ตบุคเจ้งครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 20:19 , Processed in 0.221769 second(s), 5 queries , File On.