เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เรียกเนื้อ เรียกปลา ตะกรุดมหาจินดามณีพรหม เนื้อเงิน อ.วิทย์ จันทร์หอม

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 10-8-2012 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

จัดได้พร้อมกันเลยค่ะ!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
อาอู๋ โพสต์เมื่อ 10-8-2012 23:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวโอนแล้วจะโทรแจ้งนะครับ 2000+2200 = 4200 อันนี้แถม สีผึ้งเสน่ห์กาหลงให้ผมสองตลับป่าวครับ
อ่อ แล้วผมถามหน่อยครับ ตะกรุดสาริกาทองคำรุ่นแรกกับรุ่นนี้ต่างกันยังไงครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 10-8-2012 23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวโอนแล้วจะโทรแจ้งนะครับ 2000+2200 = 4200 อันนี้แถม สีผ ...
ต้นฉบับโพสโดย อาอู๋ เมื่อ 10-8-2012 23:07

รุ่นแรกมีไหม 7 สี และตะกรุดดอกเล็กกว่านิดนึงค่ะ
g_banman โพสต์เมื่อ 17-8-2012 17:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 59# cho

ยังไม่ได้รับของเลยอ่ะครับ ส่งให้รึยังครับพี่
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 30-8-2012 08:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

ยังไม่ได้รับของเลยอ่ะครับ ส่งให้รึยัง ...
ต้นฉบับโพสโดย g_banman เมื่อ 17-8-2012 17:32

ฮ่าๆ ได้หรือยัง... พลาดไปหน่อย!! ขอโทษจริงๆ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 31-8-2012 19:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดมหาจินดามณีพรหม
(ตะกรุดเนื้อเงิน)
เรียกเนื้อก็มา เรืยกปลาก็มา เรียกทรัพย์ศฤงคาร บันดาลโชค โภคทรัพย์
อ.วิทย์ จันทร์หอม
ฆราวาสจอมขมังเวทย์แห่งสมุทรสงคราม

อันว่าวิชามนต์เรียกเนื้อ เรียกปลา
เรียกทรัพย์ศฤงคารของท่านนั้นไม่ธรรมดาอย่างไร?
เพราะในเคล็ดวิชานี้มีวิชาพรหมสี่หน้า พลังเทพแห่งความเมตตามหานิยมอัดแน่นแบบชนิดที่แรงมาก แรงด้วยพลังเทพอันเป็นสิริมงคลต่อผู้ครอบครอง เทพเทวาไปไหนใครก็รัก เป็นอีกหนึ่งเครื่องรางแห่งพุทธคุณมหาเมตตาที่หาคนทำได้จริงน้อยมาก เคล็ดวิชานี้ จะส่งพลังเรียกทรัพย์ เรียกโชคลาภ เมตตาต่อผู้พบเห็น อาจารย์วิทย์บรรจงจารอักขระลงบนแผ่นเงินแท้ ด้วยพลังจิตอันแกร่งกล้าในสรรพวิชาอาคมของท่าน อ.วิทย์ท่านจารยันต์ทีละแผ่น บรรจงม้วนด้วยตนเองทีละดอก เสกกำกับสุดพลังจนเสร็จพิธี แม้แผ่นเงินที่ว่าหนาแล้ว ลายยันต์ที่เขียนลงไป ยังทะลุไปถึงแผ่นตะกรุดเงินอีกด้านหนึ่งอีก เส้นสายที่นูนขึ้นมานั้นท่านสามารถมองเห็นได้..อาจารย์วิทย์เก่งเรื่องเขียนตะกรุดมาก หาเกจิที่ทำเอง เสกเองแบบนี้ยุคนี้ยากแล้ว!

2,000.- พร้อมส่งด่วนจี๋ไม่ต้องร้องเพลงรอ
พร้อมสีผึ้งเสน่ห์กาหลงยุคโหมโรง ขนาดเท่าเม็ดถั่วเขียวในตลับอครีลิคใส!
pikeja โพสต์เมื่อ 11-9-2012 14:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งวดที่แล้วพึ่งถูกหวยมาครับ "97" เป็นคนไม่เคยซื้อหวยเลยครับ ไม่รู้อะไรดลใจเลยซื้อใต้ดินไปกับเค้า ถูกซะงั้น ผมว่าเป็นเพราะ "ตะกรุดมหาจินดามณีพรหม" ก็เป็นได้นะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 3-10-2012 11:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 3-10-2012 11:12
งวดที่แล้วพึ่งถูกหวยมาครับ "97" เป็นคนไม่เคยซื้อหวยเล ...
ต้นฉบับโพสโดย pikeja เมื่อ 11-9-2012 14:34

ศรัทธาเป็นตัวตั้ง..จึงสัมฤทธิ์ผลฉันใด.. น้องไปป์ใช้อะไรก็ขึ้น ค่อยๆ บูชาไปทีละชิ้นนะคะ
พี่ๆ หลายท่านที่ทำูธุรกิจ มาเช่าไปเยอะค่ะ.. เขาโทรมาเล่าเวลาสัมฤทธิ์ผล

อันว่าวิชามนต์เรียกเนื้อ เรียกปลาเรียกทรัพย์ศฤงคารของท่านนั้นไม่ธรรมดาอย่างไร?
เพราะในเคล็ดวิชานี้มีวิชาพรหมสี่หน้า พลังเทพแห่งความเมตตามหานิยมอัดแน่นแบบชนิดที่แรงมาก แรงด้วยพลังเทพอันเป็นสิริมงคลต่อผู้ครอบครอง เทพเทวาไปไหนใครก็รัก เป็นอีกหนึ่งเครื่องรางแห่งพุทธคุณมหาเมตตาที่หาคนทำได้จริงน้อยมาก เคล็ดวิชานี้ จะส่งพลังเรียกทรัพย์ เรียกโชคลาภ เมตตาต่อผู้พบเห็น อาจารย์วิทย์บรรจงจารอักขระลงบนแผ่นเงินแท้ ด้วยพลังจิตอันแกร่งกล้าในสรรพวิชาอาคมของท่าน อ.วิทย์ท่านจารยันต์ทีละแผ่น บรรจงม้วนด้วยตนเองทีละดอก เสกกำกับสุดพลังจนเสร็จพิธี แม้แผ่นเงินที่ว่าหนาแล้ว ลายยันต์ที่เขียนลงไป ยังทะลุไปถึงแผ่นตะกรุดเงินอีกด้านหนึ่งอีก เส้นสายที่นูนขึ้นมานั้นท่านสามารถมองเห็นได้..อาจารย์วิทย์เก่งเรื่องเขียนตะกรุดมาก หาเกจิที่ทำเอง เสกเองแบบนี้ยุคนี้ยากแล้ว!
คนคอน โพสต์เมื่อ 23-1-2013 16:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
iam_mrp โพสต์เมื่อ 4-7-2013 12:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ยังมีของอยู่ ไหมครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 4-7-2013 13:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
iam_mrp ตอบกลับเมื่อ 4-7-2013 12:45
ตอนนี้ยังมีของอยู่ ไหมครับ

มีค่า
kiddee โพสต์เมื่อ 4-7-2013 14:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรียกโชคลาภ รับทรัพย์เก็บไว้บ้าง
เวลากินตับแล้วจะได้เหลือเก็บ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 15-6-2024 16:28 , Processed in 0.139560 second(s), 5 queries , File On.