เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

'ไม่กล้าใช้ กลัวแรงไป' มหาชนนิยมมาก 4 รุม 1 แม่ยั่วเมืองรุ่นแรก อ.หม่อม

[คัดลอกลิงก์]
gspot โพสต์เมื่อ 15-8-2013 03:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
cho ตอบกลับเมื่อ 14-8-2013 23:52
ขออภัยตอบช้า...จัดส่งไปแล้วววว

ขอบคุณมากครับพี่โชว
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
IMBOWBII โพสต์เมื่อ 19-8-2013 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีอยู่มั้ยค่ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 19-8-2013 16:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
IMBOWBII ตอบกลับเมื่อ 19-8-2013 15:58
ยังมีอยู่มั้ยค่ะ

มีค่า
IMBOWBII โพสต์เมื่อ 19-8-2013 17:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IMBOWBII เมื่อ 19-8-2013 17:51

ขอจองค่ะ
พรุ่งนี้โอนนะค่ะ

พร้อมกรอบเลยใช่มั้ยค่ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 19-8-2013 18:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
IMBOWBII ตอบกลับเมื่อ 19-8-2013 17:46
ขอจองค่ะ
พรุ่งนี้โอนนะค่ะ

ช่ายแว้ว โอน 2260.-
yok1222 โพสต์เมื่อ 5-11-2013 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ พี่ โชว์

วันนี้ ได้ รับ ท่านแม่ มา แล้ว อิอิ นั่งรอ นานมาก (ใจร้อน อ่ะ) เพราะ ได้ยินเมื่อวันอาทิตย์ว่า พี่โชว์ ไม่ว่างส่งวันจันทร์ อาจจะส่งอังคารแทน ได้วัน พุธ  

กล่อง

กล่อง

พอ ตอนเย็น วันนี้ (อังคาร)  อดใจไม่ไหว เลย โทร ถาม พี่ ผล ออกมา ส่งไปแล้ว ค่ะ น่าจะได้รับ แระนะ  ผม เลย รีบ ออกจาก ที่ทำงาน รีบกลับบ้าน ด่วน ผลออกมา คือ พัสดุ มาถึง แล้ววว

เห็นที่แรก ตกใจ รัดกล่องซะ แหม นึกว่า กล่องสมบัติ

ผม เลย รีบ ไป ซื้อ ดอกไม้ พวงมาลัย เตรียมมารับไหว้ ท่านแม่

พอ กลับมา ถึง บ้าน กำลัง จะแกะกล่อง อยู่ๆ ในใจ ก้ นึก ขึ้นมาว่า ในกล่อง นี้ ไม่น่าใช่ ปางขย่มตอ แน่ เลย (ในใจอยากได้ปางนี้มากเห็นแล้ว ถูกใจแต่แรก)

พอแกะออกมาดู อั้ยยะ ไหงกลางเปน 4 รุม 1 ไปได้ 55555

องค์พระ

องค์พระ

ก้ เลย คิดว่า สงสัย ท่านแม่ยั่วเมือง คง เลือก ให้ เรา แล้ว ละ

ก้ เลยรีบ โทรหา พี่โชว์ พี่ท่านเลยบอกว่า สงสัย พี่ ส่งผิด

ไม่เปนไร ครับ 4 รุ่ม 1 ก้ สวย เห็น แล้ว ก้ ชอบเหมือนกัน

จากนั้น ก้ จัด พานไหว้รับ ท่านแม่

บูชา

บูชา

บูชา

บูชา

แล้ว ก้ รีบ แขวนคอ เลย

อิอิ

ถ้า มี ประสบการณ์ อะไร ดีๆ ผม จะมา เล่าให้ฟัง นะครับ

yok1222 โพสต์เมื่อ 6-11-2013 09:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่ะ  

มะคืน นี้ ฝัน แปลกๆ

ฝันว่า มีคนพาไป ไหนไม่รู้ เปนลานกว้างๆๆ โล่งๆๆ  และ มี แต่ สตรีทั้งนั้นเลย ...................... แล้ว ก้ เห็น  พวกเค้า ยืนกัน เหมือน มอง อะไร ซัก อย่าง บนท้องฟ้า

พอผม มองขึ้นไป เฮ้ยยยย  นี้ มัน เครื่องบินนี้ หว่า ........... บิน ต่ำมาก แต่ ที่น่าแปลก คือ ........ เครื่องบินมันเรืองแสงได้ สว่างยังกะพระจันทร์  บินไปบินมา ให้ชม เหมือนเปนการแสดงอะไรเลย  

จากนั้น ผม ก้ ตื่น โดย นาฬิกาปลุก 55555+

อีก สักพัก แฟนผม ที่ กำลัง มีปัญหา ก้ โทร มา คุย นิดๆ หน่อยๆ แล้ว ก้ วางสายไป

เช้านี้ เจอ แค่นี้ ละครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 6-11-2013 12:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย yok1222 เมื่อ 6-11-2013 09:58
อ่ะ  

มะคืน นี้ ฝัน แปลกๆ

ไวขนาดนั้นเลย.. พระเจ้า!!
tom_tbass44 โพสต์เมื่อ 29-1-2014 14:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอถามท่านเจ้าเมืองครับ ห้อยคอกับพระแต่สร้อยคนล่ะเส้นได้ไหมครับ
DVD โพสต์เมื่อ 31-1-2014 23:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สีชมพู 41 รุ่นแรก ตัวจริงสวยมากครับ ยื่นยัน ผมเช่ามาบูชาแล้ว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 07:53 , Processed in 0.197696 second(s), 8 queries , File On.