เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8657
27
ซ่อนแถบด้านข้าง

เหรียญหน้าบันศาลาการเปรียญ ลพ.มุม วัดปราสาทเยอร์ ปี 15+ตลับเงิน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 21-6-2012 22:05

เหรียญหน้าบันศาลาการเปรียญ ลพ.มุม วัดปราสาทเยอร์ ปี พ.ศ.2515  เนื้อทองแดงรมดำมีจาร+ตลับเงิน

เหรียญหน้าบันศาลาการเปรียญจัดสร้างในปี พ.ศ.2515 เนื่องในโอกาสพระราชทานศาลาการเปรียญรุ่นนี้มีการสร้างทั้งเนื้อทองคำ เนื้อเงินและเนื้อทองแดงรมดำ เหรียญนี้เป็นเนื้อทองแดงพิเศษมีจารเต็มด้านหลังสภาพสวยมากครับ

พระเครื่องของหลวงพ่อมุม  พุทธคุณไม่ต้องพูดมากรู้กันทั่วโลกว่าแน่มากๆจี.ไอ.ยังซูฮก  พุทธคุณครอบคลุมทุกด้านโดยเฉพาะด้านแคล้วคลาด ปลอดภัย  มหาอุตม์  เหรียญนี้ผมเห็นกับตาจะจะ ลุงที่ผมรู้จักคนหนึ่งทำงานด้วยกันได้ติดตั้งกล่องประกอบฉากการแสดงซึ่งติดตั้งขึ้นสูงจากพื้นประมาณเกือบ 20 ม.ในงานแสดงศรีพฤเธศวรแต่เกิดพลาดตกลงร่างลอยละลิ่วลงมา ทุกคนที่เห็นได้แต่ร้องอุทานด้วยความตกใจขณะที่ร่างแกตกลงมาปรากฏว่ามือแกคว้าจับราวเหล็กเล็กๆขนาดหนึ่งนิ้วด้วยมือข้างเดียวรอดพ้นจากการตกกระแทกพื้น หากตกลงมาคนอายุ 50 กว่าต้องมีบาดเจ็บกระดูกหักแน่นอน ในกระเป๋าเสื้อแกมีเหรียญหน้าบันนี้เหรียญเดียว เห็นจะจะคาตาเยี่ยมยอดแค่ไหนคิดดูเอาเองนะครับ ท่านใดไม่มีอยากให้บูชาเอาไว้ครับ

เหรียญนี้เป็นเหรียญยอดนิยมอีกเหรียญหนึ่งของพระเกจิอันดับ1 ของศรีสะเกษตลอดกาล  แต่มีปลอมเยอะมากจะเช่าหาควรระมัดระวังตรวจสอบให้แน่ใจ  ผมนำมาให้บูชาเพื่อเผยแผ่เกียรติคุณและเป็นของขวัญแก่ท่านที่รู้กิตติศัพท์ความขลังของหลวงพ่อมุมและอยากได้ขึ้นคอ  เงินเป็นสิ่งที่มีค่าวันข้างหน้าก็พอจะสามารถหาได้  แต่กับพระที่มีน้อยวันข้างหน้ามีเงินก็ไม่แน่ว่าจะสามารถหาได้  พระสร้างใหม่บางองค์ยังแพงกว่า  กับพระเกจิรุ่นเก่าที่เก่งขลังและดังจริงๆ ไม่น่าพลาดนะครับ รับประกันความแท้ 1,000,000%ยันโลกแตกครับ

เปิดให้บูชาพร้อมตลับเงินสวยเบาๆที่ 4,999 บาท ฟรีค่าส่ง EMS

ชื่อบัญชี  THANAT  BOONCHU....

ธนาคาร  กรุงเทพ  ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2   

ติดต่อ.. เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)

โทร   081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)

เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ**

ยินดีให้บริการด้วยพระแท้ ซื่อตรงและจริงใจ เต็มเปี่ยมด้วยน้ำใจและมิตรภาพที่ดีงาม

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 21-6-2012 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยทั้งพระทั้งตลับ แถมรอยจารอีก
stopzuza1 โพสต์เมื่อ 21-6-2012 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pn-autogas โพสต์เมื่อ 21-6-2012 23:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะเวียน มาชม ของดีๆ งามๆ ครับผม

สุดยอดไปเลย ครับผม

ของแรง ของดี
arm2499 โพสต์เมื่อ 22-6-2012 00:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
TOPSTAR โพสต์เมื่อ 22-6-2012 05:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 22-6-2012 07:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะครับ...ของขลังสุดยอดของพระเกจิอันดับ 1 ตลอดกาลของศรีสะเกษ ....แคล้วคลาดก็ยอด เหนียวก็สุดๆ....อยากให้มีไว้ติดตัว โอกาสพิเศษๆที่นำมาให้บูชา.....ท่านใดหนอจะได้เป็นเจ้าของ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 22-6-2012 11:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญดีที่อยากแนะนำครับ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 22-6-2012 14:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณพี่ชายใจดีด้วยนะครับ  ได้รับเหรียญแล้วน่าๆๆๆ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 22-6-2012 15:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 22-6-2012 15:24

เหรียญสวย+ตลับเงินแท้...ท่านที่ทราบกิตติศัพท์ความขลังของหลวงพ่อมุม  อย่าช้านะขอรับ ค่าบูชาเบาๆมีแค่เหรียญเดียว  มิฉะนั้นท่านอาจจะเสียดายภายหลังจ๊ะ....
winny โพสต์เมื่อ 22-6-2012 17:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวย+ขลัง ของจริงครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 22-6-2012 17:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
highskw โพสต์เมื่อ 22-6-2012 18:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของๆท่าน   ห้ามใช้มือควักน้ำในบึงหนองกิน ห้ามลอดไม้ค้ำต้นกล้วย  นะครับ
ไม่งั้นเหลือแต่กรอบ  จะหาว่าไม่เตือนจากประสบการณ์จริง
จีฮุน โพสต์เมื่อ 22-6-2012 18:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลดราคาให้น้องหน่อยได้ไหมค่ะ อยากได้อ่ะค่ะขอราคาหลังไมค์แบบ กันเองนะค่ะ อยากได้จิงๆๆค่ะ
จีฮุน โพสต์เมื่อ 22-6-2012 18:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอคำตออยู่นะค่ะ ขอราคาแบบกันเองอ่ะค่ะ
คุงพี่ใจดีๆๆๆๆๆๆๆๆมั่กมาย

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-7-2024 09:49 , Processed in 0.119951 second(s), 7 queries , File On.