เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5325
39
ซ่อนแถบด้านข้าง

เหรียญรุ่นบูชาคุณ หลวงปู่เกลี้ยง วัดโนนแกด จ.ศรีสะเกษ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 2-12-2013 12:16

เหรียญรุ่นบูชาคุณ หลวงปู่เกลี้ยง วัดโนนแกด จ.ศรีสะเกษ

หลวงปู่เกลี้ยง เตชะธัมโม พระเกจิเรืองนามอันดับ ๑ ของศรีสะเกษ ยุคปัจจุบัน  เป็นผู้รอบรู้ในสรรพศาสตร์วิทยาอาคมต่างๆ สามารถแก้ไขปัญหาและช่วยเหลือลูกศิษย์ที่เคารพศรัทธาได้อย่างไม่น่าเชื่อและเหลือเชื่อ  ดั่งกับมีหูทิพย์ตาทิพย์ สมกับสมญานามที่กล่าวว่า "เทพเจ้าผู้หยั่งรู้ฟ้าดิน" ไม่ขอกล่าวมากนะครับ  ท่านที่ศรัทธาและรู้กิตติศัพท์ความขลังของหลวงปู่เกลี้ยง...ก็ขอเชิญนะครับ

ประสบการณ์เกี่ยวเหรียญหลวงปู่เกลี้ยงรุ่นนี้นะครับ เหรียญนี้เป็นเหรียญที่หลวงปู่ได้มอบให้โรงเรียนบ้านโนนแกดนำไปจำหน่ายเพื่อนำรายได้มาห้องสมุด ครูอาจารย์ในตำบลทุ่มและใกล้เคียงจึงมีกันทุกคน คุณครูสัมภาษณ์ เกษี ครูโรงเรียนบ้านโนนแกด ได้ออกรถปิคอัพใหม่ๆเอี่ยมอ่อง แต่ด้วยความไม่ชำนาญทำให้ขับแบบไหนไม่ทราบรถลอยละลิ่วพรุ่งชนเสาไฟฟ้าขาดสองท่อนขาดนะครับไม่ใช่หักรถพังยับเยิน แต่คนขับไม่เป็นอะไร ใครเห็นสภาพการชนบอกว่าตายแน่นอน แต่คุณครูสัมภาษณ์ยังปกติ ในท้องถิ่นหมดแล้วที่วัดก็ไม่มี ค่าบูชาพุ่งสู่หลักพันกลางแล้วครับ บารมีหลวงปู่เกลี้ยงท่านสูงมากหยั่งรู้ฟ้าดินเหมือนกับหูทิพย์ตาทิพย์ เล่าไม่หมดครับประสบการณ์ต่างๆเยอะมาก เหรียญนี้ พ.ศ.ลึก หายากแล้วใครได้ไว้บูชาผมขอแสดงความยินดีด้วยครับ  

เหรียญชุบทองเงาแวววับ ขนาดประมาณ 2.1 ซ.ม. สวยกริ๊บๆ สวยมากๆ น่าใช้น่าสะสม อนาคตผ่องใสมาก  ในพื้นที่ตามเก็บของหลวงปู่จนจะหมดแล้ว  ผมนำมาแบ่งให้บูชา 5 เหรียญ รีบเก็บก่อนที่จะแพงกว่านี้ครับ

******ให้บูชาเหรียญละ 1,999 บาท (ฟรีค่าส่ง EMS)*******

ชื่อบัญชี  THANAT  BOONCHU....
ธนาคาร  กรุงเทพ  ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2   
ติดต่อ.. เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)
โทร   081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)
เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ**
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 19-3-2013 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลของหลวงปู่ตามเว๊ปเพื่อนบ้านมาแรงและแพงมากเกินกว่าสองเท่าตัวแล้ว  แต่นี่เป็นเหรียญเก่า พ.ศ.ลึก+ประสบการณ์สุดยอด  นำมาแบ่งปันสมาชิกแบบเบาๆ จำนวน 5 เหรียญ ก่อนจะปรับค่าบูชา....ขอเชิญนะครับ
dook โพสต์เมื่อ 19-3-2013 19:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามครับ แต่ขอผ่านนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-3-2013 01:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 20-3-2013 18:48
สวยงามครับ แต่ขอผ่านนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย dook เมื่อ 19-3-2013 19:49

O.K.ผ่านไปได้เลย..มิเป็นไร ไม่ว่าเด้อ....อิอิ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-3-2013 06:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลของหลวงปู่ตามเว๊ปเพื่อนบ้านมาแรงและแพงมากเกินกว่าสองเท่าตัวแล้ว  แต่นี่เป็นเหรียญเก่า พ.ศ.ลึก+ประสบการณ์สุดยอด  นำมาแบ่งปันสมาชิกแบบเบาๆ จำนวน 5 เหรียญ ก่อนจะปรับค่าบูชา....ขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-3-2013 08:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 2-12-2013 12:20

เหรียญชุบทองเงาแวววับ ขนาดประมาณ 2.1 ซ.ม. สวยกริ๊บๆ สวยมากๆ น่าใช้น่าสะสม อนาคตผ่องใสมาก  ในพื้นที่ตามเก็บของหลวงปู่จนจะหมดแล้ว  ผมนำมาแบ่งให้บูชา 5 เหรียญ รีบเก็บก่อนที่จะแพงกว่านี้ครับ

******ให้บูชาเหรียญละ 1,999 บาท (ฟรีค่าส่ง EMS)*******
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-3-2013 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านใดยังไม่มีขอเชิญนะครับ เหรียญนี้หลวงปู่สร้างเอง รุ่นนี้มีประสบการณ์มาแล้วครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-3-2013 08:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 2-12-2013 12:21

ผมจัดให้เบาๆ  แบ่งให้บูชาจำนวนจำกัดแค่ 5 เหรียญ เท่านั้นกับค่าบูชาพิเศษ

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-3-2013 16:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีให้บูชาอยู่นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 28-3-2013 13:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 28-3-2013 22:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบอกว่า...อีกไม่นานพระของหลวงปู่เกลี้ยงจะกลายเป็นตำนานเช่นหลวงปู่หมุน...ขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-3-2013 09:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอแนะนำว่าให้เก็บ...อีกไม่นานจะต้องจ่ายแพงกว่านี้ขอรับ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 31-3-2013 18:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-4-2013 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 2-12-2013 12:21

แบ่งให้บูชาจำนวนจำกัดแค่ 5 เหรียญ เท่านั้นกับค่าบูชาพิเศษ

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-4-2013 10:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านสมาชิกที่สนใจแจ้งจอง/ปิด ได้บนกระทู้ หรือ PM หรือ tel.087-459-5388 ได้เลยนะครับ...
ขอบคุณครับ....
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 11:24 , Processed in 0.140550 second(s), 5 queries , File On.