เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2983
24
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญบูชาวัตถุมงคลสายพราหมณ์ ของสถานค้นคว้าสัจจะธรรมปุรุโษตตมะ หรือสายจักรเพชรครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บอส ดินแดง เมื่อ 20-1-2014 22:08

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บอส ดินแดง เมื่อ 6-1-2014 19:53

ขอเชิญบูชาวัตถุมงคลสายพราหมณ์ ของ
สถานค้นคว้าสัจจะธรรมปุรุโษตตมะ หรือสายจักรเพชรครับ

ซึ่งจะออกให้บูชาในงานไหว้ครูประจำปี 2557 ที่จะถึงนี้ครับ
1 ปีสร้างครั้งเดียวหมดแล้วต้องรอปีหน้าครับ

ซึ่งวัตถุมงคลรายละเอียดต่างๆ กระผมได้พิมพ์ไว้ใน
ห้องข่าวความเคลื่อนไหวแล้วครับ
สนใจกดลิ้งค์เข้าไปชมได้เลยครับ

ทุกรายรวมค่าส่ง EMS แล้ว ซึ่งแม่งูวาสุกรี+แม่นางกวักปลาตะเพียน
2 รายการนี้ค่าส่งร่วม 200 กว่าบาทครับ เพราะต้องแช่ในน้ำทิพย์จากพิธีส่งให้ครับ

สามารถสั่งจองไว้ โดยโอนเงินมาที่ผมได้ครับ หรือโทรสอบถาม
087 791 9935 บอส ครับผม

ธนาคารกสิกรไทย บัญชีออมทรัพย์
เลขที่บัญชี 7 7 7 - 2 1 7 - 6 6 7 - 2
ธีรศักดิ์ ทำทอง

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kiddee โพสต์เมื่อ 7-1-2014 06:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแรงมาแล้ว
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-1-2014 18:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ ใช่ครับพี่ชาย ของดี ๆแรงๆ สร้างไม่มากด้วย

เหรียญจักรเพชร เล่นหากันเป็นครึ่งแสน เนื้อฝาบาตรสวยๆ เหยียบแสน

แล้วของสร้างแต่ละปีำจำนวนน้อยมาก ๆครับมีประสบการณ์เป็นที่เชื่อถือกันมาเกือบ 50 กว่าปีครับ

ไม่เก็บตอนนี้ แล้วจะไปเก็บตอนไหนใช่ัมั้ยครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 8-1-2014 12:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลชุดนี้ เน้นความเป็นมงคล ชุ่มเย็น ค้ำคูณ ส่งเสริม ให้มั่งมี
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 8-1-2014 20:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kiddee เมื่อ 8-1-2014 12:29
วัตถุมงคลชุดนี้ เน้นความเป็นมงคล ชุ่มเย็น ค้ำคูณ ส่งเสริม ให้มั่งมี

ถูกต้องนะค๊าบบบบบบบ
kwong โพสต์เมื่อ 9-1-2014 00:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจครับ อยากถามว่าถ้าเอามาบูชา ต้องตั้งยังไงในบ้าน ไว้ในห้องพระได้ไหม แล้วจะมีผลอะไรกับกุมารหรือพรายที่อยู่ในบ้านไหมครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-1-2014 13:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kwong เมื่อ 9-1-2014 00:26
สนใจครับ อยากถามว่าถ้าเอามาบูชา ต้องตั้งยังไงในบ้าน ...

ตั้งได้ครับผมเอาไว้ล่างสุด ท่านเป็นเทพครับ ไม่มีผลอะไรกับกุมารและพรายครับผม
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 10-1-2014 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
:lol:lol:lol
steelpony โพสต์เมื่อ 18-1-2014 00:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นานๆ แวะเข้ามาที มาเจอของดีเพียบ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 19-1-2014 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย steelpony เมื่อ 18-1-2014 00:44
นานๆ แวะเข้ามาที มาเจอของดีเพียบ

ใช่ครับผม พลาดครั้งนี้รออีกยาวเลยครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 20-1-2014 14:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้มีพี่ ๆเริ่มทยอยโอนเงินมาสั่งจองบูชากันแล้วครับ

หลังวันงาน วันเสาร์ที่ 8 กุมภาพันธ์

ผมจะเริ่มส่งให้นะครับ

ถ้าไม่พลาดวันจันทร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ พร้อมส่งให้พี่ๆที่สั่งจอง

ทั่วประเทศ พร้อมกันครับผม
tak2012 โพสต์เมื่อ 20-1-2014 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญบูชาวัตถุมงคลสายพราหมณ์ ของ
สถานค้นคว้าสัจจะธรรมปุรุโษตตมะ หรือสายจักรเพชรครับ

ซึ่งจะออกให้บูชาในงานไหว้ครูประจำปี 2257 ที่จะถึงนี้ครับ
1 ปีสร้างครั้งเดียวหมดแล้วต้องรอปีหน้าครับ

ท่านบอสแก้ไขปี พ.ศ. ด้วยครับ
thammanoon โพสต์เมื่อ 20-1-2014 16:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหลือรายการไหนบ้างครับ
ต้องจองหรือไปที่งานได้ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 11:45 , Processed in 0.160919 second(s), 7 queries , File On.