เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
16238
87
ซ่อนแถบด้านข้าง

" น้ำมันแดงเมตตาตะกรุดสาริกาลิ้นคำ " !!!! สืบสานตำนานจอมขมังเวทย์แห่ง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 21-7-2012 12:56

น้ำมันแดงเมตตาตะกรุดสาริกาลิ้นคำ...

สุดยอดของขลังน้ำมันที่ใช้ในด้านเสน่หา

อาลัยรัก ใช้ดีจริงๆครับลองมาแล้ว

ซึ่งจัดสร้างโดยอาจารย์ธีระวุฒิ นาคะวง

เป็นศิษย์ผู้สืบทอดพุทธาคมจากอาจารย์

ฆราวาสชื่อดังแห่งเมืองฝาง อ.วรพล หรือ

อ.เบสผู้สร้างตำนานสะท้านวงการ

ไสยเวทย์เป็นที่ยอมรับกันในหมู่จังหวัดทางภาคเหนือ

โดยเฉพาะทางเชียงใหม่

อันนี้เป็นลิ๊งค์ประวัติของ

อาจารย์ธีระวุฒิ นาคะวง ครับ http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=20275&extra=page%3D2&page=1

จนถึงเวลาอันสมควรอ.ธีรวุฒิ นาคะวงได้จัดสร้าง

น้ำมันแดงเมตตาตะกรุดสาลิกาคู่ ออกให้บูชา

เพื่อวัตถุประสงค์นำเงินที่ได้ไปรวมกับ คณะศิษย์

ท่านอื่น ๆจัดงานบำเพ็ญกุศุล  

และเก็บไว้จัดงานไหว้ครูในปีต่อ ๆไป

“ น้ำมันแดงเมตตา สาลิกาลิ้นคำ ”
ขึ้นโดยมีมวลสารดี ๆที่ใช้แล้วเห็นผล

ไม่ใช้พราย ไม่ใช้ผี

ใส่ของดี ๆที่มีอาถรรพ์ ทางเมตตามหาเสน่ห์

มหาโชคมหาลาภ  โดยน้ำมันแดงชุดนี้

มีลูกศิษย์อาจารย์นำไปใช้ เกิดประสบการณ์

กันมากมายไม่ว่าจะแขวนไว้ที่ร้านค้า เจิมร้าน

เจิมหน้าเจิมคิ้วไปหาฝ่ายตรงข้ามก็กลับได้

ไมตรีจิตอย่างสนิทสนมดั่งรู้จักกันมาก่อน....

โดย น้ำมันแดงเมตตาตะกรุดสาลิกาลิ้นคำ

คัดสรรค์มวลสารสุดยอดต่างๆ ดังนี้ครับ ผงดอกไม้108วัดหาในวันเดียว

ของท่านอาจารย์เบส เมืองฝาง ผงแป้งเสน่ห์มโนรา ว่านสาวหลง ว่าน500นาง

ว่านเสน่หา ว่านดอกทอง ว่านไก่ฟ้าพยาแล ว่านเส่น่ห์จันทร์ขาว แดง เขียว

ว่านอ่อนจิตอ่อนใจ ว่านกุมารทอง ว่านจูงนาง กาฝากมะรุม

กาฝากมะยม กาฝากรัก ดอกรักซ้อน ยอดกาหลง ยอดรักซ้อน

ยอดสวาส ดอกลำโพง (ฆ่าพิษออกหมดแล้ว ) ลำเพย กาฝากกาหลงตายพราย

น้ำมันมะพร้าวลูกแรกทางทิศตะวันออก น้ำมันมะพราวตาเดียว  

น้ำมันเมตตาเสน่ห์ของพ่อหมอมโนราห์แถบทางใต้  

น้ำตาปลาพยูนของนายหนังตลุงแถบใต้

น้ำมันช้างผสมโขลง(แรงปรารถนาที่รุนแรง)

สีผึ้งของครูบาอาจารย์ทางภาคใต้หลายรูป

ยาเณรแก้วหลวงพ่อรอด วัดประดู่  ซึ่งถ้าหากใคร

เล่นพระสายใต้จะรู้ว่า ยาเณรแก้วนั้นหายากพอๆ กับ

สีผึ้งเขียวหลวงปู่ทาบวัดกระบกขึ้นผึ้ง จ.ระยอง

โดย ยาเณรแก้ว คือสีผึ้งมหาเสน่ห์ ที่ตอนหุงนั้นมีเหตุการณ์ประหลาด

ที่สร้างความงุนงงให้แก่ชาวบ้านมาก จนเป็นที่หวงแหน

โดยน้ำมันแดงชุดนี้ผสมยาเณรแก้ว ของสำคัญหายากล้ำค่าลง

ไปด้วยเเละก็ยังมีพวกผงว่านยาเสน่ห์ อีกหลายอย่าง

ที่ได้รับมาจากครูบาอาจารย์

ใส่ตะกรุดสาลิกาลิ้นคำคู่ กับเหล็กไหลตาน้ำตัวผู้ ตัวเมีย

แล้วจึงทำการปลุกเสกเดินมนต์ทางด้านเสน่หาอาลัยรักมนต์เสน่ห์

พญาหงส์ทองมนต์หน้าทองใหญ่ และเสกมนต์มหาเสน่ห์

ตามสายวิชา

ของท่านอาจารย์เบส จอมขมังเวทย์เมืองฝาง.....

เพื่อให้ผู้นำไปใช้เกิดประโยชน์

และพุทธานุภาพอย่างสูงที่สุด.......

วิธีการใช้การบูชา

หากให้ปราถนาบังเกิดด้านเสน่หาอาลัยรัก

ให้นำน้ำมันเจิมที่หน้าผาก แก้มทั้งสองและหัวใจครับ

หากจะปราถนาใช้ในด้านค้าขายสินค้า

ให้นำน้ำมันแดง แขวนไว้หน้าร้านค้าหรือเจิมป้ายสินค้า

หากจะปราถนาใช้ในการติดต่อเจรจา

ให้นำน้ำมันแดง แตะที่หน้าผาก คิ้วและ

เหนือริมฝีปากบนครับ

ข้อห้ามที่สำคัญคือ

" ห้ามพกต่ำกว่าเอวครับ "

เพราะในน้ำมันท่านอาจารย์ปลุกเสก

ด้วยพระเวทย์ชั้นสูงและบรรจุเหล็กไหลด้วยครับ

เปิดให้บูชาขวดละ 369 บาทครับ

รวมค่าจัดส่งEMSไปรณีย์ไทย

แบบด่วนจี๋ไปรษณีย์จ๋า

ทั่วราชอณาจักรไทยครับ ******************************

ธนาคารกสิกรไทย

สาขาเอสพละนาด รัชดาภิเษก

บัญชีออมทรัพย์

เลขที่บัญชี 777 - 217 -6672

นายธีรศักดิ์ ทำทอง

น้องบอส ดินแดง บริการรับใช้

ด้วยความจริงใจครับ

ติดต่อสอบถาม 087 - 791 - 9935

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zrkonixx โพสต์เมื่อ 21-7-2012 13:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
FishkeRRRRR โพสต์เมื่อ 21-7-2012 13:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนนะครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-7-2012 13:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-7-2012 13:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย FishkeRRRRR เมื่อ 21-7-2012 13:16

ต้องลองแล้วจะรู้ครับ
FishkeRRRRR โพสต์เมื่อ 21-7-2012 13:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวันก่อน ไปคุยกับพี่หน่องว่าจะเลี่ยมขุนแผนหมื่นทัพ ผมบอกว่า พี่แนะนำมา แต่พอดีไม่ได้เอาเงินไปครับ เอาไป 100 เดียว พี่แกคิด 150 อนาถจริงๆผม 5555 เลยบอกวันหลังเดี๋ยวมาใหม่
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-7-2012 13:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวันก่อน ไปคุยกับพี่หน่องว่าจะเลี่ยมขุนแผนหมื่ ...
ต้นฉบับโพสโดย FishkeRRRRR เมื่อ 21-7-2012 13:27

555+ เลี่ยมสวยมั้ยจ๊ะ  ฝีมือแกเฉียบคมมาก
FishkeRRRRR โพสต์เมื่อ 21-7-2012 13:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไม่ได้เลี่ยมเลยครับ เห็นแกถามว่าพี่สักด้วยเหรอ ไอ่ผมก็ไม่รู้จะตอบไง พี่สักสายเสหน่ห์ใช่ใหมครับ แนะนำให้ผมทีครับ ทาง PM นะ

ขอบคุณครับ
seriousclub โพสต์เมื่อ 21-7-2012 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รออยู่นานแระ งั้นลองเลย ขวดนึงครับ เดี๋ยววันอาทิตย์โอนแล้วเดี๋ยวแจ้งครับผม
Zaffarano โพสต์เมื่อ 21-7-2012 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-7-2012 14:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รออยู่นานแระ งั้นลองเลย ขวดนึงครับ เดี๋ยววันอาทิตย์ ...
ต้นฉบับโพสโดย seriousclub เมื่อ 21-7-2012 14:15

รับทราบครับผม ลองเอาไปใช้ดูครับ ไม่มีคาถากำกับ

อธิฐานแล้วป้ายเจิมหน้าได้เลยครับผมลองใช้แล้วเข้าท่าดีค๊าบบบ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-7-2012 14:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ต้องลองค๊าบ ไร้พราย ไร้ผี ดีแน่นๆๆ
Zaffarano โพสต์เมื่อ 21-7-2012 14:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องลองค๊าบ ไร้พราย ไร้ผี ดีแน่นๆๆ  ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 21-7-2012 14:17

อยากได้อยู่เหมือนกัน แต่ตอนนี้รายจ่ายเยอะอ่ะท่านพี่
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-7-2012 14:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้อยู่เหมือนกัน แต่ตอนนี้รายจ่ายเยอะอ่ะท่านพี ...
ต้นฉบับโพสโดย Zaffarano เมื่อ 21-7-2012 14:23

สู้ ๆค๊าบบบบบบบ
Zaffarano โพสต์เมื่อ 21-7-2012 14:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สู้ ๆค๊าบบบบบบบ
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 21-7-2012 14:52

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-7-2024 12:47 , Processed in 0.124944 second(s), 5 queries , File On.