เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5768
29
ซ่อนแถบด้านข้าง

ไม่มีอะไรครับ อยากแจกเฉยๆ เผยแผ่บารมีครู

[คัดลอกลิงก์]
BLACK_DOG โพสต์เมื่อ 21-8-2012 19:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
1เสน่ห์แรง
สวัสดีครับพี่น้องชาวเมืองเสน่ห์กาหลง
หลังจากบ้านเมืองเจอแก๊งค์อุบาทว์มอมเมา
ทำให้บ้านเมืองมัวหมอง
เรามาหากิจกรรมทำให้จิตแจ่มใสกันดีกว่าครับ

กติกามีง่ายๆไม่ซับซ้อน ซ่อนเงื่อน

1.ต้องเคยเป็นลูกค้า เช่าบูชาของนายDARK
โดยทำการ Copy ลิงค์ที่เคยเช่า-บูชา มาแปะไว้
แล้วสรุปว่าเคยบูชาอะไรไปบ้าง

2.ทำการเผยแผ่ครูบาอาจารย์ของท่านเอง
ว่าตอนนี้ท่านมีวัตถุมงคลของครูบาอาจารย์อะไรติดตัว
และบอกเล่าประสบการณ์เล็กๆเกี่ยวกับวัตถุมงคลชิ้นนั้น

2ข้อ ครับ ง่ายๆ

ของรางวัลก็คือ นกสาริกาปากเหล็ก หลวงปู่ชื่น
(อาจารย์สรายุทธ งามชื่น เป็นผู้สร้าง)

ของรางวัลมีแค่3ชิ้นครับ
สำหรับ3คนแรก^^

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 21-8-2012 20:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้แต่ไม่เคยเช่าของ ดากหมา แว๊ๆๆๆๆ  อดไป
 เจ้าของ| BLACK_DOG โพสต์เมื่อ 21-8-2012 20:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของรางวัลน้อยนิด
แต่จริงใจให้ครับ^^

Acting2LT โพสต์เมื่อ 21-8-2012 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Acting2LT เมื่อ 21-8-2012 20:34

ยังมีพญายักขีอีก(ตะกรุดนั่น แถม พญาปิงคำ )

1.
http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=8438&highlight=
ผ้ายันต์แม่โหงพรายสมเพชร

http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=18649&highlight=
2.พ่อพญายักขี เนื้อโลหะทองแดง ถักสานมือตามแบบฉบับโบราณ

http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=14942&highlight=
พ่อพญาลิ้นคำเนื้อพิเศษ รุ่น 1 สำนักบ้านต๋มเชียงใหม่...

2.

ตะกรุดโทน พ่อท่านอิ้น (หลวงพ่ออิ้น ปภากโร วัดทับใหม่พัฒนา อ.เคียนซา จ.สุราษฎร์ธานี)

ห้อยตะกรุดของพ่อท่านติดตัวตลอด ครับ ตะกรุดของพ่อท่าน มีเคล็ดการห้อยดังนี้ ห้อยด้านหน้า กันปืนผาหน้าไม้ ฯลฯ
ห้อยด้านหลัง เวลาหนี ฯลฯ ห้อยด้ายซ้าย เมตตามหาเสน่ห์  ห้อยด้านขวา เมตตา เจรจาเข้าหาเจ้านาย ครับ พอสังเขป
N.Joy โพสต์เมื่อ 21-8-2012 20:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้อ่ะ..
แต่บ่เคยซื้อของกับคนบ่ดี
 เจ้าของ| BLACK_DOG โพสต์เมื่อ 21-8-2012 20:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# Acting2LT

เหลือบอกเล่าประสบการณ์เล็กๆน้อยๆน่ะครับ^^
PHALAT โพสต์เมื่อ 21-8-2012 20:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยซื้อ เลยครับ
ใช้ของ ขุนแผนหมื่นทับ ลูกอมหมื่นทับ สีผึ้งสาริกา ลูกสวาท เจอแต่เรือง ดีๆ เสน่หดีมากๆ เงินเข้าเรื่อยๆตอนนี้ จากเงียบเหงามีสาวมาติด น่ารัก อายุน้อย กระชุ่มกระชวยครับ

เครื่องรางมีเบียแก้ หลวงปู่เจือ หลวงพ่อชำนาญ เบี้ยหลวงพ่อเอิบ ฤษีปู่แก้ว ชุดนี้ชี้นใดชิ้นนึ่งกะพอใช้แล้วนอนหลับสบาย ท่าไม่ใช้ ได้ยิงเสียคนเรียกชื่อ เสียงเคาะประตู สะดุ้งตื่นตลอด

อยากแชร มั่ง
bird13342 โพสต์เมื่อ 21-8-2012 21:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยใช้เลย อด ^^
pongpongabc โพสต์เมื่อ 21-8-2012 21:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
1.http://khalong.com/board2/viewth ... hlight=&page=10
แม่โหงพรายสมเพชร+ผ้ายันต์แม่โหงพรายสมเพชร
2.ขุนแผนพรายกุมาร หลวงปู่ชื่น
เป็นขุนแผนองค์แรกที่ผมใช้แล้วเห็นผลครับ ไม่ได้ออกทางเชิงชู้สาว แต่เป็นเมตตาเย็นๆ เข้าสังคม ครูบาอาจารย์เอ็นดูประมาณนี้ครับ

ลงรูปไม่เป็นอ้ะไม่รุ้จะได้เปล่า
 เจ้าของ| BLACK_DOG โพสต์เมื่อ 21-8-2012 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 9# pongpongabc

สาริกาตัวแรกโบยบินไปหาคุณแล้วครับ^^
เลือกสีของสาริกาได้เลยครับ มี3สี แดง ขาว ดำ
ดำเลี่ยมพลาสติกกันน้ำแล้วครับ
แล้วPMที่อยู่จัดส่งมาเลยครับ
pongpongabc โพสต์เมื่อ 21-8-2012 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# BLACK_DOG
pm ที่อยู่ไปแล้วครับ ลืมสี ขอเป็นสีดำแล้วกัน ครับเป็นบุญของผมมากที่ได้รับของ ลป ชื่นครับ
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 21-8-2012 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Jeanpaul เมื่อ 21-8-2012 22:13
สวัสดีครับพี่น้องชาวเมืองเสน่ห์กาหลง
หลังจากบ้านเม ...
ต้นฉบับโพสโดย BLACK_DOG เมื่อ 21-8-2012 19:55

1. http://khalong.com/board2/vi ... 4942&highlight=
เคยเช่าพ่อพญาลิ้นคำเนื้อพิเศษ รุ่น 1 สำนักบ้านต๋มเชียงใหม่..

2. ปกติมีของหลายครูบาอาจารย์ครับ ก็ใช้สลับๆกัน แต่ช่วงหลังๆที่ใช้ติดตัวมาตลอดก็จะเป็น สายมอญครับ อ.ประคอง

ประสบการณ์มีมาเรื่อยๆครับ เช่นการได้เงืนมาฟรีๆ หรือเรื่องเสน่ห์ประปราย เช่นมีสาวๆเข้ามาขอเบอร์ เป็นต้น

(แต่ช่วงหลังๆรู้สึกความแรงจะแผ่วๆลง ใครมีคำแนะนำไหมครับ)

ปล. ขอถามนิ๊ดนึงเพื่อพี่ๆสายมอญมาเจอ ผมเคยวางตะกรุดมอญหล่อ ไว้ใกล้กับผ้ายันต์ม้าเสพนาง ครูบาบุดดา ไม่ทราบว่าการทำแบบนี้จะทำให้ตะกรุดเสื่อมรึเปล่าฮะ >w<

ของผม องค์เบอร์ 5

ของผม องค์เบอร์ 5

ตะกรุดมอญหล่อ

ตะกรุดมอญหล่อ
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 21-8-2012 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้ทันรึเปล่าหว่า
 เจ้าของ| BLACK_DOG โพสต์เมื่อ 21-8-2012 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 12# Jeanpaul

ตัวที่2 โบยบินไปหาคุณแล้วครับ
เลือกสีได้เลยครับ
เหลือสีขาว กับแดง ครับ
PMที่อยู่มาเลยครับ
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 21-8-2012 22:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นนิวขอ สีแดงครับ พี่BLACK_DOG

:-)
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 17:27 , Processed in 0.146350 second(s), 5 queries , File On.