เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดเมียมากรุ่นแรก ลป. จักร ไม่ตอกโค้ด ทำพรหมจรรย์ผมขาดยุ่ยเลย

[คัดลอกลิงก์]
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 16-2-2014 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ghostmaster เมื่อ 16-2-2014 14:53
ของแรงกันจริง แต่สีผึ้งพรายจะทาตัว ซักเดือนหนึ่งทำน ...

ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ป้ายปาก ไม่นานก็สิงสู่ในตัวคนที่สีปากนั่นแหละ มันจะกลายเป็นอัปมงคลในบัดดล
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Paladin00 โพสต์เมื่อ 16-2-2014 17:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พวกสีผึ้งพรายน่ีไม่ได้ใช้มาสามปีละมั้งครับ หลังๆพกแต่ตะกรุด กับเคร่ืองรางอ่ืน สีผึ้งหลังๆใช้แต่ของ อ.อ้วน กับ ครูบาคำเป็ง ครับ

ไม่แนะนำให้ใครทาปากด้วยนะครับ- -" เดียวเป็นเร่ืองเอา

ส่วนสีผึ้งดอกทองนั้นอยู่ในช่วงระยะทดลอง ช่วงนี้เลยทาคิ้ว พอได้ข้อสรุปก็จะเก็บยาวครับ

**ตอนนี้มาเทสสีผึ้งอยู่ยูเน่ียนมอลครับ หุหุ**

แสดงความคิดเห็น

สีผึ้งเบ็ดใช้ประจำ ยิ่งอาจารย์เสกเพิ่มให้ด้วยยิ่งแรง ผททาปากติ้ว หน้าผากเสกผม ตามอาจารย์บอก  โพสต์เมื่อ 16-2-2014 18:26
kiddee โพสต์เมื่อ 16-2-2014 18:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiddee เมื่อ 16-2-2014 19:12

ลองพกเดี่ยวๆเลยครับ แล้วสังเกตคนรอบข้าง ทำใจนิ่งๆอธิษฐานก่อนออกจากบ้าน แล้วปล่อยวางดูเอาเองครับว่า เพราะสิ่งไหน
ohy โพสต์เมื่อ 16-2-2014 18:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาแอบดูของแรง

DVD
ไม่แรงหรอกครับแค่นี้ อิๆ  โพสต์เมื่อ 16-2-2014 18:48
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 16-2-2014 18:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kiddee เมื่อ 16-2-2014 18:25
ลองพกเดี่ยวๆเลยครับ แล้วสังเกตคนรอบข้าง ทำใจนิ่งๆอธ ...

คราวนี้ว่าจะหาแบบ เน้นหลงใหลเราครับ

แบบ นะอกแตก ให้คิดถึงกันทั้งวัน อิๆ

ช่วงโปรไม่ต้องใช้ก็ได้มั้งครับ ที่มีก้ดีแล้ว  โพสต์เมื่อ 16-2-2014 19:14
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 16-2-2014 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับเหมือนคนเห่อแฟนไงไม่รู้ อยากไปหาเค้าทั้งวันเลยวันนี้
Paladin00 โพสต์เมื่อ 16-2-2014 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย DVD เมื่อ 16-2-2014 19:16
ครับเหมือนคนเห่อแฟนไงไม่รู้ อยากไปหาเค้าทั้งวันเลยวันนี้

ถ้าไม่จำเป้นอย่าให้หลงมากดีกว่าครับดีกว่าครับ ฮ่าๆๆๆ เอาแบบรักพอดีๆแต่นานๆพอละ

เพราะเดียวจะไกล้กันเกินไป อิอิ ตอนแรกอาจะไม่เบื่อครับเพราะน้ำต้มผักยังหวาน นานไประวังจะเบื่อกับการตามติดเอาอ่า

แต่ก็แล้วแต่คนด้วยมั้งครับ ฮ่าๆๆ

เพราะผมเจอติดแบบว่า เวลาเดียวที่ไม่คุยกันคือเวลาหลับไปแล้ว บางทีตีสามตี4เราหลับเพลินๆอยู่ก็ต้องลุกมารับโทรศัพท์ แล้วเจอกับคำถามว่า "นอนรึยัง คิดถึงเลยโทมา ......" อะไรประมาณนี้  ฟังดูหวานดีนะครับ อิอิ แต่พอถึงจุดนึงหรือจะเรียกว่าช่วงหมดโปร เราก็จะเริ่มคิดว่าเยอะไปมั้ย??? ต่างๆนาๆ ผมคงสงสาร ผญ.ด้วยแหละ เพราะทำขนาดนี้กลัวเธอจะเหนื่อย แค่พอดีๆกะพอแล้ว

เหมือนจะนอกประเด็น 555+ สรุปว่าแล้วแต่ชอบครับ แต่ถ้าแนะนำเอาแบบว่ารักนานๆแต่อย่าหลงเลย นอกจากคิดว่าแม่ของลูกจริงๆก็เอาแบบหลงโงหัวไม่ขึ้นเลยก็ได้ครับ ฮ่าๆๆๆ

**ประสบการณ์สีผึ้งหลังจากเทสวันนี้เดียวจะไปโพสต่อไว้ในกระทู้ประสบการณ์สีผึ้งละกันครับ**

DVD
ดีครับอยากลองฟังบ้าง  โพสต์เมื่อ 16-2-2014 22:59
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 17-2-2014 18:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 17-2-2014 18:13

ไปหา 2 สาวที่อ๊อฟฟิตวันนี้ ไปเจอ คนที่เคยยจีบ (นามสมมุติ เจน)

เจน เออคือ เราจะบอกว่าตอนนี้เราคบกับ บี(เคยเป็นแม่สือมาก่อน) นะ

เจน ทำหน้า งง เออดีใจด้วยนะ เออ แล้วไปจีบกันตอนไหนเนี่ย ผมบอกเออมัน อธิบายยากอะ ถาม บี เอาหละกัน

พอดี บี มา เห็นผมคุยกันกับ เจน ทำหน้าไม่พอใจอะ ผมเลยยื่นขนม ของฝากให้ ผมก็เลยขอตัวไปคุยกันที่อื่นกับ บี

บอกเค้าว่าเรามาบอกเจนนะว่าเราคบกับเธอ    บีบอกว่าไม่เห็นต้องบอกเลย คบกันเงียบๆก็ได้นิ  ไม่ใช่อะไรนะคือเราต้องทำงานร่วมกันนะเรากลัวมีปัญหา   ผมบอกไปว่าไม่น่ามีปัญหามั้ง เค้าก็ยังไม่ได้ตกลงรับเราซะหน่อยนิ เอาน่าๆๆ เราไม่อยากคบเธอแบบหลบซ่อนๆ อืมๆๆ แล้วผมก็ขอตัวกลับ

ไม่รู้จะมีปัญหากันไหมนะ
exsoze โพสต์เมื่อ 17-2-2014 21:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหม๊ท่านDVD อดชิงโชคเลยสิ่คับ ฮ่า ๆเก็บซิงไว้ชิงโชคตั้งสามสิบปี แซวเล่นนะขอรับ
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 17-2-2014 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็กลับมาร้องไห้เลย  ฮือๆๆ พรหมจรรย์กรู ไม่น่าเลยยยยยย

555
tanoros โพสต์เมื่อ 17-2-2014 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อุบ๊ะ...ล้นหลามประสบการณ์

แล้วพวกหนูล่ะ....พี่จะเอาไงต่อคะ
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 17-2-2014 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจองคนกลางได้ไหมอ่าา
akkawat โพสต์เมื่อ 18-2-2014 13:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akkawat เมื่อ 18-2-2014 16:10

แหม่ อ่านแล้วอยากมีไว้บูชาซักดอก ใครมีแบ่งผมหน่อยครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 18-2-2014 21:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บางทีแฟนไม่มีไม่ได้แปลว่าของไม่แรงนะครับ อาจารย์ผมเคยลงทองให้ เรื่องสาวเงียบมากๆจนผมถามท่าน ท่านก็บอกว่ากูจะให้มึงได้เฉพาะคนดีๆ
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 18-2-2014 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ต้น1 เมื่อ 18-2-2014 21:44
บางทีแฟนไม่มีไม่ได้แปลว่าของไม่แรงนะครับ อาจารย์ผม ...

อืมให้เฉพาะคนดีๆ อืม น่าคิดดีครับ แบบว่ามาเป็นร้อยไม่เท่ามาคนดีคนเดียว น่าคิดมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-5-2024 22:58 , Processed in 0.314591 second(s), 15 queries , File On.