เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9989
32
ซ่อนแถบด้านข้าง

เหรียญเสด็จแม่ยั่วเมืองสุดยอดเลยครับ!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
เสด็จแม่ยั่วเมืองสุดยอดจริง ๆ ครับ

-หลังจากที่ได้บูชาเหรียญแม่ยั่วเมืองมาอยู่กับตัว  สิ่งดี ๆ ก็เข้ามาในชีวิตมากมายทั้งเรื่องงานและเรื่องความรัก

โดยเฉพาะอย่างหลัง คือเรื่องมาเกิดขึ้นว่าหลังจากอธิษฐานขอกับเสด็จแม่ฯเรื่องแฟนเก่า  เค้าก็คุยดีกับผมมาก เรื่อย ๆ จากที่ไม่อยากคุย

ไม่อยากเจอ  แต่ไหงกลับจากหลังมือเป็นหน้ามือไปได้ คืออยากเจอ อยากคุย อยากไปไหนมาไหนด้วยกัน  คงเป็นเพราะเสด็จแม่ยั่วเมืองเป็นแน่แท้   

จนเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา  ผมได้อธิษฐานขออีกครั้ง  ครั้งนี้ผมขอว่าให้เธอกลับมาคบกับผมอีกครั้ง  ไม่น่าเชื่อครับ  เธอตกลงคบกับผมจริง ๆ

ตอนนี้ผมศรัทธาเสด็จแม่ยั่วเมืองมาก ๆ เลยขอให้คำสัตย์กับเสด็จแม่ยั่วเมืองว่าผมจะเป็นคนดี ไม่ทำให้คนอืนเดือนร้อน

เพื่ออุทิศส่วนกุศลของความดีให้กับเสด็จแม่ยั่วเมืองครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Gern.Naraphat + 2 แหล่ม

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
notejazzpianist โพสต์เมื่อ 7-6-2010 10:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# dubleblue
ยินดีด้วยนะครับท่าน
suysakul โพสต์เมื่อ 7-6-2010 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยเช่นกันครับท่าน ของแรงดีมาก ๆ
guik โพสต์เมื่อ 7-6-2010 12:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ..ดีใจด้วยครับ
pocko โพสต์เมื่อ 7-6-2010 13:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่ยั่วปิดทางแล้ว ก็ช่วยพิจารณาการคบกันที่ผ่านมาว่า
ที่ต้องแยกกันเพราะอะไร จะได้ไม่เกิดซ้ำรอยอีกนะครับ...ผมหวังดีนะตัวเอง
 เจ้าของ| dubleblue โพสต์เมื่อ 7-6-2010 13:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณที่ช่วยชี้แนะครับ....
ekarart โพสต์เมื่อ 7-6-2010 14:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ยอดเยี่ยมเลยครับ
Hun-Ma-Hoe-Ree โพสต์เมื่อ 7-6-2010 14:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่วันนั้นบอกนัดสาว ก็แฟนเก่านี่เองหรอยะ หมั่นไส้!!

พรุ่งนี้ไปป่าว 555 ไม่ล้มเลิกๆ พอดีช่วงนี้ไปบ่อย
 เจ้าของ| dubleblue โพสต์เมื่อ 7-6-2010 14:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปกี่โมงอ่ะ ต้องดูเวลาก่อน .....( เมื่อเช้าโทรไปก้อมะติด )
pocko โพสต์เมื่อ 7-6-2010 17:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่วันนั้นบอกนัดสาว ก็แฟนเก่านี่เองหรอยะ หมั่นไส้!!
  ...
ต้นฉบับโพสโดย Hun-Ma-Hoe-Ree เมื่อ 7/6/2010 14:35

ไปไหนกันเหรอครับ ... อยากรู้
cho โพสต์เมื่อ 7-6-2010 20:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-6-2010 20:31

ขอแสดงความยินดีกับท่านน้องดับเบิ้ลบลูค่ะ

ประสบการณ์เล็กๆ น้อยๆ อันเกิดขึ้นจากอิทธิปาฎิหารย์แห่งแรงศรัทธาต่อเครื่องรางที่ตนศรัทธา (เสด็จแม่ยั่วเมือง) แล้วทำให้ท่านน้องมีความสุข พี่ก็พลอยยินดีปรีดาไปด้วยค่ะ!

ว่าด้วยเรื่องคนรักเก่าทยอยกลับมานี่.. ดิฉันมักได้โฟนอินจากท่านสมาชิกมาเรื่อยๆค่ะ.. นัยว่าขอเล่าแล้วจากไป ไม่ขอออกตัวมาโพสหรอก อิชั้นอาย....ก็ว่ากันไปค่ะ

จึงขอสรุปเล่าประสบการณ์ที่ได้จากสมาชิกโฟนอิน เพิ่มเติม ดังนี้
  • คนรักเก่ากลับที่เขาไม่น่าจะกลับมาแล้ว กลับมา บางรายมาด้วยความxxx
  • คนที่ชอบๆ กล้าแสดงออกมากขึ้น ในรายที่เอาไปจีบหญิง เขาก็จะคุยด้วยมากกว่าเดิม
  • ลาภลอยเห็นๆ จู่ๆ คนเอาเงินมาให้หมื่นนึงเฉย! เขาบอกคนที่ให้เขาอยากให้
  • เจ้านายด่าน้อยลง ลูกน้องรักมาขึ้นแถมยังปกป้องเห็นๆ
  • คนรอบข้างอยากเข้ามาคุยมากผิดปกติ รายไหนค้าขายก็ถือว่าดีไป คนอยากคุยด้วย ขายของก็ง่ายหละสิ!
  • แฟนที่มีอยู่แล้ว เหมือนเขาจะรัก และหวงมากขึ้น (น่าจะอึดอัดมิน้อยนะ)
  • ค้าขาย ลูกค้าเข้าร้านเยอะขึ้น บางรายเห็นเหมือนผู้หญิงผมยาวๆ กวักมือเรียกลูกค้าเข้าร้าน
  • คนรักจะฝันถึงเขาบ่อยๆ..พอเขาฝันเขาก็อยากมาหาเรา..ทีนี้อะไร อะไรก็ง่ายขึ้น!

เฉพาะที่จำได้และไม่ได้เข้ามาโพสก็เท่านี้ ถ้านึกออกจะมาเล่าให้ฟังต่อ..

หมายเหตุ ข้อความทั้งหมด มาจากคำพูดของสมาชิกที่โทรมาเล่าด้วยความสัตย์จริง..ไร้ซึ่งการปรุงแต่งใดๆ

มาถึง..คนที่ไม่ประสบความสำเร็จบ้าง...

มีอยู่รายเดียวที่ได้ยินมา...เขาบอกแม่ยั่วไม่เวิร์คและไม่พอใจอย่างมาก..
เลยถามเขาว่าขออะไรจากท่านรึ? เขาขอให้ขายของวันนี้ให้ได้แสนนึง!
คงต้องขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ..ที่คำสั่งนั้นไม่เป็นผล!

pocko โพสต์เมื่อ 8-6-2010 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"มีอยู่รายเดียวที่ได้ยินมา...เขาบอกแม่ยั่วไม่เวิร์คและไม่พอใจอย่างมาก..
เลยถามเขาว่าขออะไรจากท่านรึ? เขาขอให้ขายของวันนี้ให้ได้แสนนึง!
คงต้องขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ..ที่คำสั่งนั้นไม่เป็นผล!"

ถ้าไม่เวิร์คก็เอามาให้ผมเถอะนะ
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 9-6-2010 00:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"มีอยู่รายเดียวที่ได้ยินมา...เขาบอกแม่ยั่วไม่เวิร์คแ ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 8-6-2010 10:36

ดีนะที่ไม่ขอถูกหวยรางวัลที่ 1 พร้อมรางวัลพิเศษ
"หวังกินกับหวย  หวังรวยกับป้อเมีย" ฉิบหายพอดี  ว่าไม่พี่
simple โพสต์เมื่อ 9-6-2010 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนเก่า ๆ ไม่ขอกลับมา แต่ขอคนใหม่ๆ มาอย่าได้ขาดดดดด สาธุ สาธุ  ^^
Apirut โพสต์เมื่อ 9-6-2010 14:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# simple จะให้ดี ต้องขอด้วยว่า คนเก่ากับคนใหม่อย่ามาพร้อมกัน น้า สาธุ.................
เดี๋ยวจะสับรางไม่ทันจ้า .........
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 21:07 , Processed in 0.231526 second(s), 10 queries , File On.