เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
10363
30
ซ่อนแถบด้านข้าง

ทำไมผมถึงมีอาการ มึน ปวดหัว บางทีมีจะอ้วก ทุกครั้งที่สั่งของมาที่บ้าน

[คัดลอกลิงก์]
DVD โพสต์เมื่อ 26-2-2014 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 26-2-2014 22:07

ทำไมผมถึงมีอาการ มึน ปวดหัว บางทีมีจะอ้วก ทุกครั้งที่สั่งของมาที่บ้าน

ของด้านเสน่ห์นะครับ บางอันเน้น กามๆตับๆ

ได้รับมาจากไปรณี ยังไม่เท่าไหร พอตกเย็นว่างๆ แกะมาดู อ่านในฝอยบ้าง ดูความงามของตะกรุดบ้าง

ต้องมีอาการมึนหัว ตึบๆ ทุกครั้ง แปลกมาก หรือเพราะ ได้กลิ่นของ สิ่งนี้ วันนี้ สั่งของมา 3 อย่าง ก็แกะมาอ่าน คาถาบ้างไรบ้าง แต่ไม่ได้ท่อง อะไรเพราะรอไปใส่กรอบแก้วก่อน ก็เล่นอ่านไปมึนไปทุกครั้งและเป็นแบบนี้ทุกครั้งที่สังวัตถุมงคลด้านเสน่ห์หา

ครั้งแรกที่เป็นคือสั่งแม่ยัวเมื่อง 4-1 จากเจ้าเมืองมาก็เป็น แปลก กินยาระงับอาการก็ไม่หาจนต้องรีบนอนให้มันหลับ
ครั้งที่ 2 สั่ง ตะกรุดเมียมาก ลป จักร มา แต่เป็นไม่เท่าไหร
ครั้งที่ 3 สั่งผ้ายันต์ ปูหนีบทรัพย์ ลป จักร ก็เป็นแต่ไม่มาก
ครั้งที่ 4 สั่ง ตะกรุด นะอกแตก จันทร์ซ้อนจันทร์ อ เจต มา ครั้งนี้เราไม่เป็นนะ แต่คนที่เราจีบ บ่นปวดหัว ผมเลยว่า บังเอิญมั้ง แต่โทรมาคุยยาวเป็น ชม
ครั้งที่ 5 ล่าสุด สั้งมา 3 อย่าง ของเน้นตับล่างทั้งนั้น ยังไม่ทันใส่กรอบเลย อ่านในฝอยก็เอาหละ มึนหละ แล้วก็ร้อนกายร้อนใจไงไม่รุ้อาบน้ำ 2 รอบ ยังร้อนๆ อยู่ มึนหัวก็มึน     

อ้อ ไม่มีสายพรายนะครับ
จะมีก็อันล่าสุดที่เพิ่งโอนเงินไปให้เค้าเนี่ย ขุนแผน อ.เจต รุ่นสร้างหอระฒังเนี่ยหละ
แต่เมื่อคืนตัดสินใจว่าจะเอา ก็กะว่าเช้านี้จะโอนเงินไปให้เค้า คืนที่ผ่านมา เหมือนโดนผีอำนะ ดิ้นไปไหนไม่ได้ ไม่รู้ โดนอำเองหรือ โดนอำเพราะสั่งขุนแผน พราย อ เจต กันแน่ แต่ไม่เคยโดนผีอำนานหละ เพราะเปลียนท่านอนเลยไม่เคยโดนอำอีกเลย
แต่มื่อคืนโดนอำ จนเหมือนว่า กึงฝัน กึงตื่น จะผมทนไม่ได้พูดพอเถอะปล่อยผมเถอะ

เป็นกันบ้างไหมครับ โดนเฉพาะอาการมึนทุกครั้งที่สัมพัส วัตถุมงคลที่สั่งมาใช้กัน นี่พิมไปมึนไปนะเนี่ย สู้กับสิ่งนี้อยู่ ใครจะทนได้มากกว่ากัน ฮ่าๆมึนอะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tak2012 โพสต์เมื่อ 30-5-2015 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเองไม่เคยเป็นครับ ประเภทปวดหัว มึนหัว อยากจะอวก

แต่ถ้าใช้สีผึ้งสายล่างครูบาคำเป็ง ทั้งหัวและลำตัวมีอาการชี้โด่เลย (ไม่ได้คิดอะไร มันก็โด่)
ผมจึงเรียกสีผึ้งไวอากร้า 555555
mail โพสต์เมื่อ 27-2-2014 07:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นเหมือนกัน ของผมรู้สึก หน่วงๆหนักๆที่หน้าผาก บางครั้งปวดศรีษะคล้ายไมเกรน บางครั้งก็อยู่ๆก็ป่วยเป็นไข้เลย แต่หลังๆ ไม่ค่อยเป็นแล้ว
pray2u โพสต์เมื่อ 26-2-2014 22:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปรับธาตุให้ร่างกายรึเปล่าครับ ผมก็เป็นบางงชิ้น

แสดงความคิดเห็น

DVD
ปรับกันเร็วขนาดนี้เลยหรอ เร็วกว่า ยาที่กินอีกนะเนี่ย  โพสต์เมื่อ 26-2-2014 22:21
hamakpure โพสต์เมื่อ 26-2-2014 22:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ผมจำได้ว่ามีอาการแบบนี้ก็จะมี ขุนแผนหมื่นทัพ ได้แบบเลี่ยมพร้อมห้อยคอมาเลย
แต่ยังไม่ห้อย กลัวว่าปรับธาตุแล้วจะมึนหัว  เลยห้อยตอนจะนอนเลย
นอนไม่หลับยันเช้าครับ  มันๆหัวยังไงไม่รู้ นอนไม่หลับเลย
หลังจากนั้นมาก็ดีขึ้นหายเป็นปกติครับ  แต่เนื่องด้วยผมมักรู้สึกแปลกๆเวลาเอาวัตถุมงคลที่มีกระดูกผสม
มาห้อยกับตัว  กลัวๆหวั่นๆแปลกๆ เลยปล่อยไปครับ

แพะเนื้อนวะ  อันนี้ไม่มึนครับ  แต่พอจับแล้วเต้นตุ๊บๆ  เป็นในมือข้างเดียวด้วย
เหมือนชีพจรเต้น  แต่พอวางแพะก็ไม่เป็น  พอกุมไว้ก็รู้สึกอีกครับ  เลยคิดว่าของดี
หลวงปู่อาดเสกจนมีตัวตนจริงๆ มีหัวใจจริงๆครับ

ตะกรุดโยนีดอกครูพอกผง   อันนี้หนักสุดที่เคยเจอมาครับ ได้กล่องไปรษณีย์มาผมปกติทุกอย่าง
แข็งแรงดี  พอเปิดมา ท่องคาถาตามใบฝอย เท่านั้นแหละ  เวียนหัวมาก อยากอ้วก ปวดหัวทันที
จนนั่งไม่ไหวล้มตัวนอนเลย

แต่ของที่ร่างกายผมรู้สึกถึงการปรับธาตุเหล่านี้ มีประสบการณ์เร็วแรง และเด่นชัดมากๆครับ

ส่วนตะกรุดคู่ใจอย่างตะกรุดเมียมากนี่ จำไม่ได้ว่ามีอการอะไรมั้ย เพราะนานมากแล้วเกือบแปดปีที่ได้มา
แถมตอนนั้นไม่รู้จักเรื่องการปรับธาตุอะไรด้วยครับ   แต่ก็ประสบการณ์สุดยอดสุดๆครับ

ปล.ครั้งที่ 5 ที่สั่งมา3อย่างมีอะไรบ้างครับ บอกได้มั้ย  หลังไมค์ก็ได้ครับท่าน

DVD
ส่งไปหละ เออ เอา3อย่างไปเก็บในตู้อาการเบาลง มึนน้อยลงกว่าตอนอยู่ต่อหน้า  โพสต์เมื่อ 26-2-2014 22:50
Mr.Lover โพสต์เมื่อ 26-2-2014 23:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยเป็นตอนจับตะกรุดช้างผสมโขลงนะอกแตกของอาจารย์ติ๊กครับ ร้อนวาบไปทั้งมือ
ส่วนขุนแผนหมื่นทัพกับลูกอมนานๆจะมึนที
kwong โพสต์เมื่อ 26-2-2014 23:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยได้ ปูหนีบทรัพย์ หลวงปู่จักร,ตะกรุดเมียมากรุ่นแรกไม่มีโค้ด,และตะกรุดนะอกแตก ตอนส่งมาถึงบ้าน ไม่มีอาการอะไรเลยครับ ส่วนขุนแผนหมื่นทัพตอนห้อยคอวันแรกก็ไม่มีอาการอะไรเลย ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับเป็นคนเกิดวันเสาร์หรือเปล่า เขาว่าดวงแข็งกว่าคนเกิดวันอื่น
akkawat โพสต์เมื่อ 27-2-2014 05:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเกิดวันเสาร์เหมือนกันไม่เคยมึน มีแต่หนักบริเวณแขน และไหล่ ช่วงแรกๆตอนใช้พรายอาจารย์ติ๊กครับ
gray โพสต์เมื่อ 27-2-2014 09:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยเป็นตอนได้ขุนแผนหมื่นทัพมาค่ะ คือจะปวดร้าวที่แขนอยู่ราวๆ4-5วัน ส่วนชิ้นอื่นๆก็อาจมีความรู้สึกแว๊บๆตอนเปิดซอง หรือได้สัมผัสของครั้งแรกแล้วความรู้สึกก็หายไปอย่างรวดเร็ว อาจเพราะของส่วนใหญ่ที่บูชาจะเน้นเมตตา+คนเกรงใจหรืออำนาจหรือกันคุณไสย เป็นหลักเสด็จแม่ยั่วเมืองยังไม่มีกับเค้า
แต่คิดๆอยู่กลัวห้อยแล้วของแรงตัวเองจะหื่นหรือคนอื่นจะมาหื่นใส่
picnicza โพสต์เมื่อ 27-2-2014 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นบ่อยๆก็ปวดหัวนิดๆแปปเดียว
ghostmaster โพสต์เมื่อ 27-2-2014 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะเป็นแบบที่เขาเรียกว่า "ปรับธาตุ" ธาตุนั่นหละครับ โดยปกติพกติดตัวอาราธนาไปซัก 3-7 วันก็เข้าที่
ถ้าเกินกว่านั้น อาจจะเป็นอย่างอื่นแล้วครับ ถ้าจะให้ปรับธาตุเร็วขึ้น ให้นำวัตถุมงคลดังกล่าวมาทำสมาธิด้วยครับ

ป.ล. แต่ถ้าเป็นสายพรายอย่าเอาถือไปทำสมาธิพร้อมกันนะ เดี๋ยวเป็นเรื่องได้
ต้น1 โพสต์เมื่อ 28-2-2014 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์จตเป็นไงบ้างครับ

DVD
ตะกรุด นะอกแตก ไม่มึนนะ แต่ขุนแผน รุ่นหอระฒังเพิ่งได้มา ก็ไม่มึนละแปลก สงสัยจะชินกับของแบบนี้หละม้ง  โพสต์เมื่อ 28-2-2014 22:21
ต้น1 โพสต์เมื่อ 2-3-2014 00:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหน่ะครับ ที่เป็นพราย

DVD
ยังไม่ได้ลองเลยครับยังไม่ได้ใส่กรอบ แต่ได้มาก็ไม่มึนเท่าไหรนะครับ แค่โดนผีอำ ในคืนที่เราคิดจะสั่งกับคนในบอร์ด แปลกดี  โพสต์เมื่อ 2-3-2014 00:51
ต้น1 โพสต์เมื่อ 4-3-2014 23:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โดนอำเหมือนกันครับ
aznable โพสต์เมื่อ 5-3-2014 19:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ของอาจารย์เจต หรอครับ

ผมก็โดน ตอนเอามาวันแรก 5555

ทำไมผมไม่เห็นโดน 555  โพสต์เมื่อ 5-3-2014 19:57
ต้น1 โพสต์เมื่อ 5-3-2014 19:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตื่นเช้าเลยไปใส่ตารให้ครับ เห็นเป็นเงาดำๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 20:32 , Processed in 0.209833 second(s), 15 queries , File On.