เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4312
45
ซ่อนแถบด้านข้าง

*ปิดรายการ*ส่งท้ายดีๆกับ "แม่เนื้อหอม" ของขวัญชุดสุดท้ายรับปีใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 21-12-2013 14:51

แม่เนื้อหอม..นางพญาทิพย์สุวรรณ รุ่น 1 พิมพ์นกสาลิกาคู่
อธิษฐานจิตปลุกเสกโดย...ลป.คำพันธ์ วัดธาตุมหาชัย นครพนม

จัดสร้างโดย...
คุณกฤปาจารย์ ออกที่วัดแก่งตอย จ.อุบลราชธานี มีทั้งสองแบบคือ แบบมีนกสาลิกาคู่และไม่มีนกสาลิกา การ สร้างทุกครั้งจะมีการเชิญ"แม่ทิพย์สุวรรณ"กับบริวาร"กาละเทสะ-กาละสัทธา"ทุก ครั้งที่ผสมเนื้อเพื่อกดพิมพ์ ผู้กดพิมพ์ต้องทำสมาธิเตรียมตัวสวดมนต์ทุกครั้งต้องสร้างรูปให้อาการสามสิบ สองเชิญญาณของแม่ทิพย์สุวรรณในพระทุกองค์ที่กดพิมพ์เพื่อที่ท่านจะได้คุ้ม ครองอยู่ในพระทุกองค์

มวลสาร...
มวลสารหลักคือ ผงสาลิกาทิพย์สุวรรณและมวลสารอื่นๆมากเกือบเท่าๆปูน จึงทำให้พระแลดูไม่ค่อยคมมากนัก และมวลสารที่สำคัญที่สุด คือ เส้นเกศาของหลวงปู่คำพันธ์ โดยเฉพาะเส้นเกศาบางองค์จะเห็นเกศาชัดเจนบางองค์ไม่เห็น แต่ยืนยันว่ามีใส่ทุกองค์

การปลุกเสก....หลวงปู่คำพันธ์ ได้เมตตาอธิษฐานจิตปลุกเสกให้

คาถาบูชา
“ทิพย์สุวรรณ กาละเทสะ กาละสัทธาประสิทธิเม”
แก้บนด้วย มะพร้าวอ่อน+ขนมชั้น

มีแบ่ง 3 องค์สุดท้ายหมดแล้วหมดเลย...ตั้งใจจะเก็บไว้แต่มีสมาชิกสอบถามมาก็จัดให้บูชาแบบเบาๆ หลังปีใหม่หากไม่มีใครเอาจะขอปรับค่าบูชาครับ...(เรียงตามลำดับจากบนลงล่าง องค์ที่ 1,2,3)
แบบไม่เห็นเส้นเกศา บูชาองค์ละ 999 บาท....ค่าส่ง EMS ฟรี

(แจก..พระโพธิญาณ+พระคาถาพระเจ้าอุ้มโลก ดูที่กระทู้ http://khalong.com/board2/thread-25765-1-1.html )

โอนเงินเข้าบัญชี  THANAT  BOONCHUWISIT
ธนาคาร  กรุงเทพ ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2
ติดต่อ.. โทร  08-7459-5388
(หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป)  
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com  (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"  ที่เบอร์ 08-7459-5388
เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ต ...ขอบคุณครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-12-2013 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 1-12-2013 10:19

ตาหลวงทอง วัดหลักห้า...ก็บอกว่า "พระเจ้าชู้"
ลป.คำพันธ์ วัดธาตุมหาชัย...ก็บอกว่า "พระเจ้าชู้"

ท่านจะแจกเฉพาะสุภาพสตรี เพราะกลัวสุภาพบุรุษได้ไปแล้วจะวุ่นวายเรื่องผู้หญิงมากเกินไป...สุภาพสตรีที่แฟนไม่อยู่ในร่องในรอยไม่ควรพลาดนะครับ (เดี๋ยวผมจะมาเล่าประสบการณ์ดีๆจากน้องผู้หญิงคนหนึ่งให้ฟังครับ)
credito โพสต์เมื่อ 1-12-2013 10:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พุทธคุณด้านเมตตามหาเสห่ห์โดยเฉพาะเลยใช่หรือเปล่าครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-12-2013 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 2-12-2013 08:51
ต้นฉบับโพสต์โดย credito เมื่อ 1-12-2013 10:44
พุทธคุณด้านเมตตามหาเสห่ห์โดยเฉพาะเลยใช่หรือเปล่าครับ

ใช่ครับผม...เป็นเมตตามหาเสน่ห์แบบเย็นๆนุ่มลึกที่เกิดจากพุทธคุณและเทพบันดาลแถมด้วยโชคลาภอีกต่างหาก เพราะในองค์พระมี..แม่ทิพย์สุวรรณ และบริวาร...คอยบันดาลให้ผู้ที่ศรัทธาและเชื่อมั่นประสบความสำเร็จในสิ่งปรารถนาที่ไม่เกินกฏแห่งกรรมของตน...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-12-2013 12:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 1-12-2013 12:01

3  องค์สุดท้ายของความขลังด้านเมตตามหาเสน่ห์และโชคลาภ รับปีใหม่ในค่าบูชาแสนเบาที่ 999 บาท...หลังปีใหม่จะปรับค่าบูชาครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-12-2013 17:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มี 3 องค์ นะครับ...คุณ....เทพ  ดูแล้วตัดสินใจเอาเองนะครับ

ท่านใดศรัทธาและชื่นชอบจองก่อนได้ก่อนนครับผม
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-12-2013 07:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
3  องค์สุดท้ายของความขลังด้านเมตตามหาเสน่ห์และโชคลาภ รับปีใหม่ในค่าบูชาแสนเบาที่ 999 บาท...หลังปีใหม่จะปรับค่าบูชาครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-12-2013 08:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 2-12-2013 21:33

HOT

ประสบการณ์คร่าวๆล่าสุดนะครับ...ผมรู้จักน้องผู้หญิงคนหนึ่งที่มาชอบพอกับเพื่อนผม  แต่เพื่อนคนนี้ได้ชื่อว่าสุดยอดของความเจ้าชู้ลื่นเหมือนปลาไหลไปได้ทุกที่ที่มีสาวๆ  น้องผู้หญิงร้องห่มร้องไห้มาฟ้องผมแทบทุกวัน  ผมต้องกลายเป็น "ศิราณี" คอยแก้ปัญหาหัวใจให้จนเอือม  จนเมื่อประมาณสองเดือนที่แล้ว  ผมได้ให้แม่ทิพย์สุวรรณไปหนึ่งองค์ บอกให้เอาไปบูชามีอะไรให้บอกกล่าวให้แม่ทิพย์สุวรรณและบริวารช่วยเหลือ  หลังจากได้บูชาแม่ทิพย์สุวรรณก็ ไม่เห็นมาปรึกษาเรื่องปัญหาหัวใจสักที....ตอนนี้น้องเขาเลี่ยมทองให้แม่ทิพย์สุวรรณเรียบร้อยแล้ว ไว้วันหลังจะถ่ายรูปมาให้ชมครับ...ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-12-2013 08:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขนาดกำลังน่ารัก  น้ำหนักเบาๆแขวนติดตัวสบาย  น้องหญิงทั้งหลายไม่ควรพลาด...เดี๋ยวจะว่าไม่บอก
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-12-2013 18:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนุ่มๆก็บูชาได้นะครับ....เมตตามหาเสน่ห์เป็นหลัก  โชคลาภก็ไม่ใช่ย่อย...อยากรู้ต้องลองนะขอรับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-12-2013 19:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พ่อท่านทอง ถิรจิตโต วัดหลักห้า ท่านบอกว่า "พระเจ้าชู้"

การสร้างทุกครั้งจะมีการเชิญแม่ทิพย์สุวรรณกับบริวารกาละเทสะ-กาละสัทธาทุกครั้งที่ผสมเนื้อเพื่อกดพิมพ์ ผู้กดพิมพ์ต้องทำสมาธิเตรียมตัวสวดมนต์ทุกครั้ง ต้องสร้างรูป ให้อาการสามสิบสองเชิญญาณของแม่ทิพย์สุวรรณในพระทุกองค์ที่กดพิมพ์เพื่อที่ ท่านจะได้คุ้มครองอยู่ในพระทุกองค์  ผู้ที่มีแม่ทิพย์สุวรรณอยู่ในบ้านนั้น มักจะมีนกแวะมาเยี่ยมเยียนมากเป็นพิเศษสังเกตได้
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-12-2013 19:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 2-12-2013 19:23

ข้อเขียนของ...คุณกฤปาจารย์...ตอนหนึ่งเกี่ยวกับ...นางพญาทิพย์สุวรรณ

สมัยที่ผมไปช่วยงานอาจารย์เวทย์ ที่วัดแก่งตอย ผมได้สร้างพระสมเด็จนางพญาทิพย์สุวรรณ ไว้ชุดหนึ่ง มีทั้งมีนกสาลิกาคู่ และไม่มีนกสาลิกา ผมได้ประเคน ผงสาลิกาทิพย์สุวรรณ และมวลสารอื่นๆ มากเกือบเท่าๆปูน ตามประสาคนมือเติบ จึงทำให้พระแลดูไม่ค่อยคมมากนัก หลวงปู่คำพันธ์ ได้เมตตาปลุกเสกให้ ซึ่งพระชุดนั้นผมได้ถวายอาจารย์เวทย์ไว้

มีเรื่องแปลก อาจารย์เวทย์เล่าว่า ได้มอบพระนางพญาฯ ให้พระในวัดธาตุมหาชัย ที่สนิทกันพร้อม แนะนำวิธีใช้ ที่ผมเคยบอกท่านไว้ ไม่นานพระ ๒ รูป ซึ่งบวชมานานปี ได้สึกออกมามี “เมีย”
ร้อนถึงหลวงปู่คำพันธ์ ได้เรียกอาจารย์เวทย์ มาสอบถาม “เวทย์เจ้าให้อะไรพระ ๒รูปนั้น”
“พระผสมผงสาลิกา ที่หลวงปู่เสกครับ” อาจารย์เวทย์ตอบ
“ เออ พวกนี้ ได้พระแทนที่จะอธิษฐานในสิ่งที่ดี กับไปอธิษฐานในทางไม่ดี” หลวงปู่บ่น

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-12-2013 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 3-12-2013 06:25

ขนาดกำลังน่ารัก  น้ำหนักเบาๆแขวนติดตัวสบาย  น้องหญิงทั้งหลายไม่ควรพลาด...เดี๋ยวจะว่าไม่บอก

หนุ่มๆก็บูชาได้นะครับ....เมตตามหาเสน่ห์เป็นหลัก  โชคลาภก็ไม่ใช่ย่อย...อยากรู้ต้องลองนะขอรับ

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-12-2013 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกหนึ่งประสบการณ์ที่...คุณกฤปาจารย์...เขียนไว้ครับ
ครั้งหนึ่งมีการนำผ้าป่าไปทอดที่วัดแก่งตอย เดินทางโดยรถตู้ ก่อนออกเดินทาง ตามประสาคนขับรถ ยามที่ไม่ได้ขับรถเอง เรียกว่าไม่ไว้ใจกันละ  จึงนำสีผึ้งสาลิกาทิพย์สุวรรณ ไปเจิมหน้ารถให้คุ้มครองการเดินทาง  จึงหลับสบายตลอดการเดินทาง  เช้าถึงอุบลฯ ที่บ้านคุณอำพล ในคณะมีผู้ปฏิบัติธรรมอยู่หลายคน หน้าตื่นบอกผม “พี่เมื่อคืนหนูเห็นผู้หญิงแต่งชุดไทย เกาะข้างรถ ๒ คน ข้างละคน”
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-12-2013 21:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 2-12-2013 21:48

อีกหนึ่งประสบการณ์ที่...สมาชิกของเมืองเสน่ห์ฯ...ได้ PM มาเล่าให้ฟังว่า...

เห็นรูปพระนางพญาทิพย์สุวรรณที่ผมลงไว้ให้บูชา  ก็อยากได้แต่ยังไม่ตัดสินใจ  ปรากฏว่านอนคืนนั้นได้ฝันว่ามีผู้หญิงคล้ายนุ่งชุดไทยมานั่งอยู่ข้างๆเตียง ตื่นเช้ามารีบโทรมาบูชาทันทีเลยครับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 06:34 , Processed in 0.141825 second(s), 6 queries , File On.