เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5860
23
ซ่อนแถบด้านข้าง

กันชงปีงู56-เสริมแม่ยั่วให้ขลังขึ้น พระอ.หม่อม มหาพรหม ชินนะปัญจะระ พิชิตมารทั่ว

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 30-1-2013 20:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 12-11-2013 13:56

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 12-11-2013 13:56

แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 31-1-2013 10:38

ครั้งแรกในตำนานพระเครื่องอาจารย์หม่อม
พระผง 'พระอาจารย์หม่อม นิรนามไตรภูมิ'
อ.หม่อม ออกบวช
บอกได้คำเดียวว่า พลังสุดยอด! ครบเครื่องมหาบารมี เมตตา อำนาจ แคล้วคลาด กันชง นิรันตราย พิชิตมารทั่วพิภพ
ผู้ศรัทธาอาจารย์หม่อม นิรนามไตรภูมิอย่าพลาดด้วยประการทั้งปวง!
วันนี้! น้อยคนนักจะไม่รู้จัก อ.หม่อม นิรนามไตรภูมิ ผู้สร้างตำนานปลุกเสก 'แม่ยั่วเมือง' จนสนั่นวงการมหาเสน่ห์แห่งสยามประเทศ เราเชื่อว่าผู้ศรัทธา อ.หม่อมวันนี้ไม่ไำด้บูชาเพียงแม่ยั่วเมืองเท่านั้น โชว กาหลง เผยแพร่กิติศัพท์ อ.หม่อมจนก่อกำเนิดผู้ศรัทธามากมายทั่วโลกไซเบอร์ บ้างสะสมของหายาก บ้างสะสมของแปลก บ้างสะสมพระเครื่อง ฯลฯ หลายท่านครอบครองกันมากมาย บ้างเปิดแผงพระกันเป็นล่ำเป็นสันเลยทีเดียว ท่านเริ่มสร้างน้อย แจกน้อยลงทุกทีค่ะ

กว่าสิบปีแล้วที่ อ.หม่อม นิรนามไตรภูมิ ปลุกเสกพระ และแจกฟรีให้กับศิษย์ใกล้ชิด แต่ครั้งนี้คงต้องบอกว่าวิเศษที่สุด 'พระอาจารย์หม่อม นิรนาม ไตรภูมิ หลังท้าวมหาพรหม ชินนะปัญจะระ เนื้อผง' อ.หม่อม ท่านปลุกเสกอัดพลังระหว่างที่ท่านบวช ณ.วัดแจ้ง จังหวัดตรังบ้านเกิดของท่าน พระผงชุดนี้บอกได้เลยว่าพลังสุดยอด! องค์พระเป็นเนื้อผงสีส้มอิฐ ฝังปัฐวีธาติ โคตรเหล็กไหล และเส้นผมของพระอาจารย์หม่อม ด้านหลังเป็นท้าวมหาพรหม ชินนะปัญจะระ เท้าขวาเหยียบเต่า เท้าซ้ายเหยียบพญานาค พิชิตมารทั่วพื้นพิภพ ทั่วสมุทร ใครถามว่าพระองค์ไหนใส่เส้นผมอาจารย์หม่อมบ้างก็มีชุดนี้แหละ กันชงปีงู ใครมีพระผงอาจารย์หม่อมชุดนี้ชีิิวิตมีแต่บวก+ อยากเก็บให้ครบชุดมีผ้ายันต์กรรมฐานเปิดโลกด้วย คลิ๊กที่นี่.. เซียนเสน่ห์มหานิยม MUST HAVE! ผ้ายันต์กรรมฐานเปิดโลกฯ อ.หม่อม นิรนาม

หลายท่านตั้งคำถามมากมาย อาจารย์หม่อมอยู่วัดไหน...ท่านไม่มีวัดอยู่เพราะไม่ใช่พระ แต่คราวนี้ท่านบวชเป็นพระที่วัดแจ้ง ท่านสร้างทานบารมีไว้ตามวัดต่างๆ มานานแล้ว ใครถามว่าอาจารย์หม่อมเก่งไหม ให้ลองไปถามหลวงปู่เกลี้ยง หรือหลวงปู่จันทร์หอมดู แต่ถ้าปู่ละมัย หรือหลวงปู่หมุนยังอยู่จะให้สอบถามด้วย หลายคนอยากกราบอาจารย์หม่อม ไม่ยากเลย! จุดธูประลึกถึงท่านขอบารมีท่านอวยชัย สรรเสริญตามปรารถนา ของขลังท่านอ.หม่อมทุกองค์ ทุกชิ้น หากรักชาติ ศาสน์ กษัตริย์ รักแผ่นดิน มีแต่ขลังกับขลัง อย่าไ้ด้คิดกบฏต่อชาติ ศาสนาเลยท่าน!

หากท่านต้องการข้อมูลที่เที่ยงตรง แม่นยำในเรื่องวัตถุมงคลของอาจารย์หม่อม นิรนามไตรภูมิ อย่าไปเสิร์จกูเกิ้ลให้สับสน วุ่นวาย เสิร์จ 'กูหลง' ในกาหลงดีกว่า เพราะสุดท้ายท่านจะวนกลับมาที่นี่...เมืองเสน่ห์กาหลง อย่าเสียเวลาถามแท้ ถามการันตีจากที่นี่ เพราะคำตอบ ยิ่งกว่าคำว่าแท้ อยู่ในใจท่านแล้ว!

เนื้อผงสีส้มอิฐ ฝังปฐวีธาตุ แร่เหล็กไหล เส้นผม อ. หม่อม
เนื้อผงสีส้มอิฐ ฝังปฐวีธาตุ แร่เหล็กไหล เส้นผม อ.หม่อม
หลังท้าวมหาชินะปัญจะระ เหยี่ยบพญานาค มหามงคลสะท้านไตรภพ ใครที่เคยมีพระสมเด็จสีแดง สีชมพู จะเห็นได้ว่าเป็นท้าวมหาพรหม ชินะปัญจะระองค์นี้เช่นกัน
niranam22.jpg เส้นผม อ.หม่อมจะมีทั้งสีดำ และสีขาวนะคะ กระจายทั่วองค์ พระทุกองค์จะมีมวลสารกระจายทั่วองค์พระแตกต่างกัน คัดสวยๆ เต็มๆ เรียงลำดับการโอนเงินนะคะ
ราคา 650 บาท

รีบเก็บก่อนที่จะแรงกว่านี้!
จำนวนจำกัดเฉพาะพี่-น้องเมืองเสน่ห์กาหลง
ราคาพระรวมค่าจัดส่งด่วนจี๋แล้ว ติดตามผ้ายันต์พรุ่งนี้นะคะ!!

NEW NUMBER PAYMENT.jpg
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 30-1-2013 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
taoice โพสต์เมื่อ 30-1-2013 21:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะทันเงินเดือนออกมั้ยน่าาา
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 30-1-2013 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยเว็บน่าจะทยอยใช้ได้หลายส่วนแล้ว โพสแปปเดียว กดวิว 100 แล้ว เวลานี้!!
attapol โพสต์เมื่อ 30-1-2013 21:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฟุดฟิดๆๆ......
ลูกแมวน้อยหยอดปุกก่อนน๊าาาา
sunjiaa โพสต์เมื่อ 30-1-2013 21:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กันชงปีงู นี่ งูใหญ่หรืองูเล็กคับ พี่

พอดี ของผม ชงกะงูใหญ่ งูเล็ก ไม่ชง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 30-1-2013 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 30-1-2013 22:03

พลังพุทธานุภาพของพระผงชุดนี้ สารพัดกันทุกปีชง รีบเก็บกันก่อนที่จะแรงกว่าเนี้ยะ!

ปล. ไม่ใช่แค่กันชงค่ะ รวมทุกพุทธคุณ แคล้วคลาด นิรันตราย เมตตาบารมีครบเครื่องค่ะ!! ท่านแจกไม่มาก และสร้างไม่มากนะคะ!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 31-1-2013 08:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รีบกันหน่อยนะคะ โทรกันเข้ามาเยอะเลยค่ะเมื่อคืน ขออภัยบางสายไม่ได้รับ

องค์พระเมื่อสัมผัสพลังแรกจะเย็นมากทีเดียวค่ะ
12Qmiss โพสต์เมื่อ 31-1-2013 12:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เลี่ยมให้ด้วย
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 31-1-2013 19:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เลี่ยมให้ด้วย
ต้นฉบับโพสโดย 12Qmiss เมื่อ 31-1-2013 12:47

อยากให้เลี่ยมเหรอคะ มีหลายท่านสั่งมาแบบนี้เหมือนกันค่ะ อยากเลี่ยมใสหรือเปล่าคะ?
tyler โพสต์เมื่อ 31-1-2013 22:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งามจริงๆ
12Qmiss โพสต์เมื่อ 31-1-2013 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากให้เลี่ยมเหรอคะ มีหลายท่านสั่งมาแบบนี้เหมือ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 31-1-2013 19:33

มีเลี่ยมกี่แบบครับ ขอราคาด้วยครับพี่ขอจององค์หนึ่งนะครับ
ปล.แจ้งราคาพร้อมเลี่ยมด้วยครับ ถ้ามีภาพด้วยยิ่งดิ
rayden2029 โพสต์เมื่อ 1-2-2013 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครั้งแรกในตำนานพระเครื่องอาจารย์หม่อม
พระผง 'พระอาจ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 30-1-2013 20:42

สวย มากๆเลยครับ ท่านเจ้าเมือง
ของดีของแรงมาอีกแล้ว หรือครับเนี่ย
สาธุ ขอให้ทัน โบนัสผมออกด้วยเถิด
พอดี โบนัสออกช่วงตรุษจีน อะครับ
rayden2029 โพสต์เมื่อ 1-2-2013 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นแล้ว สวยงาม จิงๆ อย่างที่ท่าน เจ้าเมืองบอกไว้เลยครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 2-2-2013 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขณะนี้เหลือเพียง 4 องค์ เท่านั้นค่ะ (จาก15องค์) พระท่านชุดนี้มวลสารนี่เยอะมาก โดยเฉพาะก้อนเม็ดหินใส หรือปัฐวีธาตุ ควรเลี่ลมรักษาผิวให้ดีิ เพราะมุมอาจจะบิ่นไปบ้างนะคะ ใครพลาดต้องอดใจรอหน่อยนะคะ เพราะไม่รู้จะได้มาเพิ่มอีกไม๊
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 07:56 , Processed in 0.178125 second(s), 6 queries , File On.