เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8518
16
ซ่อนแถบด้านข้าง

กาหลงประสบการณ์สุดแซ่บ เสน่ห์มหานิยมตะกรุดม้ากล่อมนาง (ม้าเสพนาง) หลวงปู่ครูบาบุดดา วัดหนองบัวคำกับตะกรุดนางอกแตกโลหะอุดผงหลวงพ่อฤทธิเดชและตะกรุดแฝด แม่ทัพแห่งเสน่ห์ ญาท่านโทน

[คัดลอกลิงก์]
lolipop โพสต์เมื่อ 8-2-2014 08:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ตะกรุดม้ากล่อมนาง (ม้าเสพนาง) หลวงปู่ครูบาบุดดา วัดหนองบัวคำ
ตะกรุดนางอกแตกโลหะอุดผงหลวงพ่อฤทธิเดช
ตะกรุดแฝด แม่ทัพแห่งเสน่ห์ ญาท่านโทน

เป็นตะกรุด 3 ดอกที่บอกได้เลยว่า ประสบการณ์ทำเอาผมอายเลยทีเดียว เพราะในชีวิตไม่เคยมีผู้หญิงมองตามขนาดนี้มาก่อน
เรื่องมีอยู่ว่า เที่ยงวันนั้นผมได้ตะกรุดทั้ง 3 ดอกที่เช่าจาก พี่วินนี่ มาและเมื่อทำการแกะแล้ว ก็อ่านรายละเอียดทั้งหมดที่มีของตะกรุดทั้ง 3 ดอก
ทำการอาราธนา และท่องคาถา ตามใบกำกับ เมื่อท่องเสร็จก็นำตะกรุดทั้ง 3 ดอกขึ้นพนม แล้วอธิฐานต่อครูบาอาจารย์ทั้ง 3 ในใจว่า
ขอให้แสดง บารมีความเป็นเมตตามหานิยมให้ลูกดูด้วยเอาให้เห็นจะๆ เย็นวันนั้นผมออกไปเล่นเกมที่ร้านประจำ พี่ที่ร้านชวนผมเข้า 7-11
ผมก็คอแห้งพอดีก็ตบปากรับคำ เดินไป 7-11 ที่อยู่ตรงข้ามกับร้าน ก็เข้าไปที่ตู้ขายน้ำเจอผู้ชายคนนึงกำลังเลือกชาเขียว และด้วยความสูง
ของผมทำให้มองข้ามเชล์วสินค้าไปเจอ ผู้หญิงคนนึงกำลังเลือกแว่นอยู่ ก็คิดในใจ ขาว ตัวเล็ก น่ารักดี ผมก็หันกลับมามองที่ตู้เย็นรอ ผู้ชาย
ที่กำลังเลือกน้ำอยู่ข้างหน้าผมเลือกเสร็จ เมื่อผู้ชายคนที่กำลังเลือกน้ำตัดสินใจหยิบน้ำมา ผู้หญิงคนที่เลือกแว่นก็พุ่งตรงเข้ามาหา ผู้ชายคนนั้น
โชว์แว่นที่ยืนเลือกอยู่แล้ว ถามกันว่าน่ารักรึเปล่า จึงได้ความว่าเค้าเป็นแฟนกัน ที่นี้ตอนเค้า 2 คนถามกันอยู่ผมก็เหล่ไปมองแว่นที่เค้าเลือกมา
ก็คิดในใจว่าเข้ากันดี น่ารักเลยทีเดียว แต่ด้วยอะไรไม่รู้ตอนแอบมอง ผู้หญิงคนนั้นก็ดันหันสบตาผมพอดี ผมเลยยิ้มให้เล็กๆ แล้วเค้า2 คนก็เดิน
ไปเลือกอย่างอื่นต่อ ผมก็เดินไปหยิบน้ำมา ระหว่างที่กำลังเดินไปจ่ายเงิน ก็เดินไปหาพี่ที่มาด้วยกันว่าเลือกของกินเสร็จรึยัง ผู้หญิงคนนั้นก็เดิน
ผ่านมาทางผมแล้วมองหน้าผมอีก พอผมกำลังเดินไปจ่ายตังก็มองผมอีกมองแบบไม่สนใจแฟนเค้าเลย จนผมรู้สึกว่าเกรงใจแฟนกลัวโดนต่อย
ก็รีบจ่ายตังแล้วพุ่งออกจาก 7-11 อย่างรวดเร็ว พอเดินเข้าร้านเกมได้ผมก็ปิดประตูในช่วงนั้นผมก็หันไปดูที่ 7-11 เห็นผู้หญิงมองผมอยู่หน้า 7-11
จนแฟนเค้าต้องมาสะกิด เค้าถึงเดินไปขึ้นรถ นี่แหละครับ ประสบการณ์แบบสุดขั้วของผมจริงๆมีอีกหลายชิ้น แต่รู้สึกประทับใจในน้ำใจของพี่วินนี่
ที่ช่วยเก็บตะกรุดทั้ง 3 ดอกที่ผมจองไว้ แต่ด้วยความที่มีปัญหากับทางบ้านเลยทำให้ผิดนัดการโอนเงินกับพี่วินนี่ไป

ขอใช้โอกาสนี้ขอขอบคุณ พี่วินนี่ อีกรอบครับ   

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +11 หลง +19 ร้อนแรง +30 ย่อ เหตุผล
neokob + 11 ร้อนแรง
cho + 20
kiddee + 19
boygirl2013 + 10

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Blackhead โพสต์เมื่อ 8-2-2014 09:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
cho + 10

เจ้าของ| lolipop โพสต์เมื่อ 8-2-2014 10:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังจากเย็นนั้นก็เก็บใส่กล่องเลยครับไม่กล้าพกแล้ว 555
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 8-2-2014 10:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

้เสน่ห์ไม่ใช้เล่นเลยนะครับ สาวยังมองไม่เกรงจงเกรงใจเเฟนตัวเอง เลย
หลงในเสน่ห์ของคุณlolipop ซะเเล้ว

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
cho + 10

kiddee โพสต์เมื่อ 9-2-2014 08:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีๆแบบนี้ติดตัวไว้น่าจะดีกว่าเก็บนะครับ
เคยใช้แต่เหรียญเศรษฐีเงินล้านของญาท่านโทน โชคลาภนี่ก้ไม่เบาเหมือนกันครับ

คะแนน

cho + 10

เจ้าของ| lolipop โพสต์เมื่อ 10-2-2014 06:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีแฟนแล้วเก็บไว้จะดีกว่าครับ เดี๋ยวจะเป็นปัญหาถ้าติดตัวไว้

แสดงความคิดเห็น

งั้นถือว่าทำถูกต้องแล้วครับ ดีมากเลยครับ จะมีปัญหาหรือไม่มี แต่มีแฟนแล้วหยุดนี่ชื่นชมครับ  โพสต์เมื่อ 10-2-2014 09:12
cho โพสต์เมื่อ 10-2-2014 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอผมกำลังเดินไปจ่ายตังก็มองผมอีกมองแบบไม่สนใจแฟนเค้าเลย จนผมรู้สึกว่าเกรงใจแฟนกลัวโดนต่อย >>>> ดีนะยังไหวตัวทัน!!
 เจ้าของ| lolipop โพสต์เมื่อ 10-2-2014 16:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555 ผมเป็นผู้ชายตัวเล็กครับสู้ใครไม่ได้ เน้นล้อหลอกเพื่อโกยอย่างเดียวคับ แล้วอีกอย่างวันนั้นจิงๆแขวนพระไปองค์เดียวเป็นกริ่งจังหวัดชลบุรี กับ  ตะกรุด3 ดอกนี้ ไม่ได้มีสายบู้แบบคงกระพันเลย ถ้าไฟว์ไปเกรงจะไม่รอด
neokob โพสต์เมื่อ 10-2-2014 17:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กดคะแนนให้ครับโทรสับค้างเหลือ 1 เลยขออภัยจิงๆ
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 10-2-2014 20:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย lolipop เมื่อ 10-2-2014 16:29
555 ผมเป็นผู้ชายตัวเล็กครับสู้ใครไม่ได้ เน้นล้อหลอกเ ...

ดีเเล้วครับเป็นผมก็เอาตัวรอดก่อน555+
 เจ้าของ| lolipop โพสต์เมื่อ 11-2-2014 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันหลังผมจะถ่ายสร้อยเส้นใหญ่ที่ใส่ตอนสอบนะคับมีหลายองค์ที่ไม่รู้ว่าของที่ไหน
cho โพสต์เมื่อ 12-2-2014 08:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 12-2-2014 09:35

ผมกำลังเดินไปจ่ายตังก็มองผมอีกมองแบบไม่สนใจแฟนเค้าเลย จนผมรู้สึกว่าเกรงใจแฟนกลัวโดนต่อย ก็รีบจ่ายตังแล้วพุ่งออกจาก 7-11 อย่างรวดเร็ว พอเดินเข้าร้านเกมได้ผมก็ปิดประตูในช่วงนั้นผมก็หันไปดูที่ 7-11 เห็นผู้หญิงมองผมอยู่หน้า 7-11 จนแฟนเค้าต้องมาสะกิด เค้าถึงเดินไปขึ้นรถ นี่แหละครับ ประสบการณ์แบบสุดขั้วของผมจริงๆ

รับอั่งเปา มูลค่า 800 บาท
สิทธิ์เป็นฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง ระยะเวลา 6 เดือน
ส่งหลักฐานบัตรประชาชนมาที่ cho.khalong@hotmail.com  

kiddee โพสต์เมื่อ 12-2-2014 09:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยครับ
DVD โพสต์เมื่อ 12-2-2014 09:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยครับ
 เจ้าของ| lolipop โพสต์เมื่อ 12-2-2014 16:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้วขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 23:08 , Processed in 0.288012 second(s), 14 queries , File On.