เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3903
19
ซ่อนแถบด้านข้าง

**ปิดรายการ**ผ้ายันต์ลายมือลายเท้ารุ่นแรก ลป.เพ็ง วัดละทาย จ.ศรีสะเกษ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 10-12-2013 12:01

แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 29-10-2012 06:10

ผ้ายันต์ลายมือลายเท้ารุ่นแรก ลป.เพ็ง วัดละทาย อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ

ในพ่อแม่ครูบาอาจารย์ที่ยังดำรงธาตุขันธ์เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรให้เหล่าลูก ศิษย์ได้อาศัยพึ่งใบบุญบำบัดความทุกข์ทางใจให้อยู่ขณะนี้ของจังหวัดศรีสะเกษ  พระเกจิที่มีชื่อเสียงมีลูกศิษย์ลูกหาขึ้นกับท่านมากของศรีสะเกษ ในปัจจุบัน  นอกจาก..หลวงปู่เกลี้ยง วัดโนนแกด ที่น่าจะเป็นอันดับหนึ้่งในปัจจุบันแล้ว องค์ต่อมาก็คือ...หลวงปู่เพ็ง (พระครูโสภณจันทรังษี) วัดบ้านละทาย อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ อายุ ๘๐ ปีกว่าๆแล้ว ขลังไม่ขลังท่านดูรูปเอาเองก็แล้วกันครับ หามีโอกาสผ่านก็ไปกราบท่านนะครับ ท่านมีเมตตาลูกศิษย์ทุกคนมากครับ  ขอเชิญอ่านประสบการณ์ที่ผมประสบด้วยตนเองเพื่อร้างศรัทธาปาทะ  ท่านจะเชื่อหรือไม่เชื่อก็ได้ครับ

เหตุการณ์ที่ ๑ ภาพที่ ๑.๑-๑.๒ เป็นภาพที่ผมถ่ายท่านในขณะพิธีพุทธาภิเษกที่วัดแห่งหนึ่งในจังหวัดศรีสะเกษ เวลากลางคืนถ่ายเป็นร้อยๆรูป แต่มีรูปช่วงที่ท่านปลุกเสกไปนานพอสมควรเกือบสองชั่วโมงแล้ว ภาพถ่ายใกล้เคียงกันแต่มีภาพหนึ่งที่มีแสงปรากฏข้างตัวหลวงปู่ (ถ่ายไม่ได้ใช้แฟลช) ผมเชื่อว่าเป็นอภินิหาร แล้วท่านคิดว่าเป็นอะไรครับ?

เหตุการณ์ที่ ๒ หลังจากนั้นผมก็ตามไปกราบหลวงปู่ที่วัดบ้านละทาย ได้บูชารูปเหมือนและวัตถุมงคลต่างๆแล้วให้ท่านอธิฐานจิตให้อีกครั้ง ปรากฏว่ามีภาพหนึ่งที่มีลักษณะคล้ายแสงหรือพลังกระแสจิตของหลวงพุ่งออกมา คลุมวัตถุมงคลที่หลวงปู่อธิษฐานจิตให้อีกครั้งหนึ่ง...เกิดอะไรขึ้น ผมเชื่อว่าเป็นอภินิหาร แล้วท่านคิดว่าเป็นอะไรครับ?

...แต่ผมและคณะเชื่่ออย่างสนิทใจและศรัทธา ยิ่ง ว่าหลวงปู่เพ็ง...ไม่ธรรมดา...จึงขอเรียนเชิญทุกท่านไปกราบขอพรจากหลวงปู่ เพื่อเป็นศิริมงคลแก่ชีวิตสืบไป....หลวงงปู่เพ็ง จันทรังสี ปัจจุบันหลวงปู่ท่าน อายุ ๘๘ ปี เป็น เจ้าอาวาสวัดบ้านละทาย อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสระเกษ หลวงปู่ท่านมีนิสัยสันโดษ เรียบง่าย เป็นกันเอง หลวงปู่ เป็นศิษย์ของหลวงปู่อ้วน โสภโน แห่งวัดบ้านโนนค้อ ถือเป็นศิษย์ร่วมอาจารย์กับหลวงปู่สังข์ สุริโย วัดนากันตรม และหลวงปู่ประสาร อรหปัจจโย วัดโนนผึ้ง ใครแวะเวียนไปกราบท่านจะได้รับความเมตตาจากท่านเท่าเทียมกันทุกคหลวงปู่เพ็ง เป็นพระเกจิที่ดังเงียบลูกศิษย์ขึ้นหามากครับ

วันนี้ผมนำ ผ้ายันต์ลายมือลายเท้ารุ่นแรก ลป.เพ็ง วัดละทาย อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ มาให้ท่านที่เชื่อมั่นและศรัทธานำไปบูชาติดตัว ติดรถติดเรือ เป็นเมตตามหานิยม เพื่อเรียกโชคลาภและคุ้มครองป้องกันภัยขอเชิญนะครับ  

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tung โพสต์เมื่อ 29-10-2012 06:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่คำแพง มีเหรียญของท่านไม่ครับ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-10-2012 06:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่คำแพง มีเหรียญของท่านไม่ครับ.... ...
ต้นฉบับโพสโดย tung เมื่อ 29-10-2012 06:24

มีเหรียญรุ่นแรก พ.ศ.๒๕๒๔ เนื้อทองแดง  ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-10-2012 07:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผ้ายันต์นี้หายากแล้วนะครับ  ที่วัดน่าจะไม่มีแล้วครับ
panaku โพสต์เมื่อ 29-10-2012 07:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเหรียญรุ่นแรก พ.ศ.๒๕๒๔ เนื้อทองแดง  ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 29-10-2012 06:40

ขอหลังไมค์ด้วยครับ พี่คำแพง
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-10-2012 08:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอหลังไมค์ด้วยครับ พี่คำแพง
ต้นฉบับโพสโดย panaku เมื่อ 29-10-2012 07:41

ได้ครับ...แจ้งความประสงค์ได้เลยครับผม...
pn-autogas โพสต์เมื่อ 29-10-2012 08:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  ของดีของแรง  
สุดยอด เลยครับ พี่น้อง
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-10-2012 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พิเศษ....บูชาผ้ายันต์ แถมไปเลย...เหรียญรุ่นแรก ปี 24 ( รับจากมือหลวงปู่ ปั๊มเสริม ปี 50 )
tak2012 โพสต์เมื่อ 29-10-2012 09:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
spakafae14 โพสต์เมื่อ 29-10-2012 10:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tung โพสต์เมื่อ 29-10-2012 13:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-10-2012 14:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 29-10-2012 14:10

ทั้งชุดให้บูชา 499 บาท  ค่าส่ง EMS ฟรี+พระสมนาคุณทรงคุณค่า

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-10-2012 14:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 30-10-2012 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญแวะชมนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 31-10-2012 08:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 1-7-2024 13:21 , Processed in 0.089512 second(s), 6 queries , File On.