เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2762
3
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แม่ยั่วเมืองหลังจากบูชาได้หนึ่งวัน

[คัดลอกลิงก์]
aoffz โพสต์เมื่อ 10-6-2010 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด aoffz เมื่อ 10-6-2010 16:35

ผมได้บูชาแม่ยั่วเมืองไปเมื่อวันที่ 2   ได้รับของวันที่ 8
ได้รับของช้านิดหนึ่งพอดีอยู่ไกลไปหน่อย 555

แต่ได้มาบูชาแม่ยั่วเมืองก้อวันนี้นี้เอง ก้อสวดคาถาตามที่เจ้าเมืองให้มา
แล้วก้ออธิฐาน ขอให้คนที่พบเจอหน้าลูก เมตาลูก รักลูกด้วยเถิด
ยังไม่ได้ของเรื่องความรักเลย พอดีรีบตื่นสายอีกอย่างกลัวเพื่อนเห็นด้วย
(ผมอยู่หอกับเพื่อนคั้บ แต่เพื่อนไม่ค่อยเชื่อเรื่องพวกนี้ ก้อเลยไม่อยากให้มันเห้น เด๋วมันจะถามอะไรหลายๆอย่าง ขี้เกียจตอบมัน)
พอไปถึงโรงเรียน นักเรียนก้อเริ่มเข้าแถวกันแล้ว(ดีนะที่มาทันไม่งั้นโดนตัดคะแนนแน่ๆ 555)
วันนี้โรงเรียนจัดงานวันไหว้ครู ผมก้อเลยไปช่วยงานไหว้ครู
ตอนที่ช่วยงานก้อทำงานปกติแต่ที่ผิดปกติคือ พวกครูชอบยิ้มให้ พูดดีๆด้วย
ซึ่งปกติไม่น่าจะเป็นยังงี้หรือว่าวันนี้ครูอารมณืดีก้อไม่รู้ (แต่ผมว่าน่าจะเกี่ยวกับแม่ยั่วเมืองมากกว่า)
แต่ที่แปลกสุดๆคือ ผอ. คุยด้วยแล้วก้อยิ้มให้ ซึ้งปกติผอ.จะทำหน้าเครียดๆ พวกนักเรียนไม่ค่อยกล้าเข้าใกล้ 555

รอมีประสบการณ์ด้านความรักแล้วผมจะมาเล่าให้ฟัง

ปล.ประสบการณ์นิดเดียว ถึงนิดเดียวก้ออยากเล่า 555
ปล. ผมเคยอ่านกระทู้หนึ่งที่เขาบอกว่าเวลาท่องคาถาให้ท่องตอนที่เราคุยกับคนที่เราชอบ
ซึ่งกรณีของผม ผมไม่เคยคุยกับเขาเลย ก้อแค่เจอกันบ้าง ซึ่งดูเหมือนว่าเขาจะมีใจให้(แอบเข้าข้างตัวเอง) 555
เหมือนกับว่าเขารอให้ผมเป็นฝ่ายเริ่มก่อน แต่ผมก้อไม่กล้าอยู่ดี  ไม่รู้จะไปคุยอะไรกับเขา  อยู่คนละห้องด้วย แล้วผมจะทำไงเนี้ย
ปล.เคยอ่านคอมเม้นที่คัยไม่รู้บอกว่าให้พูดว่า แม่ยั่วเมือง มาอยู่กับหนู/ผมนะ  รึป่าวไม่แน่ใจ แล้วเราต้องพูดด้วยใชมั้ยคั้บ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
aouly โพสต์เมื่อ 10-6-2010 16:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เริ่มก่อนได้เปรียบ จัดการเลยน้อง แม่ช่วยอยู่แล้ว โจ๊ะ โจ๊ะ
pocko โพสต์เมื่อ 10-6-2010 17:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยครับ เริ่มก่อนได้เลย เสด็จแม่ช่วยจริง
พี่ก็ลองใช้กับพวกแม่ค้าที่เราไปซื้อของ เขาจะคุยดี พูดไปยิ้มไป ต่ออะไรก็ง่าย เที่ยบกับตอนที่ไม่ได้บูชาเสด็จแม่
มาด้วยครับ
dubleblue โพสต์เมื่อ 10-6-2010 18:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ศรัทธามาปาฎิหารย์จะเกิดครับ.....
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 20:58 , Processed in 0.149613 second(s), 7 queries , File On.