เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2303
18
ซ่อนแถบด้านข้าง

สวยมากๆ...เหรียญหลวงปู่ทวด เนื้อเงิน รุ่นมนต์จินดามณี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 20-12-2014 14:42

เหรียญหลวงปู่ทวด เนื้อเงิน รุ่นมนต์จินดามณี

จัดสร้างโดย อ.สุธันย์ สุนทรเสวี  จำนวน185 เหรียญ  
เหรียญสุดยอดของชนวนมวลสาร อ.สุธันย์ ท่านใช้แผ่นเงินที่รีดขนาด 5*5 นิ้ว หนักแผ่นละ 2 บาท ถวายพระเกจิชื่อดังทั่วประเทศให้จารพระยันต์ที่แต่ละท่านถนัดที่สุดจำนวนถึง 520 องค์ และยังมีแผ่นเงินพระยันต์ ขนาด 6*6นิ้ว ลงพระคาถาอันศักดิ์สิทธิ์อีก 23 พระยันต์ เช่น ยันต์พิชัยสงคราม ยันต์โสฬสมหามงคล ยันต์มหาจักพรรดิ์ ฯลฯ นอกจากนี้ยังมีชนวนพระกริ่งชื่อดัง ชนวนเหรียญพระพุทธรูปสำคัญอีกทั้งหมด ได้นำมาหลอมรวมกันหลังจากนั้นจึงนำไปรีดเป็นแผ่นก่อนนำมาปั๊มเป็นเหรียญ  จากนั้นจึงนำตระเวณปลุกเสกระยะเวลารวม 6 ปี  ผ่านพิธีชัยมงคลาภิกเษกทั้งที่วัดพระแก้ว วัดบวร วัดเมือง ยะลา ผ่านพิธีบวงสรวงที่สำนักสงฆ์ต้นเลียบ บริเวณสถูปใต้ต้นเลียบ  แล้วถึงให้พระเกจิปลุกเสกเดี่ยวอีกนับสิบรูป เช่น  หลวงพ่อทอง วัดสำภาเชย  หลวงปู่ทองดำ วัดท่าทอง หลวงพ่อเอื้อม วัดบางเนียน หลวงพ่ออุดม วัดพิชัยสงคราม ฯลฯ

ขนาดประมาณ 2.5*3.8 cm. สร้างจำนวน 185 เหรียญ
สวยหายากแล้วมีแบ่งหนึ่งเหรียญ  
ให้บูชา 6,999 บาท...ส่ง EMS ฟรี+พระสมนาคุณ

หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป  
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com  (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"  เบอร์ 09-ุ6261-9782
ขอบคุณครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 21-12-2013 15:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเอกสารการสร้างมอบให้...ท่านที่สนใจสอบถามเข้ามาได้นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-12-2013 08:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านที่สนใจสอบถามเข้ามาได้นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-12-2013 11:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 20-3-2014 12:29

จัดเป็นของขวัญปีใหม่ ให้บูชาแบบเบาๆที่  6,499 บาท...
ท่านใดเร็วกว่าก็ได้ไปบูชาขอรับ หลังจากวันนี้จะขอปรับค่าบูชาครับ

ฟรีค่าส่ง EMS ทั่วประเทศ+พระโพธิญาณและพระคาถา

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 31-12-2013 11:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 20-3-2014 12:29

จัดเป็นของขวัญปีใหม่ ให้บูชาแบบเบาๆที่  6,499 บาท...
ท่านใดเร็วกว่าก็ได้ไปบูชาขอรับ หลังจากวันนี้จะขอปรับค่าบูชาครับ

ฟรีค่าส่ง EMS ทั่วประเทศ+พระโพธิญาณและพระคาถา

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-1-2014 07:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 20-3-2014 12:30

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-1-2014 08:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 20-3-2014 12:30

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-1-2014 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยหรือไม่สวย ขลังหรือไม่ขลัง  ท่านที่ศรัทธาหลวงปู่ทวดต้องลองพิจารณาดูนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-1-2014 09:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 4-1-2014 09:38

ชนวนเนื้อเงินจากพระกริ่ง เหรียญทุกรุ่นที่แพงๆ ทะลุหลักหมื่นในตอนนี้ก็รวมอยู่ในเหรียญรุ่นนี้เกือบจะทั้งหมดแล้ว  เป็นสุดยอดของดีที่คุ้มครองผู้บูชา สมควรมีไว้ติดตัว สนใจพูดคุยกันได้นะครับ....

..พระดีมีน้อยไม่พอกับความต้องการ แม้มีเงินก็ไม่แน่ว่าจะหาได้ ขอเชิญนะครับ..
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 6-1-2014 07:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ท่านใดเร็วกว่าก็ได้ไปบูชาขอรับ ก่อนที่จะแพงกว่านี้ครับ

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-1-2014 08:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สายพุทธคุณที่เต็มเปี่ยม...ท่านที่สนใจขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-1-2014 07:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านที่ชอบและอยากได้ สอบถามเข้ามาได้นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 13-1-2014 16:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พระดีที่อยากให้ท่านได้บูชา  ท่านที่ศรัทธาขอเชิญนะครับ

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-1-2014 10:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านใดเร็วกว่าก็ได้ไปบูชาขอรับ ก่อนที่จะแพงกว่านี้ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 08:48 , Processed in 0.258576 second(s), 7 queries , File On.