เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13824
44
ซ่อนแถบด้านข้าง

ไม่ได้เข้าเมืองกาหลงมาสามวันเพราะตะกรุดเมียมากผมมีประสบการณ์อีกแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
hamakpure โพสต์เมื่อ 25-9-2012 05:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ตอนนี้รักสุดๆเลยตะกรุดดอกนี้  ชนิดที่ว่าถ้ามีคนขอซื้อดอกนี้ต่อแสนนึงผมก็ไม่มีทางขาย
ครั้งแล้วครั้งเล่าจนหวงยิ่งกว่ารถยนต์อีก  

ก็หายไปเที่ยวมาหลายคืนเลย  ไปกับกลุ่มเพื่อนๆกลุ่มใหญ่  เพื่อนก็พาเพื่อนมา7-8คน สาวๆ5คน

นั่งไปสักพัก รุ่นน้องของเพื่อนก็ลุกไปจีบสาวโต๊ะใกล้ๆ  พอมันกลับมาก็บอกกับผมว่า

น้องเค้าชอบพี่อ่ะ  เค้าฝากผมมาบอกให้พี่แบบนี้   

พอผมเข้าไปคุยสักพัก น้องเค้าก็ชวนผมย้ายมานั่งโต๊ะติดกันดีกว่า  ผมก็โอเคย้ายไปนั่งโต๊ะติดๆกัน

แต่ท่าทางเมามากแล้ว  ผมลองชวนกลับ น้องเค้าตอบโอเคทันทีเลย (คิดในใจ หวานละคืนนี้)

ผมคุยไปๆมาๆระหว่างโต๊ะผมกับโต๊ะน้องเค้า  แต่พอกลับมาโต๊ะผม สาวๆที่เพื่อนผมพามาก็มานั่งข้างผม

แล้วกระซิบถามว่า "ชอบน้องคนนั้นหรอ เห็นเข้าไปคุยด้วย"

ผมก็เลยตอบไปว่า ก็น้องเค้าบอกว่าชอบผม  ผมก็เลยเข้าไปทักทาย จะได้ไม่เสียมารยาท

พอพูดจบเท่านั้น เธอบอกว่าก็ชอบผมเหมือนกัน อยู่ที่โต๊ะเรานี่แหละ อย่าไปหาน้องเค้าเลยนะ

(อ้าววววว.....นี่ตรูหล่อเลือกได้ขนาดนี้เลยหรอเนี่ย)  แถมเธอยังควงแขนผม แสดงความเป็นเจ้าของ

ให้น้องอีกโต๊ะที่ชอบผมเห็น  เท่านั้นแหละ  น้องคนนั้นชวนเพื่อนกลับเลย  

(อ้าว งี้ก็เหลือคนเดียวละสิ  คนที่งอลกลับไปก็ยังไม่ได้ขอเบอร์ไว้เลย)

ก็เลยหันมาคั่วของที่มีโอกาสได้ละกัน  ก็ดื่มต่อจนเมาก็นัวเนียกันเต็มที่  แต่สุดท้ายคืนนั้นก็ยังไม่ได้

เพราะรูมเมทเธอที่มาด้วย ก็กันท่าซะเหลือเกิน  แต่ผมก็ขอเบอร์ไว้ละ

วันต่อมาเลยชวนไปดูหนังซะเลย  อยู่ในโรงหนังก็เริ่มได้ลูบคลำแล้ว  และแล้วพอไปส่งเธอที่หอ

ก็ได้รับคำชวนให้ขึ้นไปห้องของเธอ  ซึ่งเธอบอกว่าวันนี้รูมเมทไม่อยู่

ก็.............................................................................................

พักนี้กินเหล้าบ่อยอีกละ  ไม่ค่อยมีโอกาสเข้ามาตอบ PM หลายท่านถามมาเท่าไหร่

ตอบในกระทู้นี้เลยละกันครับ  ที่ถามว่าผมใช้ตะกรุดแบบมีโค้ดหรือไม่มีโค้ด   

ผมใช้แบบมีโค้ดตราไก่ครับ  ได้มาเมื่อปี 49 ปีที่ออกให้บูชาเลยครับ

ส่วนแบบไม่มีโค้ด ผมเห็นกระทู้ในเว็บพลังจิตบอกว่า ที่วัดยังมีของอยู่นะครับ ราคาไม่แพงด้วย

ใครสงสัยอะไร PM มาถามละกันนะครับ  ไม่อยากพูดหน้ากระทู้  เดี๋ยวจะมีคนมาดราม่า

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +25 หลง +25 ย่อ เหตุผล
rungtawee + 25 + 25

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mummamman โพสต์เมื่อ 25-9-2012 10:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องตะกรุดที่ว่ากลัวปลอมนั้นน่าจะสบายใจกันได้แล้วนะครับสำหรับคนที่ขี้สงสัย
 เจ้าของ| hamakpure โพสต์เมื่อ 25-9-2012 05:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กับอีกประเด็นหนึ่งที่อยากเตือนๆให้สมาชิกเว็บสังเกตุและระวังหน่อยก็คือ

บางยูสเซอร์ที่บางทีมาใหม่ๆ สดร้อนๆ ก็โพสเล่าประสบการณ์  แล้วสักพักก็มีของชิ้นนั้น

โผล่ที่ห้องซื้อขายโดยอีกยูสเซอร์ซึ่งเป็นทูต  (บางที เค้าอาจจะเป็นคน คนเดียวกันก็ได้)

ระวังๆหน่อยก็ดีครับ เผื่อเป็นการปั่น  ทางที่ดีสังเกตุยูสเซอร์ไหนที่อยู่มานานๆ ดูที่

ใต้รูปของยูสเซอร์นั้นนะครับว่า  ออนไลน์ XXXX ชั่วโมง   ท่านจะเห็นว่าใครอยู่ในเมืองนี้มานาน

เท่าไหร่แล้ว  เพื่อผลประโยชน์ของตัวท่านเอง  และเพื่อนความปลอดภัยจากการปั่นประสบการณ์

เพื่อขายของ

ปล.ผมไม่ได้มีเจตนาว่ากระทบใครนะครับ  เรื่องนี้ผมคิดไว้ว่าจะพิมพ์มาตั้งนานแล้ว  แต่ไม่ได้พิมพ์ลงไปซักที
เพื่อผลประโยชน์ของผู้ซื้อ  โปรดสังเกตุและตัดสินใจดีๆด้วยนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +43 หลง +10 ร้อนแรง +15 ย่อ เหตุผล
topup + 10 + 10 ร้อนแรง
wasan_sorn + 10
เอกถพ + 8
Kasemnoi + 15 + 15 ตามนั้น

ton_kla โพสต์เมื่อ 25-9-2012 06:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
wowwww ""
คำแพง โพสต์เมื่อ 25-9-2012 06:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดประสบการณ์แห่งความสุขครับ...แล้วน้องลองใช้ขุนแผนหรือยังครับ  ถ้าใช้คู่กันเนี่ยจะเป็นยังไงหนอ....?????  
rungtawee โพสต์เมื่อ 25-9-2012 07:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
KTI โพสต์เมื่อ 25-9-2012 07:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้ใครอยู่นานของจริงดูที่ ID เลยครับ ดูแค่ชั่วโมงออนไลน์อย่างเดียวบางคนเปิดทิ้งไว้ทั้งวันก็ขึ้นเยอะ แต่เลขสมาชิกหลอกกันไม่ได้  อย่างผมIDหลักร้อยแต่เข้ามาดูแป๊บๆก็ออกไม่ค่อยออนไลน์ค้างไว้ชั่วโมงก็ขึ้นน้อย และอย่างที่พี่โดมบอกตะกรุดเมียมากที่วัดยังมีอยู่บูชากับแม่ชีได้เลย แต่ถ้าใครไม่สะดวกบูชาจากท่านฑูตก็ตามแต่ความพอใจครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 หลง +20 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
hamakpure + 20 + 20 + 20 + 20

mrchu โพสต์เมื่อ 25-9-2012 07:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแรงจังฮู้... 2970.gif
tak2012 โพสต์เมื่อ 25-9-2012 08:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
Whiskeys โพสต์เมื่อ 25-9-2012 08:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ebcart โพสต์เมื่อ 25-9-2012 08:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้จังงงงงงครับ
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 25-9-2012 08:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดี ๆ ครับท่าน
pn-autogas โพสต์เมื่อ 25-9-2012 09:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กังฟู โพสต์เมื่อ 25-9-2012 09:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้เข้าเมืองมาหลายวัน ผมก็มีประสบการณ์เหมือนกัน ครับท่าน 555 ทั้งตะกรุดทั้งขุนแผน อิอิ
เอกถพ โพสต์เมื่อ 25-9-2012 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# KTI

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 17:00 , Processed in 0.379574 second(s), 12 queries , File On.