เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1821
14
ซ่อนแถบด้านข้าง

**ปิดรายการ**ของดีที่ควรติดตัวเสมอ...ตะกรุดกันสะท้อนหลวงพอกผง (มหาสะท้อนใหญ่เต็มสูตร) พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ จ.เชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 8-11-2014 10:57

ตะกรุดกันสะท้อนหลวงพอกผง (มหาสะท้อนใหญ่เต็มสูตร)
พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ จ.เชียงใหม่

วิชากันสะท้อนเป็นวิชาโบราณเก่าแก่ของล้านนา  ซึ่งแต่ละสำนักก็มีพระยันต์แตกต่างกันไปไม่เหมือนกัน  พุทธคุณก็ต่างกันแล้วแต่พระยันต์ที่จาร เช่น กันสะท้อนกันปืน กันคุณไสย์ กันคุณคน เป็นต้น แต่หลักๆแล้วจะปลุกเสกด้วยมนต์กันสะท้อน ซึ่งมนต์กันสะท้อนนี้ตามตำราล้านนาท่านว่าไว้ว่า ผู้ที่คิดไม่ดี คิดร้าย ใส่ร้ายป้ายสี กล่าวหาใส่ความกลั่นแกล้ง คิดแข่งขันทั้งในเรื่องหน้าที่การงาน การค้าหรือเรื่องต่างๆไม่สามารถเอาชนะหรือทำร้ายเราได้เลย ความที่คิดไม่ดีนั้นจะสะท้อนย้อนกลับไปหาตัวผู้ที่คิดไม่ดีคิดร้ายต่อเรา แก้และกันคุณไสย์มนต์ดำ กันคุณคน คลาดแคล้วปลอดภัยจากภัยทั้งมวล

ตะกรุดกันสะท้อนของพระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ จ.เชียงใหม่  เป็นที่ขึ้นชื่อและเลื่องลือมาก  ลูกศิษย์เรียกร้องหากันมาตลอด ชุดนี้พระอาจารย์จารบนแผ่นดีบุกบางดอกท่านก็เขียนชื่อท่าน ชื่อวัด ตำบล จังหวัดด้วย  ท่านนำผงทุกอย่าง น้ำมัน น้ำมนต์ที่ท่านมีทั้งของครูบาอาจารย์ที่มีและที่ท่านทำเองมารวมแล้วนำมาพอกตะกรุดชุดนี้  นับว่าเป็นผงวิเศษที่ดีทุกอย่างใช้ได้ทุกทางตามที่ปรารถนา สภาพใหม่ไม่ได้ใช้ ทุกดอกพระอาจารย์ทำเองกับมือดีกว่าแบบปั๊มจากโรงงานมาก มีน้อยหายาก ตะกรุดนี้สะท้อนคน  สะท้อนผี  สะท้อนคุณไสย เป็นป้องกัน แคล้วคลาด ปลอดภัย  สร้างออกมาหลายรุ่นแล้ว พระอาจารย์ตั้งใจทำด้วยมือให้ลูกศิษย์นำไปใช้ เพื่อป้องกันภัยที่มองไม่เห็นตัวให้ติดตัวไว้ดีนักแล  ท่านทำมาดีแล้วจงใช้ด้วยความศรัทธาและเชื่อมั่นเถิด...

-เมื่อจะแก้ของให้นำตะกรุดทำน้ำมนต์แล้วว่าคาถา "สุวะจะสะ อุอะระอุขิตะติดสะมิด" แล้วดื่มนิดหนึ่ง ที่เหลือนำไปสระหัวทำเช่นนี้ให้ได้ 3 วัน

-เมื่อถูกกลั่นแกล้งใส่โทษให้ว่าคาถา (แม้ไม่มีตะกรุด) คือ "อิติปิโส ภะคะวา สัมมาที่ไหน สัมไปที่นั่น  นะอยู่หัว โมอยู่ท้ายผู้ใดคิดร้าย มะระณะสันติ"

ขนาดประมาณ 1.5*5 cm.
ของขลังที่ควรมีไว้ติดตัวตลอดเวลา  มีแบ่งให้บูชาสองดอกสุดท้าย
ให้บูชาดอกละ 1,499 บาท...ฟรีค่าส่ง EMS

หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป  
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com  (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"  ที่เบอร์ 09-8454-9462 (AIS) / 09-0565-5474 (DTAC)

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-3-2014 06:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันตรายและภัยทุกอย่างทั้งที่มองเห็นและโดยเฉพาะสิ่งที่มองไม่เห็น ป้องกันได้...
ตะกรุดกันสะท้อนหลวง...ช่วยท่านได้ขอรับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 25-3-2014 09:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญแวะชมดูนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 27-3-2014 07:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจทักมาได้นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-3-2014 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญแวะชมจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 31-3-2014 09:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 1-4-2014 19:17

อันตรายและภัยทุกอย่างทั้งที่มองเห็นและโดยเฉพาะสิ่งที่มองไม่เห็น ป้องกันได้...
ตะกรุดกันสะท้อนหลวง...ช่วยท่านได้ขอรับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-4-2014 09:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญแวะชมครับ
neokob โพสต์เมื่อ 1-4-2014 17:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีอยู่ไหมครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-4-2014 19:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
neokob ตอบกลับเมื่อ 1-4-2014 17:44
ยังมีอยู่ไหมครับ

ยังอยู่ทั้งสองดอกครับ ต้องการดอกไหนแจ้งปิดบนกระทู้ได้เลยนะครับ
neokob โพสต์เมื่อ 2-4-2014 12:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิด2ดอกครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-4-2014 12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รับทราบครับผม
neokob โพสต์เมื่อ 2-4-2014 17:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนแล้วครับ  ยอด2800บาท 02/04/57 เวลา 16:08 น ที่อยู่ใน pmครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-4-2014 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
neokob ตอบกลับเมื่อ 2-4-2014 17:20
โอนแล้วครับ  ยอด2800บาท 02/04/57 เวลา 16:08 น ที่อยู่ใน pmครับ ...

รับทราบการโอนพรุ่งนี้เช้าจัดส่งให้ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-4-2014 14:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
neokob ตอบกลับเมื่อ 2-4-2014 17:20
โอนแล้วครับ  ยอด2800บาท 02/04/57 เวลา 16:08 น ที่อยู่ใน pmครับ ...

จัดส่งแล้วครับ EMS EL 0240 7132 4 TH  ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-4-2014 14:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมาชิกได้บูชาไปหมดแล้ว ขอปิดกระทู้นี้นะครับ

ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 08:00 , Processed in 0.310554 second(s), 9 queries , File On.