เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
11564
73
ซ่อนแถบด้านข้าง

HOT! ผ้ายันต์เจ้าสัวมหาเศรษฐีจ้าวพิภพ รวยโคตร โคตร อ.หม่อม

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 7-5-2012 08:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-5-2012 08:25

ผ้ายันต์เจ้าสัวมหาเศรษฐีจ้าวพิภพ
รวยโคตร โคตร....บูชาให้รวยกันมั่ง!
อ.หม่อม นิรนามไตรภูมิ
>>>>>>>> มาใหม่แต่ร้อนแรง <<<<<<<<<<<<<<<
หายไปนานแสนนาน..กับผ้ายันต์ของอาจารย์หม่อม ผ้ายันต์ของท่านเอกลักษณ์ และความขลังไม่เหมือนใคร หลายท่านบอกช่วงนี้ท่านไม่มีพิธีปลุกเสกเลยหรือ? ก็อย่างที่เรียนให้ทราบว่า งานพิธีปลุกเสกของท่านน้อยนักจะมีคนทราบ ยิ่งคนไปตามหาท่าน ดิฉันว่าท่านยิ่งเข้าถึงยากกว่าเดิม ด้วยเพราะท่านชอบความเป็นส่วนตัวสูง ยิ่งนานวันของขลังของท่านที่ฝากไว้ในแผ่นดินยิ่งหายากขึ้นทุกวัน ล่าสุด! พบผ้ายันต์ผืนนี้ เจ้าสัวมหาเศรษฐีจ้าวพิภพ รวยโคตร โคตร ทำจากผ้ามันสีครีม สกรีนหมึกสีดำ สุดยอดมหาเวทย์สวรรค์ของท่านอาจารย์หม่อม ผ้ายันต์เจ้าสัวมหาเศรษฐีจ้าวพิภพผืนนี้ มีดีเรื่อง โภคทรัพย์ จากหลายพิธีใหญ่ และอีกพิธีสุดท้ายที่จังหวัดชลบุรี..
หลายท่านตั้งคำถามมากมาย อาจารย์หม่อมอยู่วัดไหน...ท่านไม่มีวัดอยู่เพราะไม่ใช่พระ แต่ท่านสร้างทานบารมีไว้ตามวัดต่างๆ มานานแล้ว ใครถามว่าอาจารย์หม่อมเก่งไหม ให้ลองไปถามหลวงปู่เกลี้ยง หรือหลวงปู่จันทร์หอมดู แต่ถ้าปู่ละมัย หรือหลวงปู่หมุนยังอยู่จะให้สอบถามด้วย หลายคนอยากกราบอาจารย์หม่อม ไม่ยากเลย! จุดธูประลึกถึงท่านขอบารมีท่านอวยชัย สรรเสริญตามปรารถนา ของขลังท่านอ.หม่อมทุกองค์ ทุกชิ้น หากรักชาติ ศาสน์ กษัตริย์ รักแผ่นดิน มีแต่ขลังกับขลัง อย่าไ้ด้คิดกบฏต่อชาติ ศาสนาเลยท่าน!

หากท่านต้องการข้อมูลที่เที่ยงตรง แม่นยำในเรื่องวัตถุมงคลของอาจารย์หม่อม นิรนามไตรภูมิ อย่าไปเสิร์จกูเกิ้ลให้สับสน วุ่นวาย  เพราะสุดท้ายท่านจะวนกลับมาที่นี่...เมืองเสน่ห์กาหลง คำถามที่มาถามกับโชว กาหลง หรือ tumma16 ธรรมวัชต์ (ที) ก็คือ เว็บนั้นเชื่อถือได้ไหม เว็บนี้เชื่อถือได้ไหม...คำตอบมันอยู่ในใจท่านแล้วว่า...ท่านเชื่อถือเรามาก จึงมาถามการันตีกับเรา แล้วท่านจะถามทำไม? ถ้าของเราไม่แท้ เจตนารมณ์แบบโจร ไม่ได้สืบสานต่อเจตนารมณ์เรื่องทำนุบำรุงพุทธศาสนา ท่านคงไม่มาถามการันตีกับเราใช่หรือไม่?

ผ้ายันต์เจ้าสัวมหาเศรษฐีจ้าวพิภพ
ที่สุดแห่งผ้ายันต์โภคทรัพย์ของอาจารย์หม่อม นิรนามไตรภูมิ
ขนาด 8X12 นิ้ว
ราคา 329 บาท รวมค่าส่งด่วนจี๋แล้ว!
ได้มา 11 ผืน นานๆ ทีจะได้ราคาเอื้อมง่ายแบบนี้..
ใครพลาดเหรียญเจ้าสัวที่ราคาไปไกลแล้ว รีบมาจัดผ้ายันต์นี้ให้เป็นมงคลโคตรรวยตลอดปีนี้เถิด!
ใช่บอก LIKE ชอบบอก LOVE เช่าบอก กาหลง จะบอกเบอร์บัญชีให้จร้า!!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
คำแพง โพสต์เมื่อ 7-5-2012 08:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้ายขอ 2 ผืนนะจ๊ะ...คำหล้า
lee531 โพสต์เมื่อ 7-5-2012 08:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมือง
ขอรับ ๓ ผืนครับ
wanchai_k โพสต์เมื่อ 7-5-2012 08:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิด 1 ผืนจ้า ท่านเจ้าเมือง สุดสวย
momonomi โพสต์เมื่อ 7-5-2012 08:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรับ 1 ผืนครับท่าน
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 7-5-2012 08:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วะว๊าว... ส่งได้วันอังคารเน้อ... ไปรษณีย์เปิดพรุ่งนี้!!!!
cxz โพสต์เมื่อ 7-5-2012 08:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิด1ผืนคับผม
aoonjang โพสต์เมื่อ 7-5-2012 09:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบูชา 1 ผืนครับ โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบครับผม
dark โพสต์เมื่อ 7-5-2012 09:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอปิด 1 ผืนละกันครับ...
wongrad โพสต์เมื่อ 7-5-2012 09:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆๆๆม่แล้วจร้าของคนอยากรวยโคตร
chevy55 โพสต์เมื่อ 7-5-2012 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิด1ผืนครับ
kaka_1175 โพสต์เมื่อ 7-5-2012 10:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จบเลย ไม่ทันซ่ะงั้น
tawan โพสต์เมื่อ 7-5-2012 10:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่งมาให้ด้วย แม๋ แม๋ เด๋วนี้ บ่นนะ ที่อยู่ยังอยู่ป่าว
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 7-5-2012 10:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คิดถึงนี่หน่า..
tawan โพสต์เมื่อ 7-5-2012 10:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จ้า แมุ่คู้นนนนนนนน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-9-2024 09:28 , Processed in 0.111326 second(s), 5 queries , File On.