เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ปิดกระทู้

[คัดลอกลิงก์]
miki โพสต์เมื่อ 6-6-2012 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญนี้กับเหรียญ 500 พรรษา ฯ ไม่ราบว่าเหรียญไหนสร้างก่อนกันเหรอคะ เห็นบางที่ก็เรียกว่าเหรียญรุ่นแรกเหมือนกันน่ะค่ะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 6-6-2012 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ต้องขออภัยครับ เหรียญอื่นผมไม่ทราบและไม่มีข้อมูล ขออนุญาตไม่กล่าวถึง  แต่ยืนยันได้ว่าเหรียญที่ผมนำมาให้บูชานี้ ลป.สรวงปลุกเสกและอธิษฐานจิตมาอย่างยาวนานครับ  รับประกันยันโลกแตกขอรับ
AIR โพสต์เมื่อ 6-6-2012 23:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหะๆๆ    สุดยอดครับตามรายละเอียดข้างบนเลยครับ   ขนาดเดรัจฉานกึ่งเทพยังมาขอเอาไปบูชา   แรงครับสุดๆ  ผู้เสกเหนือกฎแห่งกรรมแล้ว  เก็บเหรียนนี้ไว้เป็นมรดกตกทอดได้เลยครับ   รับชมบารมีครับ    ขอบคุณครับ   คุๆๆๆ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-6-2012 06:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหะๆๆ    สุดยอดครับตามรายละเอียดข้างบนเลยครับ   ข ...
ต้นฉบับโพสโดย AIR เมื่อ 6-6-2012 23:46

ช่วยขยายความให้สมาชิกฟัง เพื่อเป็นวิทยาทานด้วยนะครับ
AIR โพสต์เมื่อ 7-6-2012 12:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องเหล่านี้ สิ่งลี้ลับในห้วงเอกภพ รับรู้ได้เฉพาะตนครับ  ผมอาจจะโชคดีที่ได้ครูบาอาจารย์สอนดี และสนใจเรื่องพวกนี้มาตั้งแต่ยังเด็กครับ  ทำสมาธิครับได้แน่นอนทุกคนด้วยครับ  พยายามทำจิตให้นิ่งว่างๆให้มากที่สุดครับ  แล้วเรื่องแบบนี้ท่านจะสำผัสได้เองครับ ผมทำตามแบบหนังสือสมเด็จพุทธจารโตครับ ท่านว่าถ้านิ่งถึงระดับจะสามารณ์รับรู้พลังงานเทพพรหมที่อยู่เหนือหัวเราได้ครับ  ผมไม่ได้เก่งอะไรนะครับ  แค่ทำมาก่อนทุกๆท่านเท่านั้นเอง  เลยอาจจะสนใจและมีบารมีครูบาอาจารย์ช่วยสอนด้วยเลยรับรู้ได้ครับ  ที่รู้นะยังไม่มากนะครับ  อย่างเหรียนนี้มีพลังมากผมเลยขอครูอาจารย์ช่วยตรวจดูและบอกผมอีกทีนึงครับ  เพราะผมยังไม่สามารณ์ทำได้ถึงขั้นนั้นครับ แนะแนวครับ    ถือศีลก่อนแล้วค่อยสวดมนต์ก่อนนอนหรือตื่นนอนก้อได้   แล้วค่อยทำสมาธิ ตามแบบหนังสือหลายๆที่ได้เลยครับเพราะวิสัยคนเราชอบไม่เหมือนกันครับ เคล็ดลับทำสมาธิตอนนอนจนหลับไปเลยครับ และไม่ต้องรีบเร่งหรืออยากได้สมาธิหรืออะไรนะครับ แค่ทำจิตให้สบายหายใจเข้าออกไปเรื่อยๆ (คิดง่ายๆว่าเรามานั่งหายใจพักผ่อน สงบสติอารมณ์ความคิดตามดูแต่ลมหายใจไปเรื่อยๆ อยากพอตอนไหนก้อพอ) ขั้นแรกนะครับ   แล้วหลายๆท่านอาจจะรับรู้พลังงานบางอย่างได้ครับ  เช่นที่ไหนแรง หรือตอนพระท่านเป่าหัวให้ก้อจะรับรู้ถึงพลังบารมีที่ท่านเป่ามาที่หัวได้ครับ   หลายๆคนที่ตรวจพลังบารมีได้ ไม่ใช่ผู้วิเศษครับ แค่ได้ทำสมถะสมาธิมาก่อนพวกท่านเท่านั้นเอง  ครูบาอาจารย์หลายๆท่าน พระหรือฆาราวาส ก้ออาศัยสมาธิเป็นหลักครับ บวกกับตำราวิชาครูโปราณของจึงขลังมีอานุภาพได้ครับ   บางอย่างก้ออย่าเชื่อนะครับเพราะอาจจะผิดพลาดได้  เพราะเป็นญาณขั้นโลกียะญาณ และสมาธิผมยังอ่อนมากๆครับ ขอบคุณที่รับฟังครับ เชิญผู้รู้ท่านต่อไปครับ  ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-6-2012 12:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องเหล่านี้ สิ่งลี้ลับในห้วงเอกภพ รับรู้ได้เฉพาะ ...
ต้นฉบับโพสโดย AIR เมื่อ 7-6-2012 12:04

เป็นความรู้..เป็นวิทยาทาน...ขอบคุณมากครับ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-6-2012 17:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะจ๊ะ....เหรียญที่หลวงปู่สรวงเสกอธิษฐานจิตอย่างเอกอุ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-6-2012 07:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 8-6-2012 07:05

พระดีพระสวย พระดังพระขลัง...มีน้อยไม่พอกับความต้องการ...รีบตัดสินใจก่อนพลาดนะครับ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 9-6-2012 11:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระดีพระสวย พระดังพระขลัง...มีน้อยไม่พอกับความต้องการ...รีบตัดสินใจก่อนพลาดนะครับ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-6-2012 06:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญนี้หากท่านใดประสงค์อยากได้บูชา  กรุณาติดต่อภายในวันนี้นะครับ  พ้นจากวันนี้ผมขอเก็บจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-6-2012 15:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-6-2012 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญดีที่ไม่ควรพลาด ลูกศิษย์หลวงปู่สรวงอย่ามองข้ามนะขอรับ  หากไม่มีท่านใดบูชา  พรุ่งนี้ผมขอเก็บไว้บูชาเองครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-9-2024 11:30 , Processed in 0.079118 second(s), 4 queries , File On.