เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
14910
102
ซ่อนแถบด้านข้าง

มาทางนี้จ้าเปิดประมูล ตะกรุดมอญแทงกริช ฤทธิ์สะท้านทรวง !!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 17-7-2012 17:05

เปิดประมูล ตะกรุดมอญแทงกริช !!!!!!

ดอกประสบการณ์ที่ท่าน Notty

พกติดตัวตอนที่ใช้ครั้งแรกครับ

ขออนุญาติใช้ภาพเดิมมาประกอบครับ

(ไม่เกี่ยวกับล็อกเก็ตนะครับ)

ตะกรุดยาว 1 นิ้วครับ

จากประสบการณ์นี้ ต่อไปนี้ผมจะขอเล่าจากประสบการณ์จริง

นะครับ มีอยู่วันนึง ผมนึกยังไงไม่รู้อยากจะไปฝังเข็มทอง

ก็เลยนึกถึงหลวงพ่อออด ก็เลยเข้าไปกราบท่าน

และได้ไปตะกรุดทองทั้งหมด

18 ดอก 6 เข็ม หลังจากลงเสร็จ(ผมลงที่แขนขวานะครับ)

หลวงพ่อก็บอกว่า มาจะทำให้วิ่งไปที่แขนซ้าย แล้วท่านก็เอามือท่านมาลูบที่แขนซ้าย

ปรากฏว่ามาจริงๆครับขึ้นเป็นลูกเลย ผมตกใจครับเพราะไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน

อันนี้เป็นประสบการณ์การลงตะกรุดทองนะครับ

ต่อไปมาเข้าเรื่องดีกว่า พอลงตะกรุดทองเสร็จ ผมก็ถามหลวงพ่อว่า

หลวงพ่อครับ

ผมอยากได้ของพกติดตัวแล้วเป็นเสน่ห์แบบแรงๆ

เอาแบบแรงๆที่สุดอะครับหลวงพ่อ

หลวงพ่อก็สั่งให้ลูกศิตย์ไปหยิบของมาชิ้นนึง ซึ่งมันก็คือล็อกเก็ตกับตะกรุด

ที่ผมเอามาโชว์นี่แหละครับ ผมก็ถามหลวงพ่อว่า อะไรครับ???

หลวงพ่อบอกแค่ว่า "มอญแทงกฤษ"

แล้วผมก็ถามว่า ใช้ยังไงครับ

หลวงพ่อบอกพกไว้เฉยๆ แค่นั้นเหรอครับไม่ต้องท่อง

คาถาอะไรเหรอครับ??  

ไม่ต้องพกไว้เฉยๆ

หลวงพ่อบอกผมว่า "ถ้าไม่ได้ผลเอ็งเอามาคืน"

ผมก็หมดคำถามครับแบบนี้ แล้วก็เลยลาหลวงพ่อกลับครับ

วันนั้นเลยลองของครับ พกสองอย่างนี้เดี่ยวๆเลยครับ

ไม่พกอย่างอื่นเลยไป Muse ทองหล่อครับ พอไปถึง

หน้าร้านเพื่อนๆมากันก่อนครับพอเจอหน้าเพื่อนสาว

ก็ทักเลยครับ ไปทำอะไรมาทำไมวันนี้หน้าดูเด็กๆ ใสๆ

แน๊ะ!!!!ผมก็งงอะไรวะไม่ได้ทำอะไรนี่หว่า หลังจากนั้นไม่นาน

ก็เริ่มมีผู้หญิงมองมากขึ้น สักพักนึงก็มาขอชนแก้วบ้าง

จนเพื่อนแซวครับว่า ไปทำอะไรมาเนี่ยทำไมวันนี้มีแต่หญิงมอง

ผมก็บอกไม่รู้สิ พอดึกหน่อยเริ่มหนักขึ้นครับเข้ามาเต้นด้วย

แแบบว่าจู่โจมผมสุดๆไม่ให้ผมตั้งตัวเลย จับผมไปกอด

ไปหอมอย่างงี้ ผมก็เพลินสิครับ ขอบอกว่าสวยด้วยครับ

ยังเด็กๆอยู่เลย สรุปเลยละกัน คืนนั้นผมกลับกับน้องเขาครับ

และก็........ไม่ต้องบอกเน้อ 5555

หลังจากนั้นก็พกอีก1อาทิตย์

จนไม่ไหวต้องเก็บขึ้นหิ้งครับ

และไม่เคยเอามาใช้อีกเลย เพราะแรงจริงๆครับ

อยู่ก็มีคนมาบอกว่ารักเรา ทั้งๆที่รู้จักกันแค่ 3 ครั้ง

ไม่ไหวนะครับ!!!!

ผมรู้แล้วครับหลวงพ่อ ว่าของจริง

ดอกที่ผมนำมาลงประมูลนี้เป็นดอกประสบการณ์

และผมก็พกติดตัวได้สามอาทิตย์ก็ถอดเก็บ

เหมือนกันครับจนมานั่งคิดว่า

เผื่อมีคนต้องการใช้ของดี ๆแรง เลยจัดมาให้ประมูลกันครับ

โดยการประมูลเริ่มวันนี้ 16 กรกฏาคม

ปิดการประมูลวันที่ 18 กรกฏาคม 2555

เวลา 22.00 น.โดยยึดเวลา

ในเวปเมืองเสน่ห์กาหลง

เป็นเวลาหลัก ....

ราคาเปิดประมูลเริ่มที่ 100 บาทครับ

พี่ๆท่านใดชนะการประมูล

ขอค่าส่ง 69 บาทครับ

ลองเอาไปใช้ หากมีล็อกเก็ตมอญแทงกริช

อยู่แล้ว ก็จะช่วยเพิ่มอานุภาพ

ยิ่งกว่าเสือติดปีกอีกครับผม

.........................................

ธนาคารกสิกรไทย..

สาขาย่อยเอสพละนาดรัชดาภิเษก

บัญชีออมทรัพย์

ชื่อบัญชีนายธีรศักดิ์  ทำทอง

777 - 217 - 6672

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
TOPSTAR โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมประเดิม 555 บาทครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

^____^  แสดงว่าแฟนพันธุ์แท้

" ตะกรุดมอญแทงกริช "

เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดมอญแทงกริช

รุ่นนี้หายากแล้วนะครับ

ลูกศิษย์ส่วนใหญ่ได้ไปก็หวงแหนเพราะหายาก

ดอกเล็กๆจิ๋ว ใส่ไปเผด็จศึกฝ่ายตรงข้าม ฮึฮึ

หิรัญ โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต่อ   666.00 บาทไทย
offkokha โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เปิดมาแรง เลย น่ะ ครับ
nubeer โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
699.-
arm2499 โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
777
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประมูลได้ไปนี่ถือว่าคุ้มมาก ๆครับ

เพราะหายากจริงๆ

ดอกเล็กๆ จิ๋ว ๆๆ อย่าได้ดูถูก

มีประสบการณ์มาอย่างโชกโชนค๊าบ

หิรัญ โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคาะ ราคา แซง แล้วแคะขี้มูกโชว์    ขอให้จมูกบานไปตามๆกัน
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ 16 กรกฏาคม 2555

ผู้ที่ให้ราคาสูงสุดตอนนี้คือ...

พี่ arm2499

โดยยึดตามเวลาที่โพส..

16-7-2012 เวลา 19.31
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคาะ ราคา แซง แล้วแคะขี้มูกโชว์    ขอให้จมูกบานไปตา ...
ต้นฉบับโพสโดย หิรัญ เมื่อ 16-7-2012 19:37

555555555+
nubeer โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
888.-
arm2499 โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
900
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-7-2012 19:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แต่ละท่านไม่ยอมกันจริง ๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-9-2024 09:26 , Processed in 0.124226 second(s), 5 queries , File On.