เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6055
15
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุด หลวงพ่อทองหยิบ

[คัดลอกลิงก์]
eBoMsk17 โพสต์เมื่อ 6-12-2012 02:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
พอผมผมสนใจและศึกษาประวัติหลวงพ่อมาซักพัก มีโอกาสไปวัดมา2-3ครั้งละครับ อดทุกรอบ T_T
ผมศรัทธาในต่อหลวงพ่อมากครับ อยากได้ตะกรุดท่านมาบูชา อยากสอบถามพี่ๆในเมือง ให้ช่วยชี้ช่องทางให้หน่อยครับพอดียังเรียนอยู่หาเวลาไปวัดท่านยากมากครับ ไปมาอดตลอด หรือท่านฑูตท่านใด เปิดให้บูชาติดต่อมาได้นะครับ (ไม่รับบูชาต่อแบบผิดกฏนะครับ)

ปล.ไม่ทราบว่าตั้งกระทู้แบบนี้ผิดกฏเปล่าครับ หากผิดขออภัยด้วยนะครับ ถ้าผิดจิงฝากแอดมินลบได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ ^^
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tak2012 โพสต์เมื่อ 6-12-2012 08:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านอยู่วัดอะไร แถวไหนครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 6-12-2012 09:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
PHALAT โพสต์เมื่อ 6-12-2012 12:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย tak2012 เมื่อ 6-12-2012 08:09

แถว อ่างทอง สุพรรณ เทือกนั้น จำวัดไม่ได้ รอ ผู้รู้ ดีก่า
kaineverdie โพสต์เมื่อ 6-12-2012 13:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย tak2012 เมื่อ 6-12-2012 08:09

วัดบ้านกลางอ่างทองครับ  คงต้องไปจองที่วัดนะ มีโอกาสได้ดีกว่านะ
   ** เท่าที่ทราบท่านจารไม่ค่อยไหวแล้วนะ
nga โพสต์เมื่อ 6-12-2012 17:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดือนที่แล้วผมไปที่วัดแต่ไม่มีตะกรุดโทนครับ ได้แค่กราบหลวงพ่อทองหยิบ ท่านบอกว่าเดือนหน้าค่อยมาเอาน่ะจะเก็บไว้ให้ ผมก็ลากลับ เสาร์นี้จะไปที่วัดครับ น่าเสียดายที่ผมไม่ใช่ทูต เลยเอามาเผื่อไม่ได้ ผมขับรถจากร้อยเอ็ด ยังไป 2 เที่ยวเลยครับ ถ้าอยากได้ลองพยายามดูน่ะครับ วัดหาไม่ยากหรอก วิ่งผ่านหน้า ร.พ.โพธิ์ทอง ไปประมาณ 6 ก.ม. ตรงสะพานข้ามคลองจะมีป้ายวัดบ้านกลางให้เลี้ยวขวา วิ่งไปอีก 200 เมตร ก็ถึงแล้ว
jomyut_007 โพสต์เมื่อ 6-12-2012 19:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยไปกราบหลวงพ่อครั้งหนึ่ง..ท่านเมตตาดีมากครับ..
jame โพสต์เมื่อ 6-12-2012 21:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องหาโอกาสไปบ้างซะแล้ว
nga โพสต์เมื่อ 8-12-2012 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไปวัดมาแล้วครับ ตะกรุดโทนตอนนี้เหลืออยู่ 32 ดอก เพิ่งออกตอนหลังลอยกระทง ไปวัดตอนนี้ไม่ผิดหวังมีแน่นอนครับ
iching โพสต์เมื่อ 13-12-2012 08:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดท่านมีตังค์แต่ไม่มีวาสนาก็ไม่ได้ครอบครอง หลวงพ่อบอกว่าจารได้วันละดอก บางวันก็ไม่ได้ถ้ามีแขกมาที่วัดเยอะก็ไม่ได้จาร  ถ้าต้องการจริงๆไปหาบูชาที่วัดนะครับข้างนอกหลวงพ่อบอกว่าอย่าไปเอาเชียวหละปลอมทั้งนั้นนนนนน...
     ''เข้าหานายหญิงไว้ซ้าย นายชายไว้ขวา สู้ไว้ข้างหน้า หนีไว้ข้างหลัง ถ้ามาเยอะเอาตะกรุดตีหัวไปเลยยยย'' หลวงพ่อกล่าวติดตลก  ที่สำคัญหลวงพ่อบอกว่า อย่าไปด่าพ่อแม่ใครเขาหละ   ขอให้ท่านโชคดีได้ตะกรุดตามที่หวังนะครับบบบบบบ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 15-12-2012 12:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีของแรง สุดยอดเลยครับ พี่น้อง
padaone โพสต์เมื่อ 3-1-2013 14:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหนี่ยวสุดๆครับ ตะกรุด ตอนผมไปรับท่านยังบอกมีคนลองยิงประจำหลังวัด ได้ปุ๊ปลองปั๊ปครับ
PHALAT โพสต์เมื่อ 11-3-2013 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยาก ได้ อยาก ได้ อยาก ดั๊ยยยยยยยย
suriyon โพสต์เมื่อ 19-3-2013 19:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบบว่าสายเหนียวขอผ่านครับ แก่แล้วไปบู๊กับใครเขาไม่ไหว
kiddee โพสต์เมื่อ 20-3-2013 08:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 08:56 , Processed in 0.137011 second(s), 5 queries , File On.