เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจก!!! หลวงพ่อมหาราช เจ้ากรุงธนบุรี๑ จำนวน ๒๐ องค์

[คัดลอกลิงก์]
golfymaru โพสต์เมื่อ 3-1-2013 01:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอลงชื่อสำรองได้ไหมครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pn-autogas โพสต์เมื่อ 3-1-2013 08:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีกันเจ้าของคนใหม่
guloveie โพสต์เมื่อ 3-1-2013 10:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาลงชื่อสำรอง เผื่อมีคนสละสิทธิ์ได้มั้ยคับ
 เจ้าของ| blackcircles โพสต์เมื่อ 3-1-2013 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ได้รับรายชื่อหลายๆท่านแล้ว
และแพ็คพร้อมจัดส่ง
จัดส่งเมื่อไหร่แล้วจะกระซิบไปบอกอีกครั้งนะครับ
หากมีสละสิทธิ์ เดี๋ยวจะมาเปิดอีกรอบนึงนะครับผม
pn-autogas โพสต์เมื่อ 3-1-2013 19:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรามันแค่
ตัวสำรอง
มาช้า เสียงั้น
narong195 โพสต์เมื่อ 3-1-2013 22:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอมาสำรองด้วยครับ 1 องค์ อิอิ
picnicza โพสต์เมื่อ 4-1-2013 07:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอมาร่วมลุ้นรับด้วย1 องค์ครับ
Exactly โพสต์เมื่อ 4-1-2013 15:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอมาเป็นตัวสำรองอีกคนครับ  
 เจ้าของ| blackcircles โพสต์เมื่อ 4-1-2013 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
         วันที่ณรงค์ฤทธิ์มารับ "หลวงพ่อมหาราช เจ้ากรุงธนบุรี ๑" จากพ่อไปแจกเหล่าทหารหาญ มีคำถามที่พ่อไม่ได้ตอบ จะขอตอบวันนี้กับคำถามที่ว่า "พ่อครูครับ กระผมขอกราบเรียนถามว่า อะไรเป็นแรงบันดาลใจให้พ่อครูสร้าง "หลวงพ่อมหาราช เจ้ากรุงธนบุรี ๑" แจกครับ ผมว่าน่าจะมีอะไรนอกเหนือกว่าที่พ่อครูต้องการตอบแทนพระมหากรุณาธิคุณ เผยแพร่พระเกียรติยศเกียรติศักดิ์ขององค์พระเจ้ากรุงธนบุรีนะครับ"

ขอตอบว่า ขณะนี้บ้านเมืองของเราขาดความสามัคคีปรองดอง เรื่องสงครามอื่นไม่น่ากลัวเท่ากับสงครามเรื่องการต่อสู้กับความจน ซึ่งเป็นผลพวงมาจากการแสวงหาผลประโยชน์จากหลายฝ่าย

ฅนปัญญาน้อยตกเป็นทาสของความฟุ้งเฟ้อ มีหนี้สินล้นพ้นตัวโดยเฉพาะกับบัตรเครดิตและที่มาแรงตอนนี้คือบ้านหลังแรกและรถคันแรก

รูปลักษณ์ของ "หลวงพ่อมหาราช เจ้ากรุงธนบุรี ๑" น่าจะเป็นเครื่องเตือนใจได้ว่า กรุงศรีอยุธยาที่พระองค์ทรงกอบกู้กลับคืนมาด้วยความยากเย็นนั้นไม่ได้เสียให้พม่าเพราะทหารไทยอ่อนแอ แต่ต้องเสียกรุงฯ เพราะฅนไทยขาดความสามัคคี

การเสียกรุงศรีอยุธยาทั้งสองครั้งในอดีต ไปย้อนศึกษาดูเราเสียบ้านเสียเมืองเพราะฅนไทยไม่รักไม่สามัคคีกันเท่านั้น ไม่ใช่ฅนไทยอ่อนแอ

"หลวงพ่อมหาราช เจ้ากรุงธนบุรี ๑" ที่สร้างพรั่งพร้อมด้วยอิทธิฤทธิ์และบุญฤทธิ์ดังปรากฎตอนที่ณรงค์ฤทธิ์แจกนั้นเป็นส่วนหนึ่ง ตอนพ่ออธิษฐานจิตบวงสรวงในพระอุโบสถวัดบวรสถานสุทธาวาส(วัดพระแก้ววังหน้า) พระราชวังบวรสถานมงคลนั้น กล่องบรรจุ "หลวงพ่อมหาราช เจ้ากรุงธนบุรี ๑" มีเสียงลั่นดัง เหมือนวัตถุที่บรรจุอยู่เคลื่อนที่ได้ พ่อและผู้อยู่ในเหตุการณ์ต่างก้มลงกราบ แล้วคุกเข่าประนมมือ ไม่ได้พูดอะไร

เราทุกฅนที่อยู่ในเหตุการณ์ เรียนและเติบโตที่นั่น รู้เห็นเหตุการณ์ของพลังงานเหนือโลกในแผ่นดินวังหน้าอยู่เป็นประจำ ถ้าไม่มีอะไรเกิดขึ้นขณะทำพิธีอธิษฐานขอบารมีสิ เป็นเรื่องประหลาด
NUM_SUCCESS99 โพสต์เมื่อ 4-1-2013 21:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอสำรองด้วยคนครับ
zaima โพสต์เมื่อ 5-1-2013 21:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอสำรองด้วยคนครับ ....
ghostmaster โพสต์เมื่อ 5-1-2013 23:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับ หลวงพ่อมหาราช เจ้ากรุงธนบุรี๑ แล้วครับ ขอบคุณมากครับ องค์ท่านสวยมาก
sidjumpa โพสต์เมื่อ 6-1-2013 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# blackcircles

หมดหรือยยังครับ ขอรับสักหนึ่งองค์นะครับ วืธี ลงชื่อรับทำไงครับ
kamon88 โพสต์เมื่อ 7-1-2013 12:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วนะค้ะ สวยงามมากเลยค่ะ ขออนุโมทนาบุญด้วยนะค้ะ ขอให้ประสพความสำเร็จในชีวิตทุกๆด้านค่ะ
PHALAT โพสต์เมื่อ 7-1-2013 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับ ขอบพระคุณมากๆ สวยงาม ถูกใจ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 14:38 , Processed in 0.110123 second(s), 5 queries , File On.