เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1660
11
ซ่อนแถบด้านข้าง

เหรียญหล่อ เนื้อดีบุก อาจารย์ประคอง รุ่นแรก " ฉันเสกจนเหรียญลุกได้เอง "

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บอส ดินแดง เมื่อ 15-10-2013 15:09

เหรียญหล่อรูปเหมือน รุ่นแรก เนื้่อดีบุก

ที่ระลึกฉลองอายุ บารมี 70 อาจารย์ประคอง รุ่นเจริญ

ฆราวาสผู้ทรงอาคมขลังแห่งศาสตร์
วิชาเข็มทองคะนองฤทธิ์

เหรียญหล่อรุ่นนี้เป็นเหรียญเทโบราณ ทรงคุณค่ายิ่ง

ผสมด้วยชนวนดีบุกๆหลายที ทั้งบุษบกพระแก้วมรกตก็ใช้ ของดีที่หายาก
ศิษย์รุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ใครมีก็หวงหมด

เหรียญหล่อนี้ อาจารย์ประคอง ท่านตั้งใจเสก
ให้เหรียญแทนตัวท่าน ท่านกล่าวว่า

" ฉันเสกเหรียญนี้จนลุกตั้งขึ้นเองได้ "

ไม่ธรรมดา เพราะท่านทำรุ่นแรก อย่างไรแล้วต้องจัดเต็มไว้ก่อน

ที่สำคัญ ท่านจารยันต์อักขระอาคมขลังทุกด้าน
ของเหรียญ ไม่ว่าจะขอบเหรียญ
ด้านหน้า ด้านหลังเหรียญ
ท่านจารให้เต็มที่ทุกกระเบียดนิ้ว เรียกได้ว่า ...
ไม่ขลังก็ไม่รู้จะว่าอย่างไรแล้ว
จำนวนการสร้างก็น้อยแค่ 70 เหรียญเท่านั้น

เห็นอย่างนี้ จะปล่อยผ่านได้อย่างไรครับ
อาจารย์ประคอง ท่านเก่งแค่ไหนไม่ต้องพูดถึงเพราะ
ลำพังตะกรุดมอญท่านก็ก่อเกิดประสบการณ์ลือเลื่องมาก ๆ

มีแค่เหรียญเดียวนะครับ รายการนี้ แท้เดิม
เก่าเก็บสวยงามน่าสะสม

บูชา 3000 บาทครับผม

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message)
เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรติดต่อ  087 - 791 - 9935   บอส ครับผม

ธนาคาร :        ธนาคารกสิกรไทย จำกัด (มหาชน)
เลขที่บัญชี :    7772176672
ชื่อบัญชี :        นายธีรศักดิ์ ทำทอง
ประเภทบัญชี : ออมทรัพย์
สาขา :            เอสพละนาด (รัชดาภิเษก)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
คำแพง โพสต์เมื่อ 15-10-2013 18:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห...สวยงามมากครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 15-10-2013 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค๊าบพี่คำแพง เก่าเก็บ งดงาม

หายากมาก ๆครับผ๊ม

แสดงความคิดเห็น

เพี้ยง...พรุ่งนี้จงมีโชคลาภลอยมาด้วย เทอญ  โพสต์เมื่อ 15-10-2013 19:44
tak2012 โพสต์เมื่อ 17-10-2013 10:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งดงามมากครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-10-2013 14:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
katrios13 โพสต์เมื่อ 17-10-2013 23:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขนาดประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-10-2013 23:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย katrios13 เมื่อ 17-10-2013 23:01
ขนาดประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

ประมาณพระสมเด็จพิมพ์มาตรฐานครับ หนาประมาณครึ่งเซ็นเพราะหล่อโบราณครับพี่ แบบนี้หายาก สร้างน้อยมาก แถมท่านอาจารย์ยังจารอักขระแบบจุใจมากกกครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 18-10-2013 18:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีและบุกได้เลยครับ สำหรับท่านที่อยากได้ของดี
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 18-10-2013 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kiddee เมื่อ 18-10-2013 18:12
ดีและบุกได้เลยครับ สำหรับท่านที่อยากได้ของดี

ใช่ค๊าบพี่
ศิษย์รุ่นใหญ่ รุ่นเล็กใครมีก็หวง ก็ท่านอาจารย์เสกให้ตั้งได้เอง ไม่ธรรมดาเลยครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-12-2013 19:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รายการนี้ยังอยู่นะครับผม สนใจจัดเลยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 04:41 , Processed in 0.187314 second(s), 9 queries , File On.