เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13830
87
ซ่อนแถบด้านข้าง

อีกครั้ง! ผ้ายันต์เจ้าสัวมหาเศรษฐีจ้าวพิภพ อ.หม่อม รวยโคตรโคตร

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 28-6-2012 10:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 28-6-2012 19:52

ผ้ายันต์เจ้าสัวมหาเศรษฐีจ้าวพิภพ
รวยโคตร โคตร....บูชาให้รวยกันมั่ง!
อ.หม่อม นิรนามไตรภูมิ
>>>>>>>> มาใหม่แต่ร้อนแรง <<<<<<<<<<<<<<<
หายไปนานแสนนาน..กับผ้ายันต์ของอาจารย์หม่อม ผ้ายันต์ของท่านเอกลักษณ์ และความขลังไม่เหมือนใคร หลายท่านบอกช่วงนี้ท่านไม่มีพิธีปลุกเสกเลยหรือ? ก็อย่างที่เรียนให้ทราบว่า งานพิธีปลุกเสกของท่านน้อยนักจะมีคนทราบ ยิ่งคนไปตามหาท่าน ดิฉันว่าท่านยิ่งเข้าถึงยากกว่าเดิม ด้วยเพราะท่านชอบความเป็นส่วนตัวสูง ยิ่งนานวันของขลังของท่านที่ฝากไว้ในแผ่นดินยิ่งหายากขึ้นทุกวัน ล่าสุด! พบผ้ายันต์ผืนนี้ เจ้าสัวมหาเศรษฐีจ้าวพิภพ รวยโคตร โคตร ทำจากผ้ามันสีครีม สกรีนหมึกสีดำ สุดยอดมหาเวทย์สวรรค์ของท่านอาจารย์หม่อม ผ้ายันต์เจ้าสัวมหาเศรษฐีจ้าวพิภพผืนนี้ มีดีเรื่อง โภคทรัพย์ จากหลายพิธีใหญ่ และอีกพิธีสุดท้ายที่จังหวัดชลบุรี..มาแล้วครั้งนึงหมดแล้ว มาอีกครั้งยาวไป!!

หลายท่านตั้งคำถามมากมาย อาจารย์หม่อมอยู่วัดไหน...ท่านไม่มีวัดอยู่เพราะไม่ใช่พระ แต่ท่านสร้างทานบารมีไว้ตามวัดต่างๆ มานานแล้ว ใครถามว่าอาจารย์หม่อมเก่งไหม ให้ลองไปถามหลวงปู่เกลี้ยง หรือหลวงปู่จันทร์หอมดู แต่ถ้าปู่ละมัย หรือหลวงปู่หมุนยังอยู่จะให้สอบถามด้วย หลายคนอยากกราบอาจารย์หม่อม ไม่ยากเลย! จุดธูประลึกถึงท่านขอบารมีท่านอวยชัย สรรเสริญตามปรารถนา ของขลังท่านอ.หม่อมทุกองค์ ทุกชิ้น หากรักชาติ ศาสน์ กษัตริย์ รักแผ่นดิน มีแต่ขลังกับขลัง อย่าไ้ด้คิดกบฏต่อชาติ ศาสนาเลยท่าน!

หากท่านต้องการข้อมูลที่เที่ยงตรง แม่นยำในเรื่องวัตถุมงคลของอาจารย์หม่อม นิรนามไตรภูมิ อย่าไปเสิร์จกูเกิ้ลให้สับสน วุ่นวาย  เพราะสุดท้ายท่านจะวนกลับมาที่นี่...เมืองเสน่ห์กาหลง คำถามที่มาถามกับโชว กาหลง หรือ tumma16 ธรรมวัชต์ (ที) ก็คือ เว็บนั้นเชื่อถือได้ไหม เว็บนี้เชื่อถือได้ไหม...คำตอบมันอยู่ในใจท่านแล้วว่า...ท่านเชื่อถือเรามาก จึงมาถามการันตีกับเรา แล้วท่านจะถามทำไม? ถ้าของเราไม่แท้ ท่านคงไม่มาถามการันตีกับเราใช่หรือไม่?

ผ้ายันต์เจ้าสัวมหาเศรษฐีจ้าวพิภพ
ที่สุดแห่งผ้ายันต์โภคทรัพย์ของอาจารย์หม่อม นิรนามไตรภูมิ
ขนาด 8X12 นิ้ว
ราคา 555 บาท รวมค่าส่งด่วนจี๋แล้ว!
ได้มา 10 ผืน นานๆ ทีจะได้ราคาเอื้อมง่ายแบบนี้..
ใครพลาดเหรียญเจ้าสัวที่ราคาไปไกลแล้ว รีบมาจัดผ้ายันต์นี้ให้เป็นมงคลโคตรรวยตลอดปีนี้เถิด!
ใช่บอก LIKE ชอบบอก LOVE เช่าบอก โชว กาหลง จะบอกเบอร์บัญชีให้จร้า!!
(นี่คือเบอร์บัญชี เห็นเลขสวยทำเป็นงง 1234 138 228)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Khunhonda โพสต์เมื่อ 28-6-2012 10:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีผืนนึงในกระเป๋าสตางค์ เงินทองไม่เคยหมดกระเป๋าจริงๆจ้าาา
newhand99 โพสต์เมื่อ 28-6-2012 11:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอ 1 ผืน โอนพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงครับ
pairpairpair โพสต์เมื่อ 28-6-2012 11:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 28-6-2012 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีผืนนึงในกระเป๋าสตางค์ เงินทองไม่เคยหมดกระเป๋าจริ ...
ต้นฉบับโพสโดย Khunhonda เมื่อ 28-6-2012 10:58

ต้องเอามั่ง!!
Khunhonda โพสต์เมื่อ 28-6-2012 11:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

nubeer โพสต์เมื่อ 28-6-2012 11:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรับ 1 ผืนนะคะ ถ้า้เย็นนี้โอนทันจะโอนให้เลยค่ะ ^^
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 28-6-2012 16:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรับ 1 ผืนนะคะ ถ้า้เย็นนี้โอนทันจะโอนให้เลยค่ะ ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย nubeer เมื่อ 28-6-2012 11:48

เอาบารมีเจ้าสัวเข้าข่ม... รวยๆ ที่อยู่ทางพีเอ็มมาเลยจ้า
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 28-6-2012 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอ 1 ผืน โอนพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงครับ
ต้นฉบับโพสโดย newhand99 เมื่อ 28-6-2012 11:03

ที่อยู่ทางพีเอ็มมาเลยจ้า...
sunjiaa โพสต์เมื่อ 28-6-2012 19:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอปิด 2 ผืนคับพี่ รอโอนต้นเดือนได้มั๊ยคับ
a2511 โพสต์เมื่อ 28-6-2012 19:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจอง 1 ผืน วันเสาร์โอนครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 28-6-2012 19:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอปิด 2 ผืนคับพี่ รอโอนต้นเดือนได้มั๊ยคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย sunjiaa เมื่อ 28-6-2012 19:10

จัดไปซันเจีย
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 28-6-2012 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจอง 1 ผืน วันเสาร์โอนครับ
ต้นฉบับโพสโดย a2511 เมื่อ 28-6-2012 19:47

จัดไปท่านเอ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 28-6-2012 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรับ 1 ผืนนะคะ ถ้า้เย็นนี้โอนทันจะโอนให้เลยค่ะ ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย nubeer เมื่อ 28-6-2012 11:48

ส่งพรุ่งนี้นะคะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 29-6-2012 06:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดให้กังฟู 1 ผืน จร้า พี่โชว์จ๋า โอนแล้วจะ PM ไปครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย กังฟู เมื่อ 29-6-2012 06:26

รวยอีกแล้ว อากังฟู จัดไป!!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-9-2024 09:26 , Processed in 0.101048 second(s), 4 queries , File On.