เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
7499
45
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนบรมครู 32 เนื้อกระยาสาร์ทฝังยอดขุนพล เลี่ยมเงิน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 11-8-2012 21:18

ขุนแผนพรายกุมารบรมครู 32 เนื้อกระยาสารทฝังยอดขุนพล เลี่ยมเงิน

พิมพ์เล็กกระยาสารทพิเศษ แก่ผงพรายกุมาร ด้านหน้าโรยผงตะไบพระกริ่งชินบัญชร ปี 2517 ด้านหลังบรรจุยอดขุนพลจ้อยเนื้อดีบุกและจีวรดาดเพดาน พร้อมเลี่ยมเงิน องค์นี้ออกโทนสีดำ

พระขุนแผนพรายกุมารยอดขุนพลบ้านค่าย "บรมครู 32" เอกลักษณ์ของวัดละหารไร่ เพื่อสืบสารปณิธานและบูชาปรมาจารย์ หลวงปู่ทิม อิสริโก

มวลสาร

สร้างจาก..ปูนขาวบนยอดภูเขาขาว, ผงพุทธคุณ, ผงพรายกุมาร, น้ำมันพระเจ้าตาก(ที่ฝังไว้ 200 ปีก่อน), สีผึ้งผีอีส้ม,  ผงตะไบชนวนพระกริ่งชินบัญชร, ว่าน 108,  ผงกะลาไม่มีตาของหลวงพ่อแก้ว วัดเครือวัลย์,  สีผึ้งเขียวของหลวงพ่อทาบและจีวรดาดเพดานหลวงปู่ทิม

พระเกจิอาจารย์ที่มีชื่อเสียง นั่งปรกปลุกเสกหน้าเตาหลอมทอง 4 องค์ 4 ทิศ คือ

ทิศอุดร (ทิศเหนือ) หลวงปู่ทรง วัดศาลาดิน จ.อ่างทอง พระเถระผู้มีกระแสจิตแก่กล้า นอกจากจะได้ชื่อว่า เสกเดี่ยวได้อย่างมั่นใจไม่ต้องให้ใครมาช่วยเดี่ยวแล้ว ท่านยังเป็นพระปรมาจารย์ที่มีชื่อเสียงเกียรติคุณโด่งดัง ท่านรับนิมนต์มานั่งปรกที่วัดหลวงปู่ทิมด้วยความยินดี เพื่อช่วยให้กริ่งบรมครู 32 ดังสุดๆอีกครั้งหนึ่ง

ทิศบูรพา (ทิศตะวันออก) พระอาจารย์ สาคร มนุญโญ วัดหนองกรับ ศิษย์เอกหลวงปู่ทิม

ทิศประจิม (ทิศตะวันตก) หลวงพ่อ สิน วัดละหารใหญ่ ซึ่งเป็นวัดพี่-วัดน้องกับ วัดละหารไร่ หลวงพ่อสินเอง เป็นศิษย์เอกอีกองค์หนึ่งของหลวงปู่ทิม ทั้งมีวัตรปฏิบัติที่งดงามเคร่งครัด และสำรวมยิ่งองค์หนึ่งของบ้านค่าย

ทิศทักษิณ (ทิศใต้) ท่านเจ้าหรีด หรือพระครูบุญญาภินันท์ วัดปาโมกข์ จ.พังงา ซึ่งเป็นพระเกจิอาจารย์สายใต้องค์หนึ่งซึ่งกำลังโด่งดังอยู่ในขณะนี้ ท่านนั่งปลุกเสกประจำทิศใต้ ท่านนั่งปลุกเสกมีดหมอรุ่นไหว้ครู (1 พฤษาคม 2549) ต่อหน้ารูปหล่อหลวงปู่ทิม อิสริโก ที่มูลนิธิฯ คู่กับพระอาจารย์สาคร จนน้ำมนต์หมุนให้เห็นกันจะจะมาแล้ว และเหรียญรุ่น 1 ของท่านเจ้าหรีดก็กำลังดังมีคนถูกยิงแล้วไม่ระคายผิว

คาถาปลุกเวลาบูชาติดตัว

อิติสุคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ สุนะโมโล นะมะพะธะ

ขนาดองค์พระ  ประมาณ 1.5*2 cm. จิ๋วแต่แจ๋ว พุทธคุณเลื่องลือ ศักดิ์ศรีเชื้อสายหลวงปู่ทิม การันตีความขลัง

เลี่ยมเงินสวยงามพร้อมขึ้นคอให้บูชา 6,999 บาท (จัดส่ง EMS ฟรี+พระสมนาคุณทรงคุณค่าครับ)

โอนเงินเข้าบัญชี  THANAT  BOONCHUWISIT

ธนาคาร  กรุงเทพ  ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2

ติดต่อ.. เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)

โทร   081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)

ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ

เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ**

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pn-autogas โพสต์เมื่อ 11-8-2012 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะเวียน มาชม ของดีๆ งามๆ ครับผม

ของแรง ของดี  

สุดยอดไปเลย ครับผม
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-8-2012 21:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะเวียน มาชม ของดีๆ งามๆ ครับผม

ของแรง ขอ ...
ต้นฉบับโพสโดย pn-autogas เมื่อ 11-8-2012 21:23

arm2499 โพสต์เมื่อ 11-8-2012 21:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-8-2012 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pure35056 โพสต์เมื่อ 11-8-2012 22:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-8-2012 23:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
steelpony โพสต์เมื่อ 12-8-2012 08:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งดงาม สุดยอดครับ ด้วยเพราะความขลังและแรง ทำให้ค่าบูชาในท้องตลาดตอนนี้ ไปไกลแล้วด้วย เผลอๆก็ไม่ค่อยเห็นออกมาหมุนเวียนเพราะคนต่างเก็บกันครับผม
pui.ma2 โพสต์เมื่อ 12-8-2012 08:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยครับผม
TIFFY โพสต์เมื่อ 12-8-2012 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยจริงๆครับน่าบูชามาก
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-8-2012 09:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งดงาม สุดยอดครับ ด้วยเพราะความขลังและแรง ทำให้ค่าบู ...
ต้นฉบับโพสโดย steelpony เมื่อ 12-8-2012 08:01

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-8-2012 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-8-2012 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยจริงๆครับน่าบูชามาก
ต้นฉบับโพสโดย TIFFY เมื่อ 12-8-2012 08:33
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-8-2012 09:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 12-8-2012 09:44

...ขุนแผนบรมครู 32 องค์สวยออปชั่นเต็ม นี้มีชื่อเสียงเลื่องลือมากขอรับ  หนุ่มๆที่ชอบของแรง  หนุ่มๆที่ยังมีกำลังวังชาดี  ควรรับไปเสริมศักยภาพเสน่ห์ของท่านให้อลังการยิ่งขึ้นโดยฉับพลัน....จ๊ะ
pui.ma2 โพสต์เมื่อ 12-8-2012 10:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับสอบถามเป็นความรู้หน้อยนะครับ บรมครู32 เนี่ยมีพรายใช่ไหมครับ แล้วถ้าเกิดมีเนี่ยสามารถนำไปห้อยรวมกับพุทธคุณได้ไหมครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-7-2024 10:29 , Processed in 0.091714 second(s), 6 queries , File On.