เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แพะหลวงพ่ออาด รุ่น 2 ออกแล้วจ้าหาเช่าได้ตามศูนย์เลย

[คัดลอกลิงก์]
tik3slam โพสต์เมื่อ 11-10-2012 15:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญที่ว่า เป็นเหรียญอะไรเหรอครับที่ tak2012 พอจะทราบข่าวมั่งไหม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mrchu โพสต์เมื่อ 11-10-2012 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เรื่องแบบนี้ผมว่า..ต้องลองกับตัวเองครับ จริงไม่จริง บนโลกไซเบอร์  หลอกกันยากครับ
เพราะถ้าไม่ดีจริง เดี๋ยวก็รู้ครับ ดังนั้นส่วนตัวคิดว่าเหมือนการเสี่ยงอยู่เหมือนกัน ในการเช่าวัตถุมงคล ยุคใหม่ๆ เพราะถ้าไม่แรงจริงดีจริงก็จะเงียบไปในไม่ช้า แต่ถ้าแรงจริงเก็บไม่ทันราคาก็ขยับครับ ไม่เหมือนวัตถุมงคลยุคเก่าๆที่เล่าขานกันมายาวนาน ..กลับมาเรื่องแพะที่แรกผมก็เช่าเก็บไว้ 3 ตน โดยน้องชายเช่ามาฝากด้วยซ้ำครับ(ส่วนตัวผมมีบูชา 1ตนเอง) ตอนแรกยังถามน้องชายเล่นๆเลยว่า จะเอามาทำไมว๊ะแพะรับบาป น้องตอบกลับมาว่าเฮีย ราคานี้เราเอาแค่เทคนิคการหล่อก็พอแล้ว สวยดี  แต่พอลองแล้วจึงรู้ว่าดีจริงกับตัวเอง ยังไงอย่างที่มีคนบอกละครับ 10 ปากว่าไม่เท่าตาเห็น หรือเจอกับตัวเอง kapook_48748.gif
pairpairpair โพสต์เมื่อ 11-10-2012 16:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
freeman โพสต์เมื่อ 11-10-2012 16:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องแบบนี้ผมว่า..ต้องลองกับตัวเองครับ จริงไม่จ ...
ต้นฉบับโพสโดย mrchu เมื่อ 11-10-2012 16:19

อย่างท่าน mrchu บอกครับ
ของแบบนี้ต้องลองพิจสูจน์ด้วยตัวเอง  สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น..
และก็ต้องรอดูอีกสักพักหนึ่งนะครับ ว่าจะเงียบหรือว่าจะไปต่อ

ถ้าไปต่อ ก็ดูว่าไปต่อเพราะอะไร  ( ดีจริง คนอยากได้มาก...  หรือ พ่อค้าหัวใส ปั่นราคากัน)

ส่วนตัวแล้วผมใช้แล้วพอใจกับผลที่ได้กับเงินหลักร้อยครับ

โดยผมต้องการทดสอบดูเหมือนกันว่า พระสมัยใหม่ๆนี่ จะเป็นอย่างไรบ้าง
ไม่เคยหวังว่าใช้แพะของท่านแล้ว จะต้องได้ XXX  คนนั้นคนนี้ ภายใน1วัน 3 วัน
แค่อยากจะลองใช้ของทางสายแพะดูบ้าง
เพราะแพะหลวงพ่ออ่ำ แพะหลวงพ่อรัตน์ นั้นโด่งดังมาก แต่ผมไม่มีวาสนาจะได้มาบูชา
พอดีมาเจอแพะของหลวงพ่ออาด ที่ดูแพะของท่านก็สวยดี  และก็ไม่เหมือนใคร
ก็เลยถามทางตู้พระว่า  แพะนี่ออกมานานหรือยัง   ทางตู้บอกว่าออกมาไม่กี่วันเอง ราคาวัดออกมา 487 บาท (แต่ที่ซองติดราคาอยู่ 800 บาท)
ผมก็เลยคิดว่า มันต้องมีอะไรดี ทำไมราคามันถึงขึ้นมาเกือบเท่านึงแหนะ แค่ไม่กี่วันเอง
ก็เลยบูชามาทดสอบดูครับ

ซึ่งก็ใช้ได้ผลเป็นที่น่าพอใจเลยล่ะ

พอจะกลับมาเพิ่มไปอีกที   อ้าววว.....หมดเกลี้ยง!!!

ก็เลยต้องมารอรุ่นสองต่อไป (เหมือนหลายๆท่านในนี้แหละครับ)
dtx โพสต์เมื่อ 11-10-2012 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้มีศูนย์ไหนเหลือแพะเนื้อตะกั่วรุ่น2อยู่ป่าวครับ บอกด้วย โทรไปหลายศูนย์ก็หมดตั้งแต่เมื่อวาน ไม่งั้นก็แพงไป  ส่วนตัวมีประสบการณ์กับแพะรุ่น1 ครับ มีผู้หญิงเข้ามาคุยด้วยออกแนวลักษณะเป็นที่นิยม และการค้าขาย แต่ยังไม่เคยพกไปเที่ยวผับซักที เพราะผมใช้ตะกรุดเมียมาก และลูกอม59 ตน ออกศึกครับ
mrchu โพสต์เมื่อ 11-10-2012 16:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแบบนี้ต้องลองพิจสูจน์ด้วยต ...
ต้นฉบับโพสโดย freeman เมื่อ 11-10-2012 16:53

ตอนนั้นที่น้องเช่ามาให้ก็ราคา 487 บาทเองครับ
mrchu โพสต์เมื่อ 11-10-2012 17:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้มีศูนย์ไหนเหลือแพะเนื้อตะกั่วรุ่น2อยู่ป่าวคร ...
ต้นฉบับโพสโดย dtx เมื่อ 11-10-2012 16:56

ท่าน dtx ผมว่าแพะไม่ต้องรอไปผับหลอกครับ แค่ไปห้างแล้วมองคนที่คิดว่าใช่ ก็น่าจะ.....
อย่างเมื่อบ่ายๆผมไป Lotus ยังได้ยิ้มหวานมาเลยครับ ซึ่งชักไม่แปลกใจแล้วกับยิ้มหวานของคนที่ไม่รู้จักกัน และอายุโหลดกันเป็นทศวรรษ
KTI โพสต์เมื่อ 11-10-2012 17:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแบบนี้ต้องลองพิจสูจน์ด้วยต ...
ต้นฉบับโพสโดย freeman เมื่อ 11-10-2012 16:53

แพะหลวงพ่อลัด ราคายังไม่แพงมากครับปีที่แล้วที่วัดหนองกระบอกก็ยังเหลือ แต่ปีนี้ไม่มีแล้ว ปัจจุบันราคาอยู่หลักพันกลางๆสำหรับตัวใหญ่ ส่วนแพะหลวงพ่ออ่ำอย่าหวังครับแพงและเก๊เพียบ
KTI โพสต์เมื่อ 11-10-2012 17:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แพะสายหลวงพ่ออ่ำ มีศิษย์ 2 สายเท่าที่ทราบนะครับ คือหลวงพ่อลัด ต่อจากท่านที่วัดหนองกระบอก และหลวงพ่อเริ่ม วัดจุกกะเฌอ รุ่นต่อมาเป็น หลวงพ่ออาดที่เรียนมาจากหลวงพ่อเริ่ม และหลวงพ่อสิน ที่เรียนต่อจากหลวงพ่อลัด ดังนั้นสายแพะหลวงอ่ำตอนนี้มี 2 ท่าน คือหลวงพ่ออาด และหลวงพ่อสิน ซึ่งตามต้นตำรับแพะหลวงพ่ออ่ำจะใช้เขาควายแกะครับ
KTI โพสต์เมื่อ 11-10-2012 17:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน dtx ผมว่าแพะไม่ต้องรอไปผับหลอกครับ แค่ไปห้าง ...
ต้นฉบับโพสโดย mrchu เมื่อ 11-10-2012 17:05

เย็นนี้ต้องลองไปเดินตลาดดูมั่งแระ อิอิ
freeman โพสต์เมื่อ 11-10-2012 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แพะหลวงพ่อลัด ราคายังไม่แพงมากครับปีที่แล้วที่วัด ...
ต้นฉบับโพสโดย KTI เมื่อ 11-10-2012 17:08

ขอบคุณครับคุณ KTI  ตอนนี้ใช้แต่แพะ หลวงพ่ออาด ก็พอใจมากแล้วครับ
freeman โพสต์เมื่อ 11-10-2012 17:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แพะสายหลวงพ่ออ่ำ มีศิษย์ 2 สายเท่าที่ทราบนะครับ คือห ...
ต้นฉบับโพสโดย KTI เมื่อ 11-10-2012 17:18

ขอบคุณมากครับ  สำหรับความรู้ในส่วนนี้
dtx โพสต์เมื่อ 11-10-2012 17:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 100# KTI
suriyon โพสต์เมื่อ 11-10-2012 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อมีศรัธา อะไๆๆๆก็เกิดขึ้นได้ครับ
rungtawee โพสต์เมื่อ 11-10-2012 19:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 104# suriyon

ถูกต้องครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 08:00 , Processed in 0.146922 second(s), 5 queries , File On.