เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3271
19
ซ่อนแถบด้านข้าง

เหรียญหน้าบันศาลาการเปรียญ ลพ.มุม วัดปราสาทเยอร์ ปี 15+ตลับเงิน#2

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 23-6-2012 00:00

เหรียญหน้าบันศาลาการเปรียญ ลพ.มุม วัดปราสาทเยอร์ ปี พ.ศ.2515  

เนื้อทองแดงรมดำมีจาร+ตลับเงิน #2

เหรียญหน้าบันศาลาการเปรียญจัดสร้างในปี พ.ศ.2515 เนื่องในโอกาสพระราชทานศาลาการเปรียญรุ่นนี้มีการสร้างทั้งเนื้อทองคำ เนื้อเงินและเนื้อทองแดงรมดำ เหรียญนี้เป็นเนื้อทองแดงพิเศษมีจารเต็มด้านหลังสภาพสวยมากครับ

พระเครื่องของหลวงพ่อมุม  พุทธคุณไม่ต้องพูดมากรู้กันทั่วโลกว่าแน่มากๆจี.ไอ.ยังซูฮก  พุทธคุณครอบคลุมทุกด้านโดยเฉพาะด้านแคล้วคลาด ปลอดภัย  มหาอุตม์  เหรียญนี้ผมเห็นกับตาจะจะ ลุงที่ผมรู้จักคนหนึ่งทำงานด้วยกันได้ติดตั้งกล่องประกอบฉากการแสดงซึ่งติดตั้งขึ้นสูงจากพื้นประมาณเกือบ 20 ม.ในงานแสดงศรีพฤเธศวรแต่เกิดพลาดตกลงร่างลอยละลิ่วลงมา ทุกคนที่เห็นได้แต่ร้องอุทานด้วยความตกใจขณะที่ร่างแกตกลงมาปรากฏว่ามือแกคว้าจับราวเหล็กเล็กๆขนาดหนึ่งนิ้วด้วยมือข้างเดียวรอดพ้นจากการตกกระแทกพื้น หากตกลงมาคนอายุ 50 กว่าต้องมีบาดเจ็บกระดูกหักแน่นอน ในกระเป๋าเสื้อแกมีเหรียญหน้าบันนี้เหรียญเดียว เห็นจะจะคาตาเยี่ยมยอดแค่ไหนคิดดูเอาเองนะครับ ท่านใดไม่มีอยากให้บูชาเอาไว้ครับ

เหรียญนี้เป็นเหรียญยอดนิยมอีกเหรียญหนึ่งของพระเกจิอันดับ1 ของศรีสะเกษตลอดกาล  แต่มีปลอมเยอะมากจะเช่าหาควรระมัดระวังตรวจสอบให้แน่ใจ  ผมนำมาให้บูชาเพื่อเผยแผ่เกียรติคุณและเป็นของขวัญแก่ท่านที่รู้กิตติศัพท์ความขลังของหลวงพ่อมุมและอยากได้ขึ้นคอ  เงินเป็นสิ่งที่มีค่าวันข้างหน้าก็พอจะสามารถหาได้  แต่กับพระที่มีน้อยวันข้างหน้ามีเงินก็ไม่แน่ว่าจะสามารถหาได้  พระสร้างใหม่บางองค์ยังแพงกว่า  กับพระเกจิรุ่นเก่าที่เก่งขลังและดังจริงๆ ไม่น่าพลาดนะครับ รับประกันความแท้ 1,000,000%ยันโลกแตกครับ

เปิดให้บูชาพร้อมตลับเงินสวยเบาๆที่ 4,999 บาท ฟรีค่าส่ง EMS

ชื่อบัญชี  THANAT  BOONCHU....

ธนาคาร  กรุงเทพ  ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2   

ติดต่อ.. เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)

โทร   081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)

เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ**

ยินดีให้บริการด้วยพระแท้ ซื่อตรงและจริงใจ เต็มเปี่ยมด้วยน้ำใจและมิตรภาพที่ดีงาม

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 22-6-2012 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญจริงสวยกว่าในรูป สนใจพูดคุยสอบถามได้นะครับ...ถูกใจให้ฟรี  พูดดีมีส่วนลดจ้า....อิอิ
padaone โพสต์เมื่อ 23-6-2012 00:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 23-6-2012 00:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยครับมีจารมืออีกต่างหาก....สุดยอดครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-6-2012 00:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยครับมีจารมืออีกต่างหาก....สุดยอดครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย wawatep เมื่อ 23-6-2012 00:07

ครับผม  ท่านมาดูของสวยของงามของขลังของครูบาอาจารย์ดีกว่าครับ  ไปดูไปฟังจิตใจอารมณ์ของคนที่อัตตาสูงมันเหนื่อยนะ...ฮิฮิ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +20 ย่อ เหตุผล
wawatep + 20 อิอิ

ดูบันทึกคะแนน

wawatep โพสต์เมื่อ 23-6-2012 00:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด wawatep เมื่อ 23-6-2012 00:23

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-6-2012 00:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับที่มาเป็นเพื่อนยามดึก...เชียร์ทีมใดเอ่ย.....
Anurak โพสต์เมื่อ 23-6-2012 00:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยยยยยยยยงามมมมมมมมม
hrod1 โพสต์เมื่อ 23-6-2012 00:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# คำแพง

ของคุณคำแพงดึก ของผมทุ่มกว่าๆเอง อยู่ที่เยอรมัน ก็เชียร์เยอรมันครับ ตอนนี้ที่นี่ถนนเริ่มโล่งแล้วครับ เหมือนเมืองไทยเลย
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-6-2012 00:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  คำแพง

ของคุณคำแพงดึก ของผมทุ่มกว่าๆเอง อ ...
ต้นฉบับโพสโดย hrod1 เมื่อ 23-6-2012 00:38

แสดงว่าเวลาต่างกันมากโขอยู่  ผมจะหลับก่อนหรือเปล่าไม่รู้ครับ  ดูวันไหนก็ไม่จบสักที  แต่ผมว่ายังไงเยอรมันน่าจะแบเบอร์นะครับ
padaone โพสต์เมื่อ 23-6-2012 01:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# คำแพง
เยอรมันครับ คนมีวินัยดีครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-6-2012 01:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  คำแพง
เยอรมันครับ คนมีวินัยดีครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย padaone เมื่อ 23-6-2012 01:00

ใช่ครับ  เหมือนที่ท่านว่าเลยครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-6-2012 01:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะครับ...ของขลังสุดยอดของพระเกจิอันดับ 1 ตลอดกาลของศรีสะเกษ ....แคล้วคลาดก็ยอด เหนียวก็สุดๆ....อยากให้มีไว้ติดตัว โอกาสพิเศษๆที่นำมาให้บูชา.....ท่านใดหนอจะได้เป็นเจ้าของ....
hrod1 โพสต์เมื่อ 23-6-2012 01:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# คำแพง

ตอนนี้เมืองไทยเร็วกว่า 5 ชั่วโมงครับ เมืองไทยตี1กว่าๆ ของผมก็ 2ทุ่มกว่าเหมือนกันครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-6-2012 01:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดเหรียญสุดขลัง...พระเกจิอันดับ 1 ตลอดกาลของศรีสะเกษ  ให้ คุณธานี  PM ด่วนมาจากเยอรมันครับ...ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-9-2024 09:26 , Processed in 0.081138 second(s), 7 queries , File On.