เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เอาอีก! เปิดจองตะกรุดสาริกาทองคำ อ.วิทย์ จันทร์หอม สุดยอดสาริกาเสน่ห์มหานิยมดึงด

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 3-8-2012 07:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โอนเงิน ส่งที่อยู่ทาง PM แจ้งจำนวนเงิน วันเวลา ที่โอนเงิน รอรับตะกรุดได้ตามเงื่อนไข par.JPG
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
a2511 โพสต์เมื่อ 5-8-2012 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมก็รวมเป็นดอกเดียวแล้ว
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 7-8-2012 07:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมก็รวมเป็นดอกเดียวแล้ว
ต้นฉบับโพสโดย a2511 เมื่อ 5-8-2012 18:37

ยินดีค่ะ..
Rainny_seasoN โพสต์เมื่อ 9-8-2012 15:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับของวันนี้สดๆ ร้อนๆค่ะ
มากันเป็นหนึ่งเดียวเลย
attapan โพสต์เมื่อ 9-8-2012 17:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 10-8-2012 23:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับของวันนี้สดๆ ร้อนๆค่ะ
มากันเป็นหนึ่งเดียวเลย : ...
ต้นฉบับโพสโดย Rainny_seasoN เมื่อ 9-8-2012 15:07

ไวเนอะ!
Rainny_seasoN โพสต์เมื่อ 10-8-2012 23:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผ่านมา 2 วันแระยังฟิตเจอริ่งกันอยู่เลยอ่ะพี่โชว์

ปกติไหมค่า ^^
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-8-2012 10:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผ่านมา 2 วันแระยังฟิตเจอริ่งกันอยู่เลยอ่ะพี่โชว์

...
ต้นฉบับโพสโดย Rainny_seasoN เมื่อ 10-8-2012 23:58

ปกติมากค่ะ..บริกรรมคาถาไปค่ะ หมั่นปลุก หมั่นขอ เหมือนคนบ้านั่นหละ ฮ่าๆ
ตอนแรกนึกว่าใครมาแอบโพส อ่อ..น้ำฝนนั่นเอง!!
Rainny_seasoN โพสต์เมื่อ 11-8-2012 12:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปกติมากค่ะ..บริกรรมคาถาไปค่ะ หมั่นปลุก หมั่นขอ เห ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 11-8-2012 10:04

555
มาด้อมๆ มองๆ ทุกวันแระ
chai____ โพสต์เมื่อ 13-8-2012 14:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาริการทองคำตอนนี้จองได้ไมครับ ราคาเท่าไหร่ครับผม
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-8-2012 08:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาริการทองคำตอนนี้จองได้ไมครับ ราคาเท่าไหร่ครับผม ...
ต้นฉบับโพสโดย chai____ เมื่อ 13-8-2012 14:37

2260 พร้อมส่งด่วนจี๋ กดดุที่กระทู้หน้าที่ 1
jarjar โพสต์เมื่อ 14-8-2012 14:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมยังไม่รวมเลย
รอลุ้นให้รวมอยู่ แต่ก็ติดกันไม่แยกอ่ะครับ
ไม่รวมก็ไม่เป็นไร ปล่อยเขาไป เดี๋ยวรวมเมื่อไหร่จะมาบอก อิอิ
peaceful โพสต์เมื่อ 15-8-2012 02:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พึ่งได้กลับบ้านไปเอาตระกรุด และพึ่งมีเวลาว่างมาเล่าให้ฟังครับ

เมื่อเปิดกล่องก็มีกลิ่นรัญจวนใจลอยฟุ้งออกมา และก็เห็นตะกรุดรวมเป็นดอกเดียวตั้งแต่แรกพบ
พอลองเอียงกลับไปกลับมาดูลักษณะของตะกรุด ตะกรุดก็ลอยไปมาเหมือนมีดอกเดียวเท่านั้น
และพอคิดในใจคิดอยากเห็นตะกรุดตัวผู้บ้าง จากนั้นเดียงตะกรุดเหมือนเดิม แต่ผลลัพธ์ก็ไม่เหมือนเดิม
ตะกรุดตัวผู้ก็โผล่ออกมาให้เห็นดังใจต้องการ แล้วก็มุดกลับไปดังเดิม ^__^

หลังจากนั้นวัน 2 วันก็หยิบตะกรุดมาดูบ่อยๆ และคุ้นเคยว่าจะเขย่ายังไงให้ตะกรุดตัวผู้ค่อยๆ เลื่อนออกมา
และก็ตัดสินใจลองทดสอบดู เขย่าจนกระทั่งตะกรุดทั้ง 2 หลุดออกจากกัน
และก็เหมือนตะกรุดจะหลุดแยกออกจากกันให้เราดูสมดังความตั้งใจเท่านั้น
เพราะพอเอียงตั้งขึ้น ตะกรุดก็สวมกลับเข้าไปทันที (หลุดแยกออกจากกันไม่ถึง 3 วินาที)

หลังจากนั้นผ่านไปหลายวันก็ลองใหม่ คราวนี่เขย่าให้หลุดออกจากกัน
ตั้งใจว่าจะให้ตะกรุดแยกจากกันและนอนก้นขวดข้างกันเป็นรูปตัว X
เมื่อเขย่าจนตะกรุดหลุด แล้วค่อยๆ เอียงตะแคงให้มันอยู่คู่กันเป็นตัว X สมความตั้งใจแล้ว
ก็จับตะกรุดพลิกด้านเพียงรอบเดียวเท่านั้น ตะกรุดตัวผู้ก็กลับเข้าไปในตัวเมียทันที ^^
(ตะกรุดแยกออกจากกันไม่ถึงครึ่งนาที หลุดมาทำเป็นรูปตัว X ให้เจ้าของดูตามที่อยากเห็นเสร็จ เสร็จแล้วก็กลับเข้าไปทันที ^___^)

ที่ผมเจอก็มีเพียงเท่านี้ ส่วนประสบการณ์เมตตา ผมยังไม่มีโอกาสได้ไปอยู่ในสถานที่ และสถานการณ์ที่ตะกรุดจะสามารถแสดงความสามารถได้ครับ อยากหาโอกาสทดสอบเหมือนกัน :-)
mrchu โพสต์เมื่อ 15-8-2012 12:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าตะกรุดจะรวมเป็นดอกเดียว หรือ 2 ดอกคงไม่ใช่ปัญหา
เพราะแขวนตะกรุด ไปงานเลี้ยงให้ลูกค้าที่ไร สาวๆเขาจะมารวมกับเรานะสิ....แปลกจิงคนหนุ่มๆ..สาวไม่รวม
จะรวมกับคนแก่ 4fa3b505b038b.gif
ืnick11 โพสต์เมื่อ 17-8-2012 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีให้จองอีกหรือเปล่าครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 17:19 , Processed in 0.174692 second(s), 6 queries , File On.