เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6140
25
ซ่อนแถบด้านข้าง

สุดยอดผ้ายันต์แม่เป๋อครับ........

[คัดลอกลิงก์]
luckyone โพสต์เมื่อ 27-9-2012 15:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ก่อนอื่นผมขอบอกก่อนจะเล่าครับผมว่า...สุดยอดเลยพี่คร๊าบผ้ายันต์ของพี่notty     ขอบคุณคร๊าบ.........ในที่สุดก็สมหวังแล้วครับขอบคุณ   สำหรับคำแนะนำ    สำหรับเคล็ดลับ    และการให้คำปรึกษาคร๊าบผม.....เกริ่นมาเยอะแล้วผมขอเล่าเลยครับผม           หลังจากที่ผมได้บูชาผ้ายันต์ของพี่มา  ผมก็ทำตามที่บอกตามที่พี่เค้า  pm   มาทำได้   3   วันผมก็เริ่มฝันเห็นคนที่ผมสนใจ(ผมชอบมานานแล้วครับแต่เค้าไม่เคยสนใจผมเลย)ในฝันเค้าดีมาก.....แบบว่าสุขครับ.....ขอละไว้ในฐานที่เข้าใจนะครับพอตอนเช้าผมก็เจอเค้าครับ       ไม่อยากเชื่อเลยวันนี้เค้าทักผมและก็เริ่มคุยดีขึ้นเรื่อยๆดูมีทีถ้ามากขึ้นจนวันนี้ที่ผมบูชามาก็  9วัน  ผมเห็นว่าได้โอกาสก็เลย?..........ผมมีแฟนแล้วคร๊าบพี่น้องที่สำคัญเธอเป็นคนที่ผมรอและเฝ้าดูมานานด้วยขอบคุณคร๊าบและผมก็จะทำตามที่พี่บอกตลอดครับ...........ทั้งสมาธิและการละว่างตอนนี้ก็จะสานต่อไปเรื่อยๆครับจะไม่หลงดีใจในสิ่งที่ได้ตามที่บอกครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
KTI โพสต์เมื่อ 27-9-2012 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ....
mrchu โพสต์เมื่อ 27-9-2012 16:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยคนจ้า..555
ผมก็มีเป็นรุ่น 1ใน5ผืน ของปู่หมอนาคฯจารครับ 4fa3b505b038b.gif
Whiskeys โพสต์เมื่อ 27-9-2012 16:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุด ยอดครับ  
ghostmaster โพสต์เมื่อ 27-9-2012 17:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีแฟนก็ยินดีด้วย
attapol โพสต์เมื่อ 27-9-2012 17:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีจังๆๆ ดีใจด้วยน๊าาาาาาา
spakafae14 โพสต์เมื่อ 27-9-2012 18:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Mario โพสต์เมื่อ 27-9-2012 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของพี่น๊อตตี้ดีทุกชิ้นผมฟันทง ไม่ได้ยอนะครับ ผมบูชากับพี่เค้ามา 2-3 ชิ้น ประสบการณ์ดีทุกชิ้นจิงครับ
pairpairpair โพสต์เมื่อ 27-9-2012 19:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kaineverdie โพสต์เมื่อ 27-9-2012 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าว... ประสพการณ์ดีเน้อ
p_plus โพสต์เมื่อ 27-9-2012 19:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
IchimaruGin โพสต์เมื่อ 27-9-2012 20:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยย ประสบการณ์นี้

ดีใจด้วยเน้อออ
pongpongabc โพสต์เมื่อ 27-9-2012 20:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเขาแรงๆ อิอิ
Notty โพสต์เมื่อ 27-9-2012 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับท่าน luckyone. ที่มาแบ่งปันประสบการณ์...ยินดีด้วยนะครับท่าน ดีใจจริงๆครับ ไม่คิดว่าจะเร็วขนาดนี้ หลังจากที่ได้คุยกับท่าน..ท่านใดมีประสบการณ์ ก็มาแบ่งปันกันได้นะครับ ไม่ต้องpm และ what app มาบอก มาโพสลงที่นี่ได้เลยคราบบบ..
iiwnju โพสต์เมื่อ 27-9-2012 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 10:30 , Processed in 0.176032 second(s), 7 queries , File On.