เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เหตุเกิดหลังจากการประมูล

[คัดลอกลิงก์]
batmonk โพสต์เมื่อ 14-5-2012 20:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มีประสบการณ์สาวๆ ก็มาเล่าให้ฟังบ้างน่ะครับ จะรอฟังน่ะครับ 20.gif ว่าแต่ตอนนี้พกพรายองค์ไหนอยู่ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| steelpony โพสต์เมื่อ 14-5-2012 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัน สองวันนี้ ยังเงียบๆอยู่ครับ เดี๋ยวลองทำตามคำแนะนำของคุณ winny เพิ่มเติมก่อนครับ หากมีอะไรจะมาอัพเดทให้อ่านกันอีกนะครับ
 เจ้าของ| steelpony โพสต์เมื่อ 14-5-2012 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# batmonk

ตอนนี้ยังไม่ได้พกพรายสักตนเลยครับ เพราะคิดไปว่ามาแรกๆพรายอาจยังไม่ค่อยสบายตัว เลยให้พักก่อนครับ แล้วผมก็ทำบุญให้สักสองสามวันครับ อีกอย่างก็คือ ยังเลือกไม่ถูกเลยครับว่าจะใช้อันไหนก่อนดี และก็กำลังศึกษาข้อมูลการสร้างการปลุกเสก และคาถากำกับที่แนบมาด้วยอยู่ครับ
suriyon โพสต์เมื่อ 14-5-2012 20:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ กับของแรงๆๆครับ
kmc03 โพสต์เมื่อ 15-5-2012 15:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
6 คนเลยเหรอครับ แต่ยังไงก้อยินดีด้วยครับ หมั่นทำบุญให้อีก 5 คน บ่อยๆ นะครับ เดะเรื่องดีๆจะเกิดขึ้นเรื่อยๆ
 เจ้าของ| steelpony โพสต์เมื่อ 15-5-2012 19:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
6 คนเลยเหรอครับ แต่ยังไงก้อยินดีด้วยครับ หมั่นท ...
ต้นฉบับโพสโดย kmc03 เมื่อ 2012-5-15 15:43

ขอบคุณครับ ช่วงนี้ทำบุญอย่างเดียวครับ ยังไม่ได้แขวน และยังไม่ได้ขออะไร
อืม..แต่ก็อยากพิสูจน์การมีตัวตนเหมือนกัน มีอะไรแนะนำมั๊ยครับ
payawanon โพสต์เมื่อ 16-5-2012 08:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยอดเลยครับ
 เจ้าของ| steelpony โพสต์เมื่อ 16-5-2012 19:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อัพเดทประสบการณ์เพิ่มเติมครับ

วันนี้ผมอธิษฐานขอโชคลาภจากกุมารทองและพรายทั้งหลายที่ผมได้มาจากการประมูล (ใส่พานรวมกันไว้) ว่าวันนี้ขอให้เราถูกรางวัลใหญ่ เราจะได้รู้ว่าท่านมีตัวตนจริงๆ แล้วเราจะได้นำเงินส่วนหนึ่งไปทำบุญให้ท่านทั้งหลาย พอออกจากบ้านมาก็เห็นคนขายล็อตเตอรี่จึงตรงเข้าไปซื้อแบบไม่ลังเลใจ ผ่านมาทั้งวันก็เงียบไม่ต่างจากวันที่ผ่านๆมา พอตกเย็นฝนตกจะเปิดคอมดูผลรางวัลก็เลยเอ่ยว่าช่วยด้วยนะครับ กุมารทองและพรายทั้งหลาย เอื้อมนิ้วไปกดคอม ไฟดับซะงั้น รอประมาณ 20นาทีถึงจะมา ก็ดำเนินการต่อ ผลตรวจออกมาว่า !!! ... "ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ ท่านไม่ถูกรางวัล" ผมก็เลยถอดใจ แล้วหยิบอีกคู่หนึ่งที่ซื้อเมื่อเช้ามาตรวจ !!!... ขึ้นตัวแดงๆเหมือนเดิม ผมก็ฟุบหัวลง สงสัยเราคงงมงายไปเองจริงๆ สมแล้วที่คนรอบๆข้างไม่เห็นด้วย แต่เอ๊ะ! พอสังเกตตัวหนังสือแดงๆอีกที มันเขียนว่า !!!... "ขอแสดงความยินดี ท่านถูกรางวัล" เลขท้าย 2 ตัว 31 ผมถึงกับอึ้ง ดีใจ และกล่าวคำขอโทษกุมารทองและพรายทั้งหลาย แล้วขอบคุณใหญ่เลยครับ ผมบอกกับทุกตนว่าเดี๋ยวันพรุ่งนี้จะทำบุญอุทิศบุญกุศลไปให้ เพื่อให้ท่านทั้งหลายมีบุญมีบารมี มีพลังอำนาจที่แก่กล้ายิ่งขึ้น จะได้คอยช่วยเหลือเราได้มากขึ้นเรื่อยๆ

พรุ่งนี้ทำบุญใส่บาตรตอนเช้า บ่ายเลี้ยงข้าวน้องคนนึงที่รับปากไว้ว่าถูกหวยจะเลี้ยงข้าว จ่ายหนี้และเลี้ยงข้าวเพื่อนที่ทำงาน 2คน ตามสัญญา สรุป 2000 หมดเกลี้ยงพรุ่งนี้ คราวต่อไปขอรางวัลใหญ่กว่านี้นะจ๊ะ หุหุหุ(แอบโลภนิดนึง)

เลขท้าย2ตัว 31

เลขท้าย2ตัว 31

ขอตั้งจิตอธิษฐาน บุญกุศลที่ข้าพเข้าได้บำเพ็ญทำ ขออุทิศให้แก่กุมารทองและพรายทั้งหลายที่คอยช่วยเหลือดูแลข้าพเจ้า ขอให้กุมารทองและพรายทั้งหลายจงมีความสุข และบรรลุมรรคผลนิพพานในกาลอันควรด้วยเทอญ
batmonk โพสต์เมื่อ 16-5-2012 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อัพเดทประสบการณ์เพิ่มเติมครับ

วันนี้ผมอธิษฐานขอโชค ...
ต้นฉบับโพสโดย steelpony เมื่อ 16-5-2012 19:07

ประสบการณ์เยี่ยมมากเลยครับ และขออนุโทนาบุญในวันพรุ่งนี้ด้วยน่ะครับ
 เจ้าของ| steelpony โพสต์เมื่อ 16-5-2012 21:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยี่ยมมากเลยครับ และขออนุโทนาบุญในวัน ...
ต้นฉบับโพสโดย batmonk เมื่อ 2012-5-16 20:36

ยินดีครับ สาธุ สาธุ สาธุ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 1-6-2024 16:59 , Processed in 0.155836 second(s), 7 queries , File On.