เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2534
13
ซ่อนแถบด้านข้าง

จัดไป..เหรียญพญาครุฑ รุ่น 2 ลพ.มหาโพธิ์ วัดคลองมอญ..ชัยนาท..

[คัดลอกลิงก์]
Saran19 โพสต์เมื่อ 5-6-2012 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน

เนื้อทองแดง เดิมๆๆ เป็นรุ่นมีประสพการณ์มากๆๆรุ่นนึง ของท่าน จำนวนจัดสร้างน้อยครับ...และท่านยังเอาเข้าพิธีพุทธาภิเษกที่ท่านได้รับนิมนต์ไปด้วย อีกร่วมสิบกว่าพิธีครับ น่าใช้มากๆๆ จัดกันไปเลยที่ 650 บาท ฟรีค่าส่ง มีเหรียญเดียวจ้า...

สนใจก็ 086-972-9425 ศรัณย์
ชื่อบัญชี นาย ศรัณย์ พรหมพันฤทธิ์
ธ.กสิกรไทย สาขา วงแหวนรอบนอก (เอกชัย-บางบอน)
728-2-37679-7
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Saran19 โพสต์เมื่อ 5-6-2012 21:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมากันน่ะ...
AIR โพสต์เมื่อ 5-6-2012 23:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอกได้คำเดียวว่าโคตรแรงเลย   ผมนับถือท่านเห็นแค่รูปในเวปยังก้มกราบ  ผู้ที่ถือสายองค์พญาครุฑครับคุๆๆ   สายเดียวกัน และจะรู้ได้งัยว่านับถืออะไร  พูดง่ายๆคือ ถ้าท่านนับถือพระมหากษัตริที่ส่วนมากจะเห็นรูปครุฑประจำพระองค์  หรือเอาง่ายๆครับเลือกดูเลย  ระหว่างพญาครุฑกับพญานาค  ท้าท่านชอบอันไหนก้อเลือกเลยครับ  แนะนำครับ  ถือรูปของทั้ง2มา แล้วหลับตาทำใจให้เป็นสมาธิ หายใจเข้าออกสัก10ครั้งครับ  สำคัญเอาใจจดจ่ออยู่กับลมหายใจนะครับอย่าวอกแวก   แล้วนึกในใจว่าสายบารมีข้าพเจ้าพูกพันธ์กับท่านไหน จงนึกชอบด้วยเถิด   ถ้าชอบรูปไหนมากๆละก้อใช่เลย  แล้วแต่คนด้วยนะครับถ้าเฉยๆก้อไม่มีอะไร แต่ส่วนมากคนภาคอีสานจะเป็นสายพญานาคครับ  ถ้าใต้ก้อมีครับเช่นพ่อจตุคามรามเทพ ท่านมาจากญาณบารมีสายพระมหาโพธิ์สัตร์ครับต่อจากพระพุทธโคดมด้วย  คุๆๆๆ   ที่ไม่มีเลยก้อแนะนำครับให้บูชาครับปกปักรักษาครับ   รับชมครับ   ขอบคุณครับ   
 เจ้าของ| Saran19 โพสต์เมื่อ 6-6-2012 00:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kiatisak โพสต์เมื่อ 6-6-2012 07:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองครับท่าน โอนแล้วจะแจ้งใหทราบครับ
tak2012 โพสต์เมื่อ 6-6-2012 09:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมของดีครับ
Mega_P โพสต์เมื่อ 6-6-2012 14:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมจะบอกว่าเพิ่งเลี่ยมมาเมื่อวาน...

เคยเช่าไปจากคุณศรัณย์นี่ล่ะครับ องค์นึง เมื่อ 2 เดือนที่แล้วมั้งโดยประมาณ แล้วผมก็ห้อยแบบไม่เลี่ยมหวังให้เนื้อมันล้างผิวนิดนึงก่อน แล้วพอผมบวชก็ไม่ได้ห้อยอีก จนสึกเมื่อวันที่ 26 ที่ผ่านมา แล้วเมื่อวานซืน วันที่ 4 ผมก็ฝันเห็นงู โดนงูรุมกัดจนผมกลัวมาก เป็นฝันร้ายเลยล่ะ ผมก็นึกถึงครุฑที่ผมมี ในฝันผมก็คลานไปที่หิ้งพระจนเจอเหรียญนี่ล่ะครับ แล้วผมก็หายกลัวงู ในฝันงูก็หายไป ผมเอาเหรียญมาแนบออกในฝัน แล้วก็หลับต่อ รุ่งขึ้นผมก็เลยเอาท่านไปเลี่ยมนี่ล่ะครับ

ผมไม่รู้นะว่าท่านแรงไม่แรงอะไรยังไง แต่ผมลืมท่านไปแล้ว >< ว่ามี และไม่คิดจะห้อยต่อ เพราะพอสึกมาก็กะเปลี่ยนพระเลย แต่พอฝันร้ายคืนนั้น แล้วก็ฝันเห็นเหรียญท่าน ก็นึกได้ เลยเอามาเลี่ยมซะหน่อย ท่านคงน้อยใจเราด้วยมั้งครับ ก็คงต้องห้อยท่าน สวดมนต์ให้ซะหน่อยแล้วล่ะ
จำแลง โพสต์เมื่อ 6-6-2012 14:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณืดีมากครับ
 เจ้าของ| Saran19 โพสต์เมื่อ 6-6-2012 15:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองครับท่าน โอนแล้วจะแจ้งใหทราบครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kiatisak เมื่อ 6-6-2012 07:39

ได้ครับ ขอบคุณมาก
kiatisak โพสต์เมื่อ 6-6-2012 16:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ 650 บาท เวลาประมาณ 15.21 น. วันนี้ ที่อยู่เดิมครับ
Yodtong โพสต์เมื่อ 6-6-2012 16:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาไม่ทันอะ
 เจ้าของ| Saran19 โพสต์เมื่อ 6-6-2012 16:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ...
kiatisak โพสต์เมื่อ 15-6-2012 21:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| Saran19 โพสต์เมื่อ 16-6-2012 07:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kiatisak เมื่อ 15-6-2012 21:41

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-9-2024 09:16 , Processed in 0.113499 second(s), 8 queries , File On.