เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4564
14
ซ่อนแถบด้านข้าง

**ปิดรายการ**พญาแมงภู่คำ..พระอาจารย์ผดุง วัดล้านตอง จ.เชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 10-12-2013 12:34

พญาแมงภู่คำ..พระอาจารย์ผดุง วัดล้านตอง  จ.เชียงใหม่

พระอาจารย์ผดุงแห่งวัดล้านตองท่านเป็นพระที่คงแก่เรียน สมัยท่านศึกษาพระเวทย์ต่างๆไม่ว่าจะเป็นด้านข่ามคงเสน่ห์เมตตา การทำเทียนต่างๆ นับว่าท่านทำได้ขลังจริงเพราะทุกวันนี้ที่ฐานะความเป็นอยู่ของผมดีขึ้น ก็ด้วยความมีเมตตาของท่านช่วยเหลืออยู่

แต่จากการขอร้องกันในบรรดาลูกศิษย์ที่ใกล้ชิดให้ท่านเลิกในสายวิชาข่ามคง เพราะมันร้อนอีกทั้งมีแต่เรื่องทะเลาะวิวาท เพราะความคึกคะนองของศิษย์ที่ได้รับการลงอาคมไปจึงปรึกษากับท่านว่า มีวิชาสายใดที่จะทำให้มีความเจริญรุ่งเรืองท่านก็บอกว่ามีในสายวิชาพม่า แต่ก็ต้องมีสัจจะและข้อยึดถือในการปฏิบัติก็จะนำพาให้ชีวิตพบกับความเจริญรุ่งเรือง ซึ่งเป็นมูลเหตุในการจัดสร้างวัตถุมงคลเพื่อให้เป็นที่ยึดเหนี่ยวทางใจ ในการประกอปสัมมาอาชีพต่อไป

พญาแมงภู่คำสร้างขึ้นจากหว่านยาหลายชนิด ที่ท่านนำมาจากพ่อครูใหญ่ของท่านในพม่าทำตามสายวิชาที่ท่านได้ศึกษามาจนแตกฉาน มีอิทธิคุณในด้านการทำมาหากิน เมตตาโชคลาภ อีกทั้งยังกันคุณกันของที่มาจากการกระทำหรือลมเพลมพัดทั้งตามตำราได้บอกกล่าวไว้ว่า ผู้ใดมีพญาแมงภู่คำบูชาอยู่ใครที่ไม่ดีหรือคิดร้ายกับเรา พญาแมงภู่คำจะไปจัดการให้มันหลาบจำเองโดยเรามิต้องบอกกล่าว

พญาแมงภู่คำนี้ ครั้งแรกสร้างขึ้นจากไม้ดุมเกวียน 100 ปี และไม้คานสะเหรี่ยงหามกษัตริย์ ซึ่งท่านนำมาจากพ่อครูที่พม่า ซึ่งเป็นที่หายากในปัจจุบันใครที่มีอยู่ด่างก็หวงแหน ท่านจึงได้สร้างแมงภู่เนื้อผงนี้ขึ้นมา ซึ่งจะมาเป็นคู่ตัวผู้กับตัวเมีย เพื่อให้ผู้ที่มีจิตศรัทธานำไปบูชาเพื่อเป็นศิริมงคลกับตัวเองและครอบครัว

สภาพเดิมเก่าเก็บนำมา ให้บูชา 1,499 บาท..

ฟรีค่าส่ง EMS + พระสมนาคุณทรงคุณค่าเช่นเดิมครับ..

โอนเงินเข้าบัญชี  THANAT  BOONCHUWISIT

ธนาคาร  กรุงเทพ      ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2  

สาขา   เทสโก้ โลตัส ศรีสะเกษ

ติดต่อ.. เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)

โทร   081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)

ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ

เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ**

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 18-9-2012 10:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 10-12-2013 12:35

แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 18-9-2012 10:47

แถมด้วย...ตะกรุดพระเจ้าเรียกร้อง....ด้านเมตตา-มหานิยม  มี 3 ดอก ให้บูชาดอกละ  999 บาท...ครับ
monster โพสต์เมื่อ 18-9-2012 11:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pairpairpair โพสต์เมื่อ 18-9-2012 11:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Sutep โพสต์เมื่อ 18-9-2012 11:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนคอน โพสต์เมื่อ 18-9-2012 12:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
wongrad โพสต์เมื่อ 18-9-2012 12:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้ามาไม่ทัน.....แถมตะกรุดด้วยใช่ป่ะ...
pn-autogas โพสต์เมื่อ 18-9-2012 13:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีๆแรงๆ ครับผม
สุดยอดเลย ครับผม
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 18-9-2012 14:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมชมครับ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 18-9-2012 14:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 18-9-2012 14:19

เหลือ...ตะกรุดพระเจ้าเรียกร้อง....ด้านเมตตา-มหานิยม  มี 3 ดอก จัดไปเลยแบบเบาใจให้บูชาดอกละ 899 บาท...ส่ง EMSฟรี+พระสมนาคุณครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 18-9-2012 14:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดแมงภู่คำครับ....
จะเอามาเป็นเพื่อนคู่นี้ครับ
...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 18-9-2012 11:47

ปิดแมงภู่คำให้ป๋าสุดหล่อของเราครับ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 18-9-2012 14:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 18-9-2012 14:22

เหลือ...ตะกรุดพระเจ้าเรียกร้อง พระอาจารย์ผดุง วัดล้านตอง....ด้านเมตตา-มหานิยม  มี 3 ดอก จัดไปเลยแบบเบาใจให้บูชาดอกละ 899 บาท...ส่ง EMSฟรี+พระสมนาคุณครับ

Sutep โพสต์เมื่อ 18-9-2012 15:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดพระเจ้าเรียกร้องด้านในอุดผงมหาเสน่ห์หายากทางฝั่งพม่า ใครที่อยากมีประสพการณ์เสน่ห์เมตตามหานิยม ควรมีไว้บูชาครับ เพราะชุดนี้ผมเก็บไว้เหมือนกัน
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 18-9-2012 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดพระเจ้าเรียกร้องด้านในอุดผงมหาเสน่ห์หายากทาง ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 18-9-2012 15:32

ขอบคุณป๋ามากครับ....แต่ชุดที่ผมนำมาให้บูชาไม่ได้อุดผงนะครับ....ตะกรุดเพี่ยวครับป๋า...
Whiskeys โพสต์เมื่อ 19-9-2012 08:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 1-7-2024 13:04 , Processed in 0.141571 second(s), 7 queries , File On.