เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5202
25
ซ่อนแถบด้านข้าง

นางพญาทิพย์สุวรรณ รุ่น 1 พิมพ์นกสาลิกาคู่ ลป.คำพันธ์ ปลุกเสก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 7-7-2012 12:19

แม่เนื้อหอม..นางพญาทิพย์สุวรรณ รุ่น 1

พิมพ์นกสาลิกาคู่  ลป.คำพันธ์ ปลุกเสก

จัดสร้างโดย คุณกฤปาจารย์ ออกที่วัดแก่งตอย จ.อุบลราชธานี  มีทั้งสองแบบคือ แบบมีนกสาลิกาคู่และไม่มีนกสาลิกา การสร้างทุกครั้งจะมีการเชิญ"แม่ทิพย์สุวรรณ"กับบริวาร"กาละเทสะ-กาละสัทธา"ทุกครั้งที่ผสมเนื้อเพื่อกดพิมพ์ ผู้กดพิมพ์ต้องทำสมาธิเตรียมตัวสวดมนต์ทุกครั้งต้องสร้างรูปให้อาการสามสิบสองเชิญญาณของแม่ทิพย์สุวรรณในพระทุกองค์ที่กดพิมพ์เพื่อที่ท่านจะได้คุ้มครองอยู่ในพระทุกองค์

มวลสาร

มวลสารหลักคือ ผงสาลิกาทิพย์สุวรรณและมวลสารอื่นๆมากเกือบเท่าๆปูน จึงทำให้พระแลดูไม่ค่อยคมมากนัก และมวลสารที่สำคัญที่สุด คือ เส้นเกศาของหลวงปู่คำพันธ์ โดยเฉพาะเส้นเกศาบางองค์จะเห็นเกศาชัดเจนบางองค์ไม่เห็น แต่ยืนยันว่ามีใส่ทุกองค์

การปลุกเสก

หลวงปู่คำพันธ์ ได้เมตตาอธิษฐานจิตปลุกเสกให้

คาถาบูชา

ทิพย์สุวรรณ กาละเทสะ กาละสัทธาประสิทธิเม

แก้บนด้วย มะพร้าวอ่อน+ขนมชั้น

องค์ที่ ๑

องค์ที่ ๒

องค์ที่ ๓

องค์ที่ ๔

องค์ที่ ๕

องค์ที่ ๖

องค์ที่ ๗

องค์ที่ ๘

องค์ที่ 1,3-8 แบบเห็นเส้นเกศา บูชาองค์ละ 1,299 บาท

(องค์ที่ 2,9-10 มีสมาชิกบูชาแล้วครับ)

องค์ที่ ๑๑

องค์ที่ ๑๒

องค์ที่ 11-12 แบบไม่เห็นเส้นเกศา บูชาองค์ละ 999 บาท

ค่าส่ง EMS ฟรี

โอนเงินชื่อบัญชี  THANAT BOONCHUWISIT

ธนาคาร  กรุงเทพ   ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2

สาขา   เทสโก้ โลตัส ศรีสะเกษ

ติดต่อ..   เมืองลำดวน อมูเล็ท (Muenglumdoun Amulet)

โทร   081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)

เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ**

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-7-2012 12:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่เนื้อหอม..นางพญาทิพย์สุวรรณ รุ่น 1พิมพ์นกสาลิกาคู ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 7-7-2012 12:06

โห ของดีอยู่นี่เอง
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-7-2012 12:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 7-7-2012 12:23
โห ของดีอยู่นี่เอง
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 7-7-2012 12:18

น้องบอสมีเยอะแล้วล่ะ(สายนี้)...อิอิ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-7-2012 12:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องบอสมีเยอะแล้วล่ะ(สายนี้)...อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 7-7-2012 12:20

ไม่เยอะเลยครับพี่ ล่าสุดพึ่งจองพระสังกัจจาย์ไป ท่านพี่ได้เอาไว้บ่
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-7-2012 12:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เยอะเลยครับพี่ ล่าสุดพึ่งจองพระสังกัจจาย์ไป ท ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 7-7-2012 12:29

สำหรับผลงาน อ.อำพล พี่ไม่ยอมพลาดอยู่แล้วครับ  ว่าแต่น้องบอสเอาไว้เยอะเหมือนกันนิ...
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-7-2012 12:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับผลงาน อ.อำพล พี่ไม่ยอมพลาดอยู่แล้วครับ  ว่าแต ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 7-7-2012 12:33

แจกให้กับบุคลต่างๆครับท่านพี่ ร่วมบุญด้วยช่วยกันสืบพระศาสนา อย่างหลวงปู่มหาคำแดง เหลือ 5 องค์แล้วตอนนี้
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-7-2012 12:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจกให้กับบุคลต่างๆครับท่านพี่ ร่วมบุญด้วยช่วยกั ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 7-7-2012 12:34

เช่นกันครับ ร่วมทำบุญแล้วได้มหามงคลดีๆมาแจกเพื่อนๆครับผม  ลป.คำแดงพี่ยังไม่ได้ไปเอาเลย ช่วงนี้ยังยุ่งอยู่ครับ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-7-2012 12:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เช่นกันครับ ร่วมทำบุญแล้วได้มหามงคลดีๆมาแจกเพื่อน ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 7-7-2012 12:40

ของดีเด้อท่านพี่ เพื่อนผมเอาไปแขวนขี่รถมอไซ ตอนฝนตก ถนนลื่น รถแหกโค้งลงข้างทางไม่เป็นอะไรเลย

ในตัวมีพระหลวงปู่รุ่น เจริญคุณ ที่อาอำพล สร้างองค์เดียวครับผม
arm2499 โพสต์เมื่อ 7-7-2012 13:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีเด้อท่านพี่ เพื่อนผมเอาไปแขวนขี่รถมอไซ ตอนฝนต ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 7-7-2012 12:49

pn-autogas โพสต์เมื่อ 7-7-2012 13:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะเวียน มาชม ของดีๆงามๆ ครับผม

สุดยอดเลย ครับผม
Zaffarano โพสต์เมื่อ 7-7-2012 13:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-7-2012 15:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทิพย์สุวรรณ กาละเทสะ กาละสัทธา ประสิทธิเม....

...แม่เนื้อหอม เทพแห่งเสน่ห์และเมตตา...แบ่งให้บูชาอีกครั้งก่อนที่หายากและแพงกว่านี้...ดูรูปหน้า 1

องค์ที่ 1,3-8 แบบเห็นเส้นเกศา บูชาองค์ละ 1,299 บาท (องค์ที่ 2,9-10 มีสมาชิกบูชาแล้วครับ)

องค์ที่ 11-12 แบบไม่เห็นเส้นเกศา บูชาองค์ละ 999 บาท

(ค่าส่ง EMS ฟรี)

นางพญาที่มากด้วยมวลสารด้านเมตตา มีเส้นเกศา และปลุกเสกโดย ลป.คำพัน อีกไม่ช้าไม่นานจะหายากขอรับ...
มวลสารหลักคือ ผงสาลิกาทิพย์สุวรรณและมวลสารอื่นๆมากเกือบเท่าๆปูน จึงทำให้พระแลดูไม่ค่อยคมมากนัก เนื่องจากตัวประสานน้อย  แต่พุทธคุณไม่ได้น้อยตาม หลวงปู่เรียกว่า "พระเจ้าชู้"  อยากรู้ต้องลองแล้วท่านจะยิ้มอย่างมีความสุขครับ....ขอเชิญนะจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-7-2012 08:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"คำแพง" ภูมิใจนำเสนอ....แม่เนื้อหอม นางพญาทิพย์สุวรรณ "พระเจ้าชู้" เสน่ห์ไม่เป็นรองขุนแผนทั้งปวง....ขอเชิญนะจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 9-7-2012 08:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 13-7-2012 16:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะครับ สนใจสอบถามพูดคุยกันได้ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-7-2024 10:45 , Processed in 0.123290 second(s), 6 queries , File On.