เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

▂▃▅▆█ เปิดจองแล้ววันนี้!! วัตถุมงคล อาจารย์อ้วนหมอผี ชุด ๗ พิธี █▆▅▃▂

[คัดลอกลิงก์]
makaza โพสต์เมื่อ 1-12-2012 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเงิน ค่าจัดส่งแล้วนะครับ  ใน pm ครับ คุณพรต
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
arm2499 โพสต์เมื่อ 1-12-2012 16:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่างนี้ต้องเรียกว่า ปาฏิหาริย์ แล้วครับ ร้าวเหมือน ...
ต้นฉบับโพสโดย mrchu เมื่อ 1-12-2012 15:09

thachana โพสต์เมื่อ 1-12-2012 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้รับแล้วเหมือนกัน ชุดประธาน ตะกรุดแตกเหมือนกันนครับบ
cxz โพสต์เมื่อ 1-12-2012 23:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีอะไรเหลือให้บูชามั้งคับ
abuzy โพสต์เมื่อ 2-12-2012 01:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวันที่ ๒๙ มิถุนายน ๒๕๕๕ อาจารย์ท่านบวงสรวงทำพิธีลงทองโภคทรัพย์ให้แก่ลูกศิษย์ และผู้ศรัทธา

ด้วยอาจารย์อ้วนเล็งเห็นว่าเป็นฤกษ์ดี หลายสิบปีถึงจะมีสักครั้ง ในพิธีนี้เองท่านก็ได้จัดทำ "ตะกรุดนะโคตรมีเงิน"

เป็นจำนวนทั้งสิ้น ๒๒๔ ดอก  เสกพร้อมจารอักขระแผ่นทองแดงและม้วนกรึงจนสำเร็จเสร็จสิ้นในฤกษ์อันมงคลนี้ทุกๆดอก

ท่านก็ฝากให้ลูกศิษย์เอาไปเลี่ยมใส่หลอดตะกรุด ที่ร้านเลี่ยมพระย่าน ธรรมศาสตร์-ท่าพระจันทร์

ครั้งที่ 1

ช่างเลี่ยม ทีแรกก็เลี่ยมไปได้ร้อยกว่าดอก จนเกือบจะเสร็จตื่นมาเช้าอีกวัน พอมานั่งตรวจนับดู ปรากฎว่าตะกรุดมีรอยแตกร้าว เสียหมด

ครั้งที่ 2

ลองเปลี่ยนขนาดหลอด เพราะคิดว่าอัดแน่นเกินไป ทำให้แรงดันมันทำให้หลอดแตก ปรากฎว่า แตก อีก แตกแบบระเบิดหัวท้ายแยกจากกันก็มี

ครั้งที่ 3

จุดธูปขอขมาครูบาอาจารย์ เพราะว่างานเสียไปสองรอบ ตัดสินใจเลี่ยมอีกครั้ง ปรากฎว่า ยังมีรอยร้าวแตกอยู่

พอถึงวันที่นัดไปรับของ

ลูกศิษย์ก็โทรกลับมาหาอาจารย์ บอกว่า เขาจะไม่เอาตัง เลี่ยมแล้วเสียหมดหลอดแตก เขาจะขอจองบูชาด้วย

ท่านก็ว่ายังเสกไม่เสร็จพิธี กว่าจะเสร็จก็วันลอยกระทง ปรากฏว่าข่าวดังระแวกร้านเลียมพระ มีคนฝากจองร่วม 20 ดอก

อาจารย์อ้วน ก็บอกว่าให้จ่ายเงินช่างเลี่ยมเขาไป ท่านบอกกับลูกศิษย์ว่าไม่ต้องตกใจ วิชานี้มันเป็นอย่างนี้แหละลืมนึกไป

เมื่อครั้งงานทำบุญ ครูพราหมสุทโธ

ท่านก็เคยสร้างตะกรุดโภคทรัพย์ เช่นนี้มาแล้วครั้งนึง เสกใส่หลอด เสกแล้วแตกเหมือนกัน

"ตะกรุดนะโคตรมีเงิน" อาจารย์อ้วนเคยพูดให้ฟังว่าท่านเสกด้วยมนต์ "ข้าวตอกแตก"

เป็นสุดยอดทางวิชาโภคทรัพย์  

เป็นเรื่องแปลก เสก"สำเร็จ" หลอดตะกรุดจะมีรอยแตก  เป็นเรื่องมหัศจรรย์และขอรับรองว่าเป็นเรื่องจริงทุกประการ

พอเสกได้พิธีที่ ๒  ผมลองเอาไปมานั่งนับดู ปรากฏว่า ๒๒๔ ดอก มีที่ไม่แตก สภาพสมบูรณ์อยู่เหลือแค่ ๔ ดอก

อาจารย์อ้วนท่านก็บอกว่า เดี๋ยว ๔ ดอกนี้ เราจะเก็บไว้ใช้เองเพราะมันไม่แตก

ใครที่ได้มาร่วมพิธีปลุกเสกวัตถุมงคลชุด ๗ พิธีแต่ละครั้ง อยู่ในพิธีจะได้เห็นประจักษ์แก่สายตากันทุกคน

ท่านจึงนำมามอบให้เป็นของขวัญให้กับผู้บูชา ชุดประธาน ทั้งสิ้น 200 ชุด
Toom โพสต์เมื่อ 2-12-2012 14:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไม่อะไรเหลือมั้ยครับ อยากบูชา
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 2-12-2012 14:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไม่อะไรเหลือมั้ยครับ อยากบูชา ...
ต้นฉบับโพสโดย Toom เมื่อ 2-12-2012 14:45

มี ครับ อดใจรอติดตาม ครับ ตอนนี้กำลังวุ่นๆเรื่องจัดส่งวัตถุมงคล ชุดประธานอยู่ครับ
Toom โพสต์เมื่อ 2-12-2012 15:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มี ครับ อดใจรอติดตาม ครับ ตอนนี้กำลังวุ่นๆเรื่องจ ...
ต้นฉบับโพสโดย Serman เมื่อ 2-12-2012 14:46

ครับผม
zrkonixx โพสต์เมื่อ 2-12-2012 15:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ตะกรุดโครตมีเงิน เดี่ยวๆอะ ครับ
PHALAT โพสต์เมื่อ 2-12-2012 16:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาริกาม่วน มีให้บูชาม๊ายยยยย ก๊าบบบ
Exactly โพสต์เมื่อ 2-12-2012 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับชุดประธาน 2 ชุดแล้วครับ คุ้มค่าแก่การรอคอยครับ
พึ่งกลับบ้าน พอไปถึงแม่บอกว่ามีพัสดุ ผมเลยไปเปิดดูว่าเป็นอะไร ปรากฎว่าเป็นของอาจารย์อ้วน
นึกว่าจะได้ประมาณอาทิตย์หน้า ชื่นชมเสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำ พอออกมาจากห้องน้ำแม่มองผมแล้วถามว่า
ของที่เช่ามาของใคร แม่บอกว่าพุทธคุณมีเยอะมาก ( พอดีแม่ผมพอวัดพุทธคุณได้บ้าง แอบจำมาจากลุง )
ปกติผมกลับบ้านก็มีพระหรือเครื่องรางไปให้ลองวัดพุทธคุณเกือบประจำ แต่แกไม่ตื่นเต้นเท่ากับชุดนี้เลย
ที่กล่าวมาทั้งหมด ก็แค่อยากจะกราบขอบพระคุณอาจารย์อ้วนมาก ที่สร้างวัตถุมงคลดีๆมาให้ได้บูชาครับ
และขอบคุณท่าน serman ครับ ที่นำเสนอสิ่งดีๆ
oopapp โพสต์เมื่อ 2-12-2012 21:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดนะโคตรมีเงิน ผมไปเปลี่ยนหลอดเป็นคลอบเงินได้ไหมครับว่าจาห้อยสร้อยเงินอะครับแล้วแป้งที่อ.อ้วนเจิมให้หายไปจะเป็นอะไรอะป่าวครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 2-12-2012 22:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เปลี่ยนได้ครับ ถามอาจารย์อ้วนแล้วท่านว่า ถ้าเอาไปเลี่ยมใหม่จะแตกไหมท่านบอกว่าเสร็จพิธีแล้วคงไม่แตกแล้ว
sunder โพสต์เมื่อ 2-12-2012 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลของ อ.อ้วนที่ผมจองไปจะส่งมาถึงวันไหนครับอยากเห็นแล้วอ่ะครับยังไงรบกวนพี่ช่วยแจ้งด้วยนะครับ+ผมอยากได้
ตะกรุดโครตมีเงินอ่ะครับจะเปิดให้จองช่วงไหนครับ
Iscandar_P โพสต์เมื่อ 2-12-2012 23:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 678# Serman

ขอบคุณมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 21:00 , Processed in 0.130359 second(s), 4 queries , File On.